Horizon - en to mr translation catalogue (2078 entries)

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(ip)s)
mr: %(field_name)s: अवैध आयपी पत्ता (value=%(ip)s)

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(network)s)
mr: %(field_name)s: अवैध आयपी पत्ता (value=%(network)s)

en: %(name)s - %(size)s GB (%(label)s)
mr: %(name)s - %(size)s जीबी (%(label)s)

en: %(name)s | %(RAM)s RAM
mr: %(name)s | %(RAM)s रॅम

en: %(type)s delay:%(delay)d retries:%(max_retries)d timeout:%(timeout)d
mr: %(type)s उशीर:%(delay)d पुनर्प्रयत्न:%(max_retries)d वेळ संपली:%(timeout)d

en: %(type)s: url:%(url_path)s method:%(http_method)s codes:%(expected_codes)s delay:%(delay)d retries:%(max_retries)d timeout:%(timeout)d
mr: %(type)s: यूआरएल:%(url_path)s पद्धत:%(http_method)s संकेत:%(expected_codes)s उशीर:%(delay)d पुनर्प्रयत्न:%(max_retries)d वेळसंपली:%(timeout)d

en: %(used)s %(key)s used
mr: %(used)s %(key)s वापरलेली

en: %s (Default)
mr: %s (पूर्वनिर्धारित)

[ctx: External network not found]
en: %s (Not Found)
mr: %s (सापडले नाही)

en: %s (current)
mr: %s (सध्याचे)

en: %s (default)
mr: %s (पूर्वनिर्धारित)

en: %s GB
mr: %s जीबी

en: %s instances
mr: %s घटक

en: %sGB
mr: %sजीबी

en: %sMB
mr: %sएमबी

en: (Quota exceeded)
mr: (वाटा संपला)

en: , add project groups
mr: , प्रकल्प गट समाविष्ट करा

en: , update project groups
mr: , सुधारित प्रकल्प गट

en: -- not selected --
mr: -- निवडली नाहीत --

en: 1-4093 for VLAN; 5000 and above for Overlay
mr: व्हीलॅनसाठी १-४०९३; ५००० व त्यापेक्षा अधिक ओव्हरलेसाठी

en: 3des
mr: ३डीईएस

en: A image or external image location must be specified.
mr: एक चित्र किंवा बाह्य चित्र ठिकाण नमूद केले असले पाहिजे.

en: A local environment to upload.
mr: अपलोड करण्यासाठी स्थानिक पर्यावरण.

en: A local image to upload.
mr: अपलोड करण्यासाठी एक स्थानिक चित्र.

en: A local template to upload.
mr: अपलोड करण्यासाठी स्थानिक साचा.

en: A script or set of commands to be executed after the instance has been built (max 16kb).
mr: घटक बांधल्यानंतर वापरायची लिपी किंवा आज्ञांचा संच (कमाल १६केबी).

en: A volume of %(req)iGB cannot be created as you only have %(avail)iGB of your quota available.
mr: %(req)i आय जीबी खंड तयार करता येणार नाही कारण तुमच्याकडे केवळ %(avail)iआयजीबी तुमचा वाटा शिल्लक आहे.

en: AKI - Amazon Kernel Image
mr: AKI - ॲमॅझॉन कर्नेल प्रतिमा

en: ALLOW
mr: परवानगी द्या

[ctx: Action Name of a Firewall Rule]
en: ALLOW
mr: परवानगी द्या

en: ALLOW %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s
mr: परवानगी द्या %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s

en: AMI - Amazon Machine Image
mr: AMI - ॲमॅझॉन मशिन इमेज

en: ANY
mr: कोणताही

en: API Access
mr: एपीआय उपलब्धता

en: API Endpoints
mr: एपीआय अंतिमबिंदू

en: ARI - Amazon Ramdisk Image
mr: ARI - ॲमॅझॉन रॅमडिस्क इमेज

en: Access & Security
mr: उपलब्धता व सुरक्षा

en: Action
mr: कृती

en: Action Log
mr: कृती नोंद

en: Action for the firewall rule
mr: फायरवॉल नियमासाठी कृती

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Firewall]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Network]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Pool]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a VPN Service]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of an IPSec Site Connection]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of an Image]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of an Instance]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: current status of port]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: current status of router]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: status of a network port]
en: Active
mr: सक्रिय [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

en: Actual device name may differ due to hypervisor settings. If not specified, then hypervisor will select a device name.
mr: व्हर्च्युअल यंत्रणा निरीक्षकामुळे प्रत्यक्ष साधन नाव वेगळे असू शकते. स्पष्ट केले नसल्यास, व्हर्च्युअल यंत्रणा निरीक्षक साधनाचे एक नाव निवडेल.

en: Add
mr: समाविष्ट करा

en: Add DHCP Agent
mr: डीएचसीपी प्रतिनिधी समाविष्ट करा

en: Add Firewall
mr: फायरवॉल समाविष्ट करा

en: Add IKE Policy
mr: आयकेई धोरण समाविष्ट करा

en: Add IPSec Policy
mr: आयपीएसईसी धोरण समाविष्ट करा

en: Add IPSec Site Connection
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी समाविष्ट करा

en: Add Interface
mr: आंतरपृष्ट समाविष्ट करा

en: Add Member
mr: सदस्य समाविष्ट करा

en: Add Monitor
mr: निरीक्षक समाविष्ट करा

en: Add New Firewall
mr: नवीन फायवॉल समाविष्ट करा

en: Add New IKE Policy
mr: नवीन आयकेई धोरण समाविष्ट करा

en: Add New IPSec Policy
mr: नवीन आयपीएसईसी धोरण समाविष्ट करा

en: Add New IPSec Site Connection
mr: नवीन आयपीएसईसी केंद्र जोडणी समाविष्ट करा

en: Add New Member
mr: नवीन सदस्य समाविष्ट करा

en: Add New Monitor
mr: नवीन निरीक्षक समाविष्ट करा

en: Add New Policy
mr: नवीन धोरण समाविष्ट करा

en: Add New Pool
mr: नवीन गट समाविष्ट करा

en: Add New Rule
mr: नवीन नियम समाविष्ट करा

en: Add New VPN Service
mr: नवीन व्हीपीएन सेवा समाविष्ट करा

en: Add Policy
mr: धोरण समाविष्ट करा

en: Add Pool
mr: गट समाविष्ट करा

en: Add Router Rule
mr: राउटर नियम समाविष्ट करा

en: Add Rule
mr: नियम समाविष्ट करा

en: Add Subnet
mr: उपनेट समाविष्ट करा

en: Add Subnet (Quota exceeded)
mr: उपनेट समाविष्ट करा (वाटा समाप्त)

en: Add Users
mr: वापरकर्ते समाविष्ट करा

en: Add VIP
mr: व्हीआयपी समाविष्ट करा

en: Add VPN Service
mr: व्हीपीएन सेवा समाविष्ट करा

en: Add and remove security groups to this project from the list of available security groups.
mr: उपलब्ध सुरक्षा गटाच्या यादीतून या प्रकल्पात सुरक्षा गट समाविष्ट करा व काढून टाका.

en: Add hosts to this aggregate or remove hosts from it. Hosts can be in multiple aggregates.
mr: या सरासरीमध्ये होस्ट समाविष्ट करा किंवा त्यातून होस्ट काढून टाका. होस्ट अनेक सरासरींच्या स्वरुपात असू शकतात.

en: Add hosts to this aggregate. Hosts can be in multiple aggregates.
mr: या सरासरीमध्ये होस्ट समाविष्ट करा. होस्ट अनेक सरासरींमध्ये असू शकतात.

en: Add member(s) to the selected pool.
    
    Choose one or more listed instances to be added to the pool as member(s). Assign a numeric weight and port number for the selected member(s) to operate(s) on; e.g., 80. 
    
    Only one port can be associated with each instance.
mr: निवडलेल्या गटामध्ये सदस्य (अनेक सदस्य) समाविष्ट करा.
    
    गटामध्ये सदस्य (अनेक सदस्य) म्हणून समाविष्ट करण्यासाठी एक किंवा अधिक यादीत समाविष्ट घटक निवडा. निवडलेल्या सदस्यासाठी (सदस्यांसाठी) संचालनासाठी (संचालनांसाठी) एक सांख्यिक वजन व पोर्ट क्रमांक नमूद करा; उदा., ८०. 
    
    केवळ प्रत्येक घटकासोबत एकच पोर्टच जोडता येईल.

en: Add/Remove Hosts to Aggregate
mr: सरासरीमध्ये होस्ट समाविष्ट/नष्ट करा

en: AddFirewall
mr: फायरवॉलसमाविष्टकरा

en: AddPolicy
mr: धोरण समाविष्ट करा

en: AddRule
mr: नियमसमाविष्ट करा

en: Added Firewall "%s".
mr: समाविष्ट फायरवॉल "%s".

en: Added IKE Policy "%s".
mr: समाविष्ट आयकेई धोरण "%s".

en: Added IPSec Policy "%s".
mr: समाविष्ट आयपीएसईसी धोरण "%s".

en: Added IPSec Site Connection "%s".
mr: समाविष्ट आयपीएसईसी केंद्र जोडणी"%s".

en: Added Policy "%s".
mr: समाविष्ट धोरण "%s".

en: Added Rule "%s".
mr: समाविष्ट नियम "%s".

en: Added VIP "%s".
mr: व्हीआयपी समाविष्ट "%s".

en: Added VPN Service "%s".
mr: समाविष्ट व्हीपीएन सेवा "%s".

en: Added member(s).
mr: सदस्य (अनेक सदस्य) समाविष्ट करा

en: Added monitor
mr: निरीक्षक समाविष्ट करा

en: Added pool "%s".
mr: समाविष्ट गट "%s".

en: Additional routes announced to the hosts. Each entry is: destination_cidr,nexthop (e.g., 192.168.200.0/24,10.56.1.254) and one entry per line.
mr: होस्टसाठी घोषित अतिरिक्त मार्ग. प्रत्येक प्रवेश आहे: लक्ष्य_सीआयडीआर,पुढीलउडी (उदा., १९२.१६८.२००.०/२४,१०.५६.१.२५४) व एका ओळीवर एक नोंद.

en: Admin
mr: प्रशासक

en: Admin Password
mr: प्रशासक पासवर्ड

en: Admin State
mr: प्रशासकीय स्थिती

en: Advanced Options
mr: प्रगत पर्याय

en: After
mr: नंतर

en: Agent %s was successfully added.
mr: प्रतिनिधी %s यशस्वीपणे समाविष्ट करण्यात आला.

en: All Available Hosts
mr: सर्व उपलब्ध होस्ट

en: All Groups
mr: सर्व गट

en: All Hypervisors
mr: सर्व व्हर्च्युअल यंत्र निरीक्षक सर्वर

en: All ICMP
mr: सर्व ICMP

en: All Projects
mr: सर्व प्रकल्प

en: All Security Groups
mr: सर्व सुरक्षा गट

en: All TCP
mr: सर्व TCP

en: All UDP
mr: सर्व UDP

en: All Users
mr: सर्व वापरकर्ते

en: All available hosts
mr: सर्व उपलब्ध होस्ट

en: Allocate Floating IP
mr: बदलत्या आयपीचे वितरण करा

en: Allocate IP
mr: आयपी वितरित करा

en: Allocate IP To Project
mr: प्रकल्पाला आयपी वितरित करा

en: Allocated Floating IP %(ip)s.
mr: वितरित करण्यात आलेले बदलते आयपी %(ip)s.

en: Allocation Pools
mr: वितरण गट

en: Allowed Host
mr: वितरित होस्ट

en: Allowed Host (optional)
mr: परवानगी देण्यात आलेला होस्ट (ऐच्छिक)

en: Amount of energy
mr: उर्जेचे प्रमाण

en: An external (HTTP) URL to load the image from.
mr: च्यामधून चित्र उघडण्यासाठी एक बाह्य (एचटीटीपी) यूआरएल.

en: An external (HTTP) URL to load the template from.
mr: साचा उघडण्यासाठी बाह्य (एचटीटीपी) यूआरएल.

en: An unexpected error has occurred. Try refreshing the page. If that doesn't help, contact your local administrator.
mr: एक अनपेक्षित चूक झाली आहे. पान पुन्हा ताजे करण्याचा प्रयत्न करा. त्याचा उपयोग झाला नाही, तर तुमच्या स्थानिक प्रशासकाला संपर्क करा.

en: Any
mr: कोणतेही

en: Any Availability Zone
mr: कोणताही उपलब्धता विभाग

en: Architecture
mr: वास्तुरचनाशास्त्र

en: Associate
mr: संबंध जोडा

en: Associate Floating IP
mr: बदलता आयपी जोडा

en: Associate Monitor
mr: सहाय्यक निरीक्षक

en: Associate QoS Spec with Volume Type
mr: क्यूओएस निर्देश खंड प्रकाराशी जोडा

en: Associate a health monitor with target pool.
mr: लक्ष्य गटाशी आरोग्य निरीक्षकांचा संबंध जोडा.

en: Associated QoS Spec
mr: संबंधित क्यूओएस निर्देश

en: Associated monitor.
mr: संबंधित निरीक्षक.

en: Association Details
mr: संबंध तपशील

en: At least one member must be specified
mr: किमान एक सदस्य नमूद केला पाहिजे

en: At least one network must be specified.
mr: किमान एक नेटवर्क स्पष्ट केले पाहिजे.

en: Attach to Instance
mr: घटकाशी जोडा

en: Attached
mr: जोडलेले

en: Attached Device
mr: जोडलेले साधन

en: Attached To
mr: ला जोडलेले

en: Attached to %(instance)s on %(dev)s
mr: %(instance)s जोडलेले %(dev)s वर

en: Attaching
mr: जोडत आहे

[ctx: Current status of a Volume]
en: Attaching
mr: जोडत आहे

en: Attaching volume %(vol)s to instance %(inst)s on %(dev)s.
mr: खंड जोडत आहे %(vol)s घटकाला %(inst)s च्यावर %(dev)s.

en: Attachments
mr: पुरवण्या

en: Audited
mr: लेखा परीक्षण झालेले

en: Authorization algorithm
mr: अधिकृत करण्याचा गणनविधी

en: Auto Security Group
mr: स्व सुरक्षा गट

en: Automatic
mr: स्वयंचलित

en: Automatic: The entire disk is a single partition and automatically resizes. Manual: Results in faster build times but requires manual partitioning.
mr: स्वयंचलित: संपूर्ण डिस्क एकच विभाग विभाग आहे व स्वयंचलितपणे आकार बदलते. हाताने: यामुळे वेगाने तयार करता येते मात्र हाताने विभाजन करावे लागते.

en: Availability Zone
mr: उपलब्धता विभाग

en: Availability Zone Name
mr: उपलब्धता विभाग नाव

en: Availability Zones
mr: उपलब्धता विभाग

en: Available
mr: उपलब्ध

[ctx: Current status of a Volume]
en: Available
mr: उपलब्ध

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Available
mr: उपलब्ध

en: Average CPU utilization
mr: सरासरी CPU वापर

en: Backup
mr: राखीव साठा

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Backup
mr: राखीव साठा

en: Backup Database
mr: राखीव साठा डाटाबेस

en: Backup File
mr: राखीव साठा धारिका

en: Backup Name
mr: राखीव साठा नाव

en: Backups
mr: राखीव साठा

en: Base Image
mr: आधार चित्र

en: Before
mr: आधी

[ctx: Task status of an Instance]
en: Block Device Mapping
mr: साधनाचा शोध प्रतिबंधित करा

en: Block Migration
mr: स्थलांतर थांबवा

en: Block Storage Services
mr: साठवणूक सेवा प्रतिबंधित करा

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Blocked
mr: प्रतिबंधित

[ctx: Power state of an Instance]
en: Blocked
mr: प्रतिबंधित

en: Boot from image
mr: चित्रातून सुरुवात करा

en: Boot from image (creates a new volume)
mr: चित्रातून सुरुवात करा (नवीन चित्र तयार होते)

en: Boot from snapshot
mr: क्षणचित्रातून सुरुवात करा

en: Boot from volume
mr: खंडातून सुरुवात करा

en: Boot from volume snapshot (creates a new volume)
mr: खंड क्षणचित्रातून सुरुवात करा (नवीन खंड तयार करा)

en: Bootable
mr: पुन्हा सुरु करण्यायोग्य

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Build
mr: बांधणी

[ctx: Current status of a Network]
en: Build
mr: बांधणी

[ctx: Current status of an Instance]
en: Build
mr: बांधणी

[ctx: current status of port]
en: Build
mr: बांधणी

[ctx: status of a network port]
en: Build
mr: बांधणी

[ctx: Current status of a Database Backup]
en: Building
mr: पुनर्बांधणी

[ctx: Power state of an Instance]
en: Building
mr: पुनर्बांधणी

en: CIDR
mr: सीआयडीआर

en: CIDR must be specified.
mr: सीआयडीआर नमूद केला असला पाहिजे.

en: CPU time used
mr: CPU वापरलेला वेळ

en: Can not specify both image and external image location.
mr: चित्र व बाह्य चित्र ठिकाण नमूद करु शकत नाही.

en: Centralized
mr: केंद्रीय

en: Change
mr: बदला

en: Change Password
mr: पासवर्ड बदला

en: Change Stack Template
mr: मर्यादित डाटा रचना साचा बदला

en: Change Template
mr: साचा बदला

en: Change Volume Type
mr: खंड प्रकार बदला

en: Changing password is not supported.
mr: पासवर्ड बदलण्यास सहाय्य नाही.

en: Choose Your Boot Source Type.
mr: तुमचा पुन्हा सुरुवात प्रकार निवडा.

en: Choose a Host to evacuate servers to.
mr: ज्या होस्टवर सर्वर रिकामे करायचे आहेत तो निवडा.

en: Choose a Host to migrate to.
mr: कोणत्या होस्टवर स्थलांतर करायचे ते निवडा.

en: Choose a main binary
mr: मुख्य द्विअंक निवडा

en: Choose a snapshot
mr: एक क्षणचित्र निवडा

en: Choose a storage location
mr: साठवणूक ठिकाण निवडा

en: Choose a volume
mr: एक खंड निवडा

en: Choose an DHCP Agent to attach to.
mr: ज्याला जोडायचा आहे असा डीएचसीपी प्रतिनिधी निवडा.

en: Choose an image
mr: एक चित्र निवडा

en: Choose associated QoS Spec.
mr: जोडलेले क्यूओएस निर्देश निवडा.

en: Choose consumer for this QoS Spec.
mr: या क्यूओएस निर्देशासाठी ग्राहक निवडा.

en: Choose libraries
mr: वाचनालये निवडा

en: Choose the binary which should be used in this Job.
mr: या कार्यामध्ये वापरणे आवश्यक असलेला द्विअंक निवडा.

en: Choose the flavor to launch.
mr: सुरुवात करण्यासाठी साचा निवडा.

en: Cinder
mr: सिंडर

en: Cipher
mr: सांकेतिकरण

en: Cisco Nexus 1000V
mr: सिस्को परस्परसंबंध १०००व्ही

en: Cisco Nexus 1000v
mr: सिस्को परस्परसंबंध १०००व्ही

en: Classless Inter-Domain Routing (e.g. 192.168.0.0/24)
mr: वर्गरहित आंतर-कार्यक्षेत्र  मार्गनिश्चिती (उदा. १९२.१६८.०.०/२४)

en: Clear Domain Context
mr: कार्यक्षेत्र संदर्भ पुसून टाका

en: Close
mr: बंद करा

en: Cluster
mr: समूह

en: Cluster Details
mr: समूह तपशील

en: Cluster Instances
mr: समूह उदाहरणे

en: Cluster Name
mr: समूह नाव

en: Cluster Template
mr: समूह साचा

en: Cluster Template Details
mr: समूह साचा तपशील

en: Cluster Template Name
mr: समूह साचा नाव

en: Cluster Template copy %s created
mr: समूह साचा प्रत %s तयार केली

en: Cluster Templates
mr: समूह साचे

en: Cluster template creation failed
mr: समूह साचा तयार करणे अपयशी

en: Clusters
mr: समूह

en: Code
mr: संकेत

en: Comma separated list of databases to create
mr: डाटाबेसची स्वल्पविरामाने स्वतंत्र केलेली यादी तयार करा

en: Compute
mr: संगणन करा

en: Compute Host
mr: संगणन होस्ट

en: Compute Services
mr: संगणन सेवा

en: Configuration Drive
mr: मांडणी ड्राईव्ह

en: Configure
mr: मांडणी करा

en: Configure Cluster
mr: समूहाची मांडणी करा

en: Configure Cluster Template
mr: समूह साच्याची मांडणीकरा

en: Configure Node Group Template
mr: नोड गट साचा मांडणी करा

en: Configure OpenStack to write metadata to a special configuration drive that attaches to the instance when it boots.
mr: घटक सुरु होतो तेव्हा त्याला जोडल्या जाणा-या विशेष मांडणी ड्राईव्हवर मेटाडाटा लिहीण्यासाठी ओपनस्टेकची मांडणी करा.

en: Configure Template
mr: साच्याची मांडणी करा

en: Confirm Admin Password
mr: प्रशासक पासवर्डची खात्री करा

en: Confirm Password
mr: पासवर्डची खात्री करा

en: Confirm Rebuild Password
mr: पुन्हा तयार केलेल्या पासवर्डची खात्री करा

en: Confirm Resize/Migrate
mr: आकार बदलण्याची/स्थलांतराची पुष्टी करा

en: Confirm new password
mr: नवीन पासवर्डची खात्री करा

[ctx: Current status of an Instance]
en: Confirm or Revert Resize/Migrate
mr: बदललेल्या आकाराची/स्थलांतराची खात्री करा किंवा पूर्ववत करा

[ctx: Task status of an Instance]
en: Confirming Resize or Migrate
mr: बदललेला आकार किंवा स्थलांतराची खात्री करत आहे

en: Connection Limit
mr: जोडणी मर्यादा

en: Console
mr: कन्सोल

en: Console type "%s" not supported.
mr: घटक प्रकारांना "%s" सहाय्य नाही.

en: Consumer
mr: ग्राहक

en: Container
mr: पात्र

en: Container Access
mr: पात्र उपलब्धता

en: Container Details
mr: पात्र तपशील

en: Container Name
mr: पात्राचे नाव

en: Container created successfully.
mr: पात्र यशस्वीपणे तयार करण्यात आले.

en: Containers
mr: पात्रे

en: Control Location
mr: नियंत्रण स्थान

en: Control access to your instance via key pairs, security groups, and other mechanisms.
mr: कळ जोड्या, सुरक्षा गट, व इतर यंत्रणांद्वारे तुमच्या घटकाची उपलब्धता नियंत्रित करा.

en: Cookie Name
mr: कुकी नाव

en: Cookie name is required for APP_COOKIE persistence.
mr: एपीपी_कुकी सातत्यासाठी कुकी नाव आवश्यक.

en: Copied "%(orig)s" to "%(dest)s" as "%(new)s".
mr: प्रत तयार केली "%(orig)s" प्रति "%(dest)s" स्वरुपात "%(new)s".

en: Copy
mr: प्रत तयार करा

en: Copy Object
mr: घटकाची प्रत तयार करा

en: Copy Template
mr: साच्याची प्रत तयार करा

en: Cores(Available: %(avail)s, Requested: %(req)s)
mr: घटक(उपलब्ध: %(avail)s, विनंती केलेले: %(req)s)

en: Could not create
mr: तयार करता येत नाही

en: Could not create data source
mr: डाटा स्रोत तयार करता येत नाही

en: Could not find default role "%s" in Keystone
mr: कीस्टोनमध्ये  पूर्वनिर्धारित भूमिका सापडली नाही "%s"

en: Could not launch job
mr: कार्य सुरु करु शकत नाही

en: Couldn't get current security group list for instance %s.
mr: घटकासाठी सध्याची सुरक्षा गट यादी मिळाली नाही %s.

en: Couldn't get security group list.
mr: सुरक्षा गट यादी मिळाली नाही.

en: Count
mr: संख्या

[ctx: Power state of an Instance]
en: Crashed
mr: अचानक बंद पडले

en: Create
mr: तयार करा

[ctx: Action log of an instance]
en: Create
mr: तयार करा

en: Create An Image
mr: एक चित्र तयार करा

en: Create Backup
mr: राखीव साठा तयार करा

en: Create Cluster Template
mr: समूह साचा तयार करा

en: Create Container
mr: पात्र तयार करा

en: Create Data Source
mr: डाटा स्रोत तयार करा

en: Create Domain
mr: कार्यक्षेत्र तयार करा

en: Create Encryption
mr: सांकेतिकरण तयार करा

en: Create Firewall
mr: फायरवॉल तयार करा

en: Create Flavor
mr: साचा तयार करा

en: Create Group
mr: गट तयार करा

en: Create Host Aggregate
mr: होस्ट सरासरी तयार करा

en: Create IKE Policy for current project.
    
    Assign a name and description for the IKE Policy.
mr: सध्याच्या प्रकल्पासाठी आयकेई धोरण तयार करा.
    
    आयकेई धोरणासाठी नाव द्या व वर्णन करा.

en: Create IPSec Policy for current project.
    
    Assign a name and description for the IPSec Policy.
mr: सध्याच्या प्रकल्पासाठी आयपीएसईसी धोरण तयार करा.
    
    आयपीएसईसी धोरणाला नाव द्या व वर्णन करा.

en: Create IPSec Site Connection for current project.
    
    Assign a name and description for the IPSec Site Connection. All fields in this tab are required.
mr: सध्याच्या प्रकल्पासाठी आयपीएसईसी केंद्र जोडणी तयार करा.
    
    आयपीएसईसी केंद्र जोडणीला नाव द्या व वर्णन करा. या टॅबवरील सर्व क्षेत्रे आवश्यक आहेत.

en: Create Image
mr: चित्र तयार करा

en: Create Job Binary
mr: कार्य द्विअंकी तयार करा

en: Create Key Pair
mr: कळ जोडी तयार करा

en: Create Network
mr: नेटवर्क तयार करा

en: Create Network (Quota exceeded)
mr: नेटवर्क तयार करा (वाटा समाप्त)

en: Create Network Profile
mr: नेटवर्क स्वरुप तयार करा

en: Create Node Group Template
mr: नोड गट साचा तयार करा

en: Create Port
mr: पोर्ट तयार करा

en: Create Project
mr: प्रकल्प तयार करा

en: Create Pseudo-folder
mr: आभासी-धारक तयार करा

en: Create QoS Spec
mr: क्यूओएस निर्देश तयार करा

en: Create Role
mr: भूमिका तयार करा

en: Create Router
mr: राउटर तयार करा

en: Create Router (Quota exceeded)
mr: राउटर तयार करा (वाटा समाप्त)

en: Create Security Group
mr: सुरक्षा गट तयार करा करा

en: Create Security Group (Quota exceeded)
mr: सुरक्षा गट तयार करा (वाटा संपला)

en: Create Snapshot
mr: क्षणचित्र तयार करा

en: Create Spec
mr: निर्देश तयार करा

en: Create Stack
mr: मर्यादित डाटा रचना तयार करा

en: Create Subnet
mr: उपनेट तयार करा

en: Create Subnet (Quota exceeded)
mr: उपनेट तयार करा (वाटा समाप्त)

en: Create Template
mr: साचा तयार करा

en: Create User
mr: वापरकर्ता तयार करा

en: Create VPN Service for current project.
    
    Specify a name, description, router, and subnet for the VPN Service. Admin State is Up (checked) by default.
mr: सध्याच्या प्रकल्पासाठी व्हीपीएन सेवा तयार करा.
    
    व्हीपीएन सेवेसाठी एक नाव, वर्णन, राउटर, व एक उपनेट नमूद करा. पूर्वनिर्धारितपणे प्रशासक स्थिती सुरु (बरोबरची खूण केलेली) आहे.

en: Create Volume
mr: खंड तयार करा

en: Create Volume Backup
mr: खंड राखीव साठा तयार करा

en: Create Volume Snapshot
mr: खंड क्षणचित्र तयार करा

en: Create Volume Type
mr: खंड प्रकार तयार करा

en: Create Volume Type Encryption
mr: खंड प्रकार सांकेतिकरण तयार करा

en: Create Volume Type Extra Spec
mr: खंड प्रकार अतिरिक्त निर्देश तयार करा

en: Create a New Volume
mr: नवीन खंड तयार करा

en: Create a QoS Spec
mr: एक क्यूओएस निर्देश तयार करा

en: Create a Router
mr: एक राउटर तयार करा

en: Create a Snapshot
mr: क्षणचित्र तयार करा

en: Create a VIP for this pool. Assign a name, description, IP address, port, and maximum connections allowed for the VIP. Choose the protocol and session persistence method for the VIP. Admin State is UP (checked) by default.
mr: या गटासाठी व्हीआयपी तयार करा. व्हीआयपीसाठी एक नाव, वर्णन, आयपी पत्ता, पोर्ट, व कमाल किती जोडण्यांची परवानगी आहे ते द्या. व्हीआयपीसाठी प्रोटोकॉल व सत्र सातत्य पद्धत निवडा. पूर्वनिर्धारितपणे प्रशासक स्थिती सुरु (तपासलेली) आहे.

en: Create a Volume
mr: खंड तयार करा

en: Create a Volume Backup
mr: खंड राखीव साठा तयार करा

en: Create a Volume Snapshot
mr: खंड क्षणचित्र तयार करा

en: Create a Volume Type
mr: खंड प्रकार तयार करा

en: Create a firewall based on a policy.
    
    A policy must be selected. Other fields are optional.
mr: धोरणावर आधारित फायरवॉल तयार करा.
    
    एक धोरण निवडणे आवश्यक आहे. इतर क्षेत्रे ऐच्छिक आहेत.

en: Create a firewall policy with an ordered list of firewall rules.
    
    A name must be given. Firewall rules are added in the order placed under the Rules tab.
mr: फायरवॉल नियमांच्या क्रमवार यादीने फायरवॉल धोरण तयार करा.
    
    एक नाव दिले पाहिजे. नियम टॅबअंतर्गत दिलेल्या क्रमाने फायरवॉल नियम समाविष्ट केले जातात.

en: Create a firewall rule.
    
    Protocol and action must be specified. Other fields are optional.
mr: फायरवॉल नियम तयार करा.
    
    प्रोटोकॉल व कृती नमूद केली पाहिजे. इतर क्षेत्रे ऐच्छिक आहेत.

en: Create a monitor template.
    
    Select type of monitoring. Specify delay, timeout, and retry limits required by the monitor. Specify method, URL path, and expected HTTP codes upon success.
mr: निरीक्षक साचा तयार करा.
    
    निरीक्षणाचा प्रकार निवडा. निरीक्षकाद्वारे आवश्यक उशीर, वेळ संपली, व पुन्हा प्रयत्नाच्या मर्यादा नमूद करा. पद्धत, यूआरएल मार्ग, व यशस्वी झाल्यानंतर अपेक्षित एचटीटीपी संकेत नमूद करा.

en: Create a policy with selected rules.
mr: निवडक नियमांसह धोरण तयार करा.

en: Create a project to organize users.
mr: वापरकर्त्यांना संघटित करण्यासाठी प्रकल्पा तयार करा.

en: Create a subnet associated with the network. Advanced configuration is available by clicking on the "Subnet Details" tab.
mr: नेटवर्कशी संबंधित उपनेट तयार करा. "उपनेट तपशील" टॅबवर क्लिक करुन प्रगत मांडणी उपलब्ध आहे.

en: Create a subnet associated with the new network, in which case "Network Address" must be specified. If you wish to create a network without a subnet, uncheck the "Create Subnet" checkbox.
mr: नवीन नेटवर्कशी संबंधित उपनेट तयार करा, ज्यामध्ये "नेटवर्क पत्ता" नमूद केला पाहिजे. तुम्हाला उपनेटशिवाय एखादे नेटवर्क तयार करायचे असेल, तर चौकटीतील  "उपनेट तयार करा" बरोबरची खूण रद्द करा.

en: Create an Encrypted Volume Type
mr: सांकेतिकरण करण्यात आलेला खंड प्रकार तयार करा

en: Create security group for this Node Group.
mr: या नोड गटासाठी सुरक्षा गट तयार करा.

en: Created
mr: तयार करण्यात आले

[ctx: Current status of a Firewall]
en: Created
mr: तयार करण्यात आले

[ctx: Current status of a Pool]
en: Created
mr: तयार करण्यात आले

[ctx: Current status of a VPN Service]
en: Created
mr: तयार करण्यात आले

en: Created Cluster Template %s
mr: समूह साचा तयार केला %s

en: Created Node Group Template %s
mr: नोड गट साचा तयार केला%s

en: Created extra spec "%s".
mr: अतिरिक्त निर्देश तयार करा"%s".

en: Created network "%s".
mr: तयार केलेले नेटवर्क "%s".

en: Created new domain "%s".
mr: नवीन कार्यक्षेत्र तयार केले "%s".

en: Created new flavor "%s".
mr: नवीन साचा तयार करण्यात आला "%s".

en: Created new host aggregate "%s".
mr: नवीन होस्ट सरासरी तयार केली "%s".

en: Created new project "%s".
mr: नवीन प्रकल्प तयार केला "%s".

en: Created spec "%s".
mr: तयार केलेले निर्देश "%s".

en: Created subnet "%s".
mr: तयार केलेले उपनेट "%s".

en: Creating
mr: तयार करत आहे

[ctx: Current status of a Volume]
en: Creating
mr: तयार करत आहे

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Creating
mr: तयार करत आहे

en: Creating volume "%s"
mr: खंड तयार करणे "%s"

en: Creating volume backup "%s"
mr: खंड राखीव साठा तयार करत आहे "%s"

en: Creating volume snapshot "%s".
mr: खंड क्षणचित्रे तयार करत आहे "%s".

en: Creation Timeout (minutes)
mr: निर्मिती वेळ संपली (मिनिटे)

en: Creation requests for this floating ip
mr: हा बदलता आयपी तयार करण्यासाठी विनंत्या

en: Creation requests for this network
mr: या नेटवर्क साठी निर्माण विनंती संख्या

en: Creation requests for this port
mr: या पोर्ट साठी निर्माण विनंती संख्या

en: Creation requests for this router
mr: या राउटर साठी निर्माण विनंती संख्या

en: Creation requests for this subnet
mr: या सबनेट साठी निर्माण विनंती संख्या

en: Current Host
mr: सध्याचा होस्ट

en: Current Size (GB)
mr: सध्याचा आकार (जीबी)

en: Current password
mr: सध्याचा पासवर्ड

en: Custom ICMP Rule
mr: स्वपसंत आय़सीएमपी नियम

en: Custom TCP Rule
mr: स्वपसंत टीसीपी नियम

en: Custom UDP Rule
mr: स्वपसंत यूडीपी नियम

en: Customization Script Source
mr: लिपी स्रोत स्वपसंत करा

en: DENY
mr: नकार द्या

[ctx: Action Name of a Firewall Rule]
en: DENY
mr: नकार द्या

en: DHCP Agents
mr: डीएचसीपी प्रतिनिधी

en: DNS Name Servers
mr: डीएनएस नाव सर्वर

en: Daily Usage Report
mr: दैनंदिन वापर अहवाल

en: Data Processing
mr: डाटा प्रक्रिया

en: Data Processing Plugin Details
mr: डाटा प्रक्रिया प्लगइन तपशील

en: Data Processing Plugins
mr: डाटा प्रक्रिया प्लगइन

en: Data Source Details
mr: डाटा स्रोत तपशील

en: Data Source Type
mr: डाटा स्रोत प्रकार

en: Data Sources
mr: डाटा स्रोत

en: Data source created
mr: डाटा स्रोत तयार करण्यात आला

en: Database
mr: डाटाबेस

en: Database Instance
mr: डाटाबेस घटक

en: Database Name
mr: डाटाबेस नाव

en: Databases
mr: डाटाबेस

en: Datastore
mr: डाटासाठवणूक

en: Datastore Version
mr: डाटासाठवणूक आवृत्ती

en: Date Updated
mr: तारीख सुधारित

en: Dates cannot be recognized.
mr: तारखा ओळखता येत नाहीत.

en: Day
mr: दिवस

en: Dead peer detection actions
mr: मृत समकक्ष शोध कृती

en: Dead peer detection interval
mr: मृत समकक्ष शोध मध्यंतर

en: Dead peer detection timeout
mr: मृत समकक्ष शोध वेळ संपली

en: Default Quotas
mr: पूर्वनिर्धारित वाटे

en: Default quotas updated.
mr: पूर्वनिर्धारित वाटे सुधारित.

en: Defaults
mr: पूर्वनिर्धारित

en: Delay
mr: उशीर

en: Delete on Terminate
mr: संपल्यावर नष्ट करा

en: Delete the created network "%s" due to subnet creation failure.
mr: तयार केलेली नेटवर्क नष्ट करा "%s" उपनेट निर्मिती अपयशी झाल्यामुळे.

en: Delete volume on instance terminate
mr: घटक संपल्यानंतर खंड नष्ट करा

en: Deleted
mr: नष्ट करण्यात आले

[ctx: Current status of an Image]
en: Deleted
mr: नष्ट करण्यात आले

[ctx: Current status of an Instance]
en: Deleted
mr: नष्ट करण्यात आले

en: Deleted IKE Policy %s
mr: नष्ट केलेले आयकेई धोरण %s

en: Deleted IPSec Policy %s
mr: नष्ट केलेले आयपीएसईसी धोरण %s

en: Deleted IPSec Site Connection %s
mr: नष्ट केलेली आयपीएसईसी केंद्र जोडणी %s

en: Deleted VIP %s
mr: नष्ट केलेला व्हीआयपी%s

en: Deleted VPN Service %s
mr: नष्ट केलेली व्हीपीएन सेवा %s

en: Deleted firewall %s
mr: नष्ट केलेली फायरवॉल %s

en: Deleted member %s
mr: नष्ट केलेला सदस्य %s

en: Deleted monitor %s
mr: नष्ट केलेले निरीक्षक %s

en: Deleted policy %s
mr: नष्ट केलेले धोरण %s

en: Deleted pool %s
mr: गट नष्ट करा %s

en: Deleted rule %s
mr: नष्ट केलेला नियम %s

en: Deleting
mr: नष्ट करत आहे

[ctx: Current status of a Volume]
en: Deleting
mr: नष्ट करत आहे

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Deleting
mr: नष्ट करत आहे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Deleting
mr: नष्ट करत आहे

en: Deny
mr: अमान्य करा

en: Description
mr: वर्णन

en: Destination CIDR
mr: लक्ष्य सीआयडीआर

en: Destination IP
mr: लक्ष्य आयपी

en: Destination IP Address/Subnet
mr: लक्ष्य आयपी पत्ता/उपनेट

en: Destination IP address or subnet
mr: लक्ष्य आयपी पत्ता किंवा उपनेट

en: Destination Port
mr: लक्ष्य पोर्ट

en: Destination Port/Port Range
mr: लक्ष्य पोर्ट/पोर्ट श्रेणी

en: Destination container
mr: लक्ष्य पात्र

en: Destination object name
mr: लक्ष्य घटक नाव

en: Destination port (integer in [1, 65535] or range in a:b)
mr: लक्ष्य पोर्ट (पूर्णांक [१, ६५५३५] दरम्यान किंवा श्रेणी ए:बी मध्ये)

en: Detached
mr: विलग केलेले

en: Detaching
mr: विलग करत आहे

en: Details
mr: तपशील

en: Device
mr: साधन

en: Device ID
mr: साधन ओळख क्रमांक

en: Device ID attached to the port
mr: पोर्टला जोडलेल्या साधनाचा ओळख क्रमांक

en: Device Name
mr: साधन नाव

en: Device Owner
mr: साधनाचा मालक

en: Device owner attached to the port
mr: पोर्टला जोडलेल्या साधनाचा मालक

en: Device size (GB)
mr: साधन आकार (जीबी)

en: Direct Input
mr: थेट टंकलेखन

en: Direction
mr: दिशा

en: Disable Gateway
mr: गेटवे असमर्थ करा

en: Disable HA mode
mr: एचए पद्धत असमर्थ

en: Disable Service
mr: सेवा असमर्थ करा

en: Disabled
mr: असमर्थ करण्यात आलेले

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Disabled
mr: असमर्थ करण्यात आलेले

en: Disabled compute service for host: %s.
mr: होस्टसाठी संगणन सेवा असमर्थ: %s.

en: Disassociate
mr: वेगळे करा

en: Disassociate Floating IP
mr: बदलता आयपी विलग करा

en: Disassociate Monitor
mr: निरीक्षक विलग करा

en: Disassociate a health monitor from target pool.
mr: लक्ष्य गटातून आरोग्य निरीक्षक विलग करा.

en: Disassociated monitor.
mr: विलग केलेला निरीक्षक.

en: Disk
mr: डिस्क

en: Disk (GB)
mr: डिस्क (जीबी)

en: Disk Format
mr: डिस्क स्वरुप

en: Disk GB Hours
mr: डिस्क जीबी तास

en: Disk Over Commit
mr: डिस्क संपली करा

en: Disk Partition
mr: डिस्क विभाजन

en: Distributed
mr: वितरित

en: Domain "%s" must be disabled before it can be deleted.
mr: कार्यक्षेत्र "%s" नष्ट करण्यापूर्वी ते असमर्थ केले पाहिजे.

en: Domain Context cleared.
mr: कार्यक्षेत्र संदर्भ पुसून टाकले.

en: Domain Context updated to Domain %s.
mr: कार्यक्षेत्र संदर्भ सुधारित कार्यक्षेत्रापर्यंत %s.

en: Domain Groups
mr: कार्यक्षेत्र गट

en: Domain ID
mr: कार्यक्षेत्र ओळख क्रमांक

en: Domain Information
mr: कार्यक्षेत्र माहिती

en: Domain Members
mr: कार्यक्षेत्र सदस्य

en: Domain Name
mr: कार्यक्षेत्र नाव

en: Domains
mr: कार्यक्षेत्र

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations.
mr: कार्यक्षेत्रांमुळे वापरकर्ते व विविध संघटनांद्वारे वापरल्या पायाभूत सुविधांदरम्यान विभाजन करता येते.

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations. Edit the domain details to add or remove groups in the domain.
mr: कार्यक्षेत्रामुळे वापरकर्ते व विविध संघटनांद्वारे वापरल्या जाणा-या पायाभूत सुविधांचे विभाजन करता येते. कार्यक्षेत्रामध्ये गट समाविष्ट करण्यासाठी किंवा काढून टाकण्यासाठी कार्यक्षेत्र तपशील संपादित करा.

en: Domains:
mr: कार्यक्षेत्रे:

en: Down
mr: खाली

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Down
mr: खाली

[ctx: Current status of a Firewall]
en: Down
mr: खाली

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Down
mr: खाली

[ctx: Current status of a Network]
en: Down
mr: खाली

[ctx: Current status of a Pool]
en: Down
mr: खाली

[ctx: Current status of a VPN Service]
en: Down
mr: खाली

[ctx: Current status of an IPSec Site Connection]
en: Down
mr: खाली

[ctx: current status of port]
en: Down
mr: खाली

[ctx: status of a network port]
en: Down
mr: खाली

en: Download
mr: डाउनलोड करा

en: Download Backup
mr: राखीव साठा डाउनलोड करा

en: Download CSV Summary
mr: सीएसव्ही सारांश डाउनलोड करा

en: Download EC2 Credentials
mr: ईसी२ ओळखपत्रे डाउनलोड करा

en: Download Job Binary
mr: कार्य द्विअंकी डाउनलोड करा

en: Download Key Pair
mr: कळ जोडी डाउनलोड करा

en: Download OpenStack RC File
mr: ओपनस्टेक आरसी धारिका डाउनलोड करा

en: Duration of instance type %s (openstack flavor)
mr: %s प्रकारच्या इंस्टेंस चा कालावधी (ओपनस्टॅक फ्लेवर)

en: Edit
mr: संपादित करा

en: Edit Connection
mr: जोडणी संपादित करा

en: Edit Consumer
mr: ग्राहक संपादित करा

en: Edit Consumer of QoS Spec
mr: क्यूओएस निर्देशांचे ग्राहक संपादित करा

en: Edit Domain
mr: कार्यक्षेत्र संपादित करा

en: Edit Firewall
mr: फायरवॉल संपादित करा

en: Edit Flavor
mr: साचा संपादित करा

en: Edit Group
mr: गट संपादित करा

en: Edit Host Aggregate
mr: होस्ट सरासरी संपादित करा

en: Edit IKE Policy
mr: आयकेई धोरण संपादित करा

en: Edit IPSec Policy
mr: आयपीएसईसी धोरण संपादित करा

en: Edit IPSec Site Connection
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी संपादित करा

en: Edit Image Tags
mr: चित्र खूण चिठ्ठ्या संपादित करा

en: Edit Instance
mr: घटक संपादित करा

en: Edit Member
mr: सदस्य संपादित करा

en: Edit Monitor
mr: निरीक्षक संपादित करा

en: Edit Network
mr: नेटवर्क संपादित करा

en: Edit Network Profile
mr: नेटवर्क स्वरुप संपादित करा

en: Edit Policy
mr: धोरण संपादित करा

en: Edit Pool
mr: गट संपादित करा

en: Edit Port
mr: पोर्ट संपादित करा

en: Edit Project
mr: प्रकल्प संपादित करा

en: Edit QoS Spec Consumer
mr: क्यूओएस निर्देश ग्राहक संपादित करा

en: Edit Router
mr: राउटर संपादित करा

en: Edit Rule
mr: नियम संपादित करा

en: Edit Security Group
mr: सुरक्षा गट संपादित करा

en: Edit Security Groups
mr: सुरक्षा गट संपादित करा

en: Edit Snapshot
mr: क्षणचित्र संपादित करा

en: Edit Subnet
mr: उपनेट संपादित करा

en: Edit Tags
mr: खूण चिठ्ठ्या संपादित करा

en: Edit Template
mr: साचा संपादित करा

en: Edit VIP
mr: व्हीआयपी संपादित करा

en: Edit VPN Service
mr: व्हीपीएन सेवा संपादित करा

en: Edit Volume
mr: खंड संपादित करा

en: Edit the flavor details. Flavors define the sizes for RAM, disk, number of cores, and other resources. Flavors are selected when users deploy instances.
mr: साच्याचे तपशील संपादित करा. साचे रॅमचा आकार, डिस्क, कामांची संख्या, व इतर संसाधने निश्चित करतात. वापरकर्ते घटक तैनात करतात तेव्हा साचे निवडले जातात.

en: Edit the instance details.
mr: घटकांचे तपशील समर्थ करा.

en: Edit the project details.
mr: प्रकल्पाच्या तपशीलांचे संपादन करा.

en: Egress
mr: एनग्रेस

en: Email
mr: ईमेल

en: Enable DHCP
mr: डीएचसीपी समर्थ करा

en: Enable HA mode
mr: एचए पद्धत समर्थ करा

en: Enable rollback on create/update failure.
mr: अपयश निर्मिती/सुधारणा परतवणे समर्थ करा.

en: Enabled
mr: समर्थ करण्यात आलेले

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Enabled
mr: समर्थ करण्यात आलेले

en: Encapsulation mode
mr: संपुटन पद्धत

en: Encrypted
mr: सांकेतिक

en: Encrypted Password
mr: सांकेतिकरण करण्यात आलेला पासवर्ड

en: Encryption
mr: सांकेतिकरण

en: Encryption algorithm
mr: सांकेतिकरण गणनविधी

en: Enhanced VXLAN
mr: वाढीव व्हीएक्सलॅन

en: Enter a value for ICMP code in the range (-1: 255)
mr: श्रेणीमध्ये आयसीएमपी संकेतासाठी मूल्य घाला (-१: २५५)

en: Enter a value for ICMP type in the range (-1: 255)
mr: श्रेणीमध्ये आयसीएमपी प्रकारासाठी मूल्य घाला (-१: २५५)

en: Enter an integer value between 0 and 255 (or -1 which means wildcard).
mr: ० ते २५५ दरम्यानची पूर्णांक संख्या घाला (किंवा -१ज्याचा अर्थ वाईल्डकार्ड असा होतो).

en: Enter an integer value between 1 and 65535.
mr: १ ते ६५५३५ दरम्यानची पूर्ण संख्या घाला.

en: Enter an integer value between 1 and 65535. The same port will be used for all the selected members and can be modified later.
mr: १ ते ६५५३५ या दरम्यानचे पूर्ण मूल्य घातले पाहिजे. हाच पोर्ट सर्व निवडलेल्या सदस्यांसाठी वापरला जाईल व त्यात नंतर सुधारणा केली जाईल.

en: Enter parameter (e.g. GRE)
mr: निर्देशांक घाला (उदा. जीआरई)

en: Environment Data
mr: पर्यावरण डाटा

en: Environment File
mr: पर्यावरण धारिका

en: Environment Source
mr: पर्यावरण स्रोत

en: Ephemeral Disk
mr: तात्पुरती डिस्क

en: Ephemeral Disk (GB)
mr: तात्पुरती डिस्क (जीबी)

en: Equal to or greater than 60
mr: ६० ऐवढे किंवा त्यापेक्षा अधिक

en: Equal to or greater than 68 if the local subnet is IPv4. Equal to or greater than 1280 if the local subnet is IPv6.
mr: स्थानिक उपनेट आयपीव्ही४ असेल ६८ ऐवढे किंवा त्यापेक्षा अधिक. स्थानिक उपनेट आयपीव्ही६ असेल तर १२८० ऐवढे किंवा त्यापेक्षा अधिक.

en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Firewall]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Network]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Pool]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a VPN Service]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Volume]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of an IPSec Site Connection]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: Current status of an Instance]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: current status of port]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: current status of router]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

[ctx: status of a neteork port]
en: Error
mr: चूक [बदलत्या आयपीची सध्याची स्थिती]

en: Error Deleting
mr: चूक नष्ट करत आहे

en: Error Downloading RC File: %s
mr: आरसी धारिका डाउनलोड करण्यात चूक: %s

en: Error adding Hosts to the aggregate.
mr: सरासरीमध्ये होस्ट समाविष्ट करण्यात चूक.

en: Error creating database backup.
mr: डाटाबेस राखीव साठा तयार करण्यात चूक.

en: Error deleting database on instance.
mr: घटकावरील डाटाबेस नष्ट करण्यास असमर्थ.

en: Error deleting database user.
mr: डाटाबेस वापरकर्ता नष्ट करण्यात चूक

en: Error editing QoS Spec consumer.
mr: क्यूओएस निर्देश ग्राहक संपादित करताना चूक.

en: Error getting database backup list.
mr: डाटाबेस राखीव साठा यादी मिळविण्यात चूक

en: Error updating QoS Spec association.
mr: क्यूओएस निर्देश संबंध सुधारित करण्यात चूक.

en: Error when adding or removing hosts.
mr: होस्ट समाविष्ट करताना किंवा काढून टाकताना चूक.

en: Error writing zipfile: %(exc)s
mr: झिप धारिका लिहीण्यात चूक: %(exc)s

en: Ether Type
mr: इथर प्रकार

en: Evacuate Host
mr: होस्ट रिकामा करा

en: Events
mr: घटना

en: Expected HTTP Status Codes
mr: अपेक्षित एचटीटीपी स्थिती संकेत

en: Expected code may be a single value (e.g. 200), a list of values (e.g. 200, 202), or range of values (e.g. 200-204)
mr: अपेक्षित संकेत एक मूल्य असू शकते (उदा. २००),मूल्यांची यादी (उदा. २००, २०२), किंवा मूल्यांची श्रेणी (उदा. २००-२०४)

en: Extend Volume
mr: खंड विस्तार करा

en: Extending volume: "%s"
mr: खंड विस्तारित करत आहे: "%s"

en: External Gateway
mr: बाह्य गेटवे

en: External Network
mr: बाह्य नेटवर्क

en: External network "%(ext_net_id)s" expected but not found for router "%(router_id)s".
mr: बाह्य नेटवर्क "%(ext_net_id)s" अपेक्षित मात्र राउटरसाठी सापडले नाहीत "%(router_id)s".

en: Extra Specs
mr: अतिरिक्त निर्देश

[ctx: Current status of a Database Backup]
en: Failed
mr: अपयशी

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Failed
mr: अपयशी

[ctx: Current status of a Job]
en: Failed
mr: अपयशी

[ctx: Power state of an Instance]
en: Failed
mr: अपयशी

en: Failed to add %(users_to_add)s project members%(group_msg)s and set project quotas.
mr: समाविष्ट करण्यास अपयशी %(users_to_add)s प्रकल्प सदस्य%(group_msg)s व प्रकल्प वाटा रचना करा.

en: Failed to add %s project groups and update project quotas.
mr: प्रकल्प गट समाविष्ट करण्यास %s व प्रकल्प वाटा सुधारित करण्यास अपयशी.

en: Failed to add agent %(agent_name)s for network %(network)s.
mr: प्रतिनिधी समाविष्ट करण्यात अपयशी %(agent_name)s नेटवर्कसाठी %(network)s.

en: Failed to add router rule %s
mr: राउटल नियम समाविष्ट करण्यात अपयशी %s

en: Failed to add_interface: %s
mr: आंतरपृष्ठ_समाविष्ट करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to check Neutron '%s' extension is not supported
mr: न्यूट्रॉन '%s' विस्तारास सहाय्य नसल्याचे तपासण्यात अपयशी

en: Failed to create a port for network %s
mr: नेटवर्कसाठी पोर्ट तयार करण्यात अपयशी %s

en: Failed to create network "%(network)s": %(reason)s
mr: नेटवर्क तयार करण्यात अपयशी "%(network)s": %(reason)s

en: Failed to create network %s
mr: नेटवर्क तयार करण्यात अपयशी %s

en: Failed to create network profile %s
mr: नेटवर्क स्वरुप तयार करण्यात अपयशी %s

en: Failed to create router "%s".
mr: राउटर तयार करण्यात अपयशी "%s".

en: Failed to create subnet "%(sub)s" for network "%(net)s":  %(reason)s
mr: उपनेट तयार करण्यास अपयशी "%(sub)s" नेटवर्कसाठी "%(net)s":  %(reason)s

en: Failed to delete agent: %s
mr: प्रतिनिधी नष्ट करण्यात अपयशी: %s

en: Failed to delete interface %s
mr: आंतरपृष्ट नष्ट करण्यास अपयशी %s

en: Failed to delete network "%s"
mr: नेटवर्क नष्ट करण्यात अपयशी "%s"

en: Failed to delete network %s
mr: नेटवर्क नष्ट करण्यात अपयशी %s

en: Failed to delete network profile (%s).
mr: नेटवर्क स्वरुप नष्ट करण्यात अपयशी (%s).

en: Failed to delete port %s
mr: पोर्ट नष्ट करण्यात अपयशी %s

en: Failed to delete port: %s
mr: पोर्ट नष्ट करण्यात अपयशी: %s

en: Failed to delete subnet %s
mr: उपनेट नष्ट करण्यात अपयशी%s

en: Failed to disable compute service for host: %s.
mr: होस्टसाठी संगणन सेवा असमर्थ करण्यात अपयशी: %s.

en: Failed to evacuate host: %s.
mr: होस्टला रिकामे करण्यात अपयशी: %s.

en: Failed to evacuate instances: %s
mr: घटक रिक्त करण्यात अपयशी: %s

en: Failed to fetch internal binary list
mr: अंतर्गत द्विअंकी यादी मिळविण्यास असमर्थ

en: Failed to get list of internal binaries.
mr: अंतर्गत द्विअंकांची यादी मिळविण्यात अपयशी.

en: Failed to get network list %s
mr: नेटवर्क यादी मिळविण्यात अपयशी %s

en: Failed to insert rule to policy %(name)s: %(reason)s
mr: धोरणात नियम समाविष्ट करण्यास अपयशी %(name)s: %(reason)s

en: Failed to live migrate instance to host "%s".
mr: घटक होस्टवर थेट स्थलांतरित करण्यास अपयशी "%s".

en: Failed to modify %(num_groups_to_modify)d instance security groups: %(err)s
mr: सुधारणा करण्यात अपयशी %(num_groups_to_modify)d उदाहरणार्थ सुरक्षा गटs: %(err)s

en: Failed to modify %(users_to_modify)s project members%(group_msg)s and update project quotas.
mr: सुधारणा करण्यात अपयशी %(users_to_modify)s प्रकल्प सदस्य%(group_msg)s व सुधारित प्रकल्प वाटे.

en: Failed to modify %d instance security groups
mr: सुधारणा करण्यात अपयशी %d घटक सुरक्षा गट

en: Failed to modify %s domain groups.
mr: कार्यक्षेत्र गट %s सुधारणा करण्यास अपयशी.

en: Failed to modify %s project members and update domain groups.
mr: प्रकल्प सदस्य सुधारणा करण्यात %s व कार्यक्षेत्र गट सुधारणा करण्यास अपयशी.

en: Failed to modify %s project members, update project groups and update project quotas.
mr: प्रकल्प सदस्यांमध्ये बदल करण्यात %s अपयशी, प्रकल्प गट सुधारित करा व प्रकल्प वाटे सुधारित करा.

en: Failed to obtain network profile binding
mr: नेटवर्क स्वरुप बंधन मिळविण्यात अपयशी

en: Failed to remove rule from policy %(name)s: %(reason)s
mr: धोरणातून नियम काढून टाकण्यात अपयशी %(name)s: %(reason)s

en: Failed to retrieve available rules: %s
mr: उपलब्ध नियम मिळविण्यास अपयशी: %s

en: Failed to retrieve current rules in policy %(name)s: %(reason)s
mr: धोरणातील सध्याचे नियम मिळविण्यात अपयशी %(name)s: %(reason)s

en: Failed to retrieve health monitors.
mr: आरोग्य निरीक्षक मिळविण्यास असमर्थ.

en: Failed to retrieve network %s for a subnet
mr: उपनेटसाठी नेटवर्क %s मिळविण्यात अपयशी

en: Failed to set gateway %s
mr: गेटवेची रचना करण्यास अपयशी %s

en: Failed to update IKE Policy %s
mr: आयकेई धोरण सुधारणा करण्यात अपयशी %s

en: Failed to update IPSec Policy %s
mr: आयपीएसईसी धोरण सुधारित करण्यास अपयशी %s

en: Failed to update IPSec Site Connection %s
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी सुधारित करण्यात अपयशी %s

en: Failed to update VIP %s
mr: व्हीआयपी सुधारणा करण्यात अपयशी %s

en: Failed to update VPN Service %s
mr: व्हीपीएन सेवा सुधारित करण्यास अपयशी %s

en: Failed to update firewall %(name)s: %(reason)s
mr: फायरवॉल सुधारित करण्यात अपयशी %(name)s: %(reason)s

en: Failed to update health monitor %s
mr: आरोग्य निरीक्षक सुधारित करण्यास अपयशी %s

en: Failed to update image.
mr: चित्रात सुधारणा करण्यात अपयशी.

en: Failed to update member %s
mr: सदस्य सुधारित करण्यात अपयशी %s

en: Failed to update network %s
mr: नेटवर्कमध्ये सुधारणा करण्यात अपयशी %s

en: Failed to update network profile (%s).
mr: नेटवर्क स्वरुप सुधारित करण्यास अपयशी (%s).

en: Failed to update policy %(name)s: %(reason)s
mr: धोरणात सुधारणा करण्यात अपयशी %(name)s: %(reason)s

en: Failed to update pool %s
mr: गट सुधारित करण्यात अपयशी %s

en: Failed to update port %s
mr: पोर्टमध्ये सुधारणा करण्यात अपयशी %s

en: Failed to update router %s
mr: राउटर सुधारित करण्यास अपयशी %s

en: Failed to update rule %(name)s: %(reason)s
mr: नियमात सुधारणा करण्यात अपयशी %(name)s: %(reason)s

en: Failed to update subnet "%(sub)s":  %(reason)s
mr: उपनेट सुधारित करण्यास अपयशी "%(sub)s":  %(reason)s

en: Fields in this tab are optional. You can configure the detail of IPSec site connection created.
mr: या टॅबवरील क्षेत्रे ऐच्छिक आहेत. तुम्ही तयार केलेल्या आयपीएसईसी केंद्र जोडणीच्या तपशीलाची मांडणी करु शकता.

en: File
mr: धारिका

en: File exceeds maximum size (16kb)
mr: धारिका कमाल आकारापेक्षा मोठी आहे (१६केबी)

en: Fingerprint
mr: बोटाचा ठसा

[ctx: Task status of an Instance]
en: Finishing Resize or Migrate
mr: आकार बदलणे किंवा स्थलांतर करणे संपवत आहे

en: Firewall %s was successfully updated.
mr: फायरवॉलमध्ये %s यशस्वीपणे सुधारणा करण्यात आली.

en: Firewall Details
mr: फायरवॉल तपशील

en: Firewall Policies
mr: फायरवॉल धोरणे

en: Firewall Policy Details
mr: फायरवॉल धोरणांचे तपशील

en: Firewall Rule Details
mr: फायरवॉल यादी तपशील

en: Firewall Rules
mr: फायरवॉल नियम

en: Firewalls
mr: फायरवॉल

en: Fixed IPs
mr: स्थिर आयपी

en: Flat
mr: सपाट

en: Flavor
mr: साचा

en: Flavor Access
mr: साचा उपलब्धता

en: Flavor Choice
mr: साचा पर्याय

en: Flavor ID =
mr: साचा ओळख क्रमांक =

en: Flavor ID should be UUID4 or integer. Leave this field blank or use 'auto' to set a random UUID4.
mr: साचा ओळख क्रमांक यूयूआयडी४ किंवा पूर्णांक संख्या असली पाहिजे. हे क्षेत्र रिक्त ठेवा किंवा स्वैर यूयूआयडी४ची रचना करण्यासाठी 'स्वयंचलित वापरा'.

en: Flavor Information
mr: साचा माहिती

en: Flavor Name
mr: साच्याचे नाव

en: Flavors
mr: साचे

en: Flavors define the sizes for RAM, disk, number of cores, and other resources and can be selected when users deploy instances.
mr: साचे रॅमसाठी आकार, डिस्क, कामांची संख्या, व इतर संसाधने निश्चित करतात व वापरकर्ते जेव्हा घटक तैनात करतात तेव्हा निवडता येतात.

en: Floating IP Pool
mr: बदलचा आयपी गट

en: Floating IPs
mr: बदलते आयपी

en: Folder created successfully.
mr: धारक यशस्वीपणे तयार करण्यात आले.

en: For GRE networks, valid tunnel IDs are %(min)s through %(max)s.
mr: जीआरई नेटवर्कसाठी, वैध टनल ओळख क्रमांक %(min)s पैकी %(max)s.

en: For VLAN networks, the VLAN VID on the physical network that realizes the virtual network. Valid VLAN VIDs are %(vlan_min)s through %(vlan_max)s. For GRE or VXLAN networks, the tunnel ID. Valid tunnel IDs for GRE networks are %(gre_min)s through %(gre_max)s. For VXLAN networks, %(vxlan_min)s through %(vxlan_max)s.
mr: व्हीलॅन नेटवर्कसाठी, प्रत्यक्ष नेटवर्कवरील व्हीलॅन व्हीआयडी जे व्हर्च्युअल नेटवर्कचे कार्य पार पाडते. वैध व्हीलॅन व्हीआयडी आहेत %(vlan_min)s पैकी %(vlan_max)s. जीआरई किंवा व्हीलॅन नेटवर्कसाठी, टनल ओळख क्रमांक. जीआरई नेटवर्कसाठी वैध टनल ओळख क्रमांक आहे %(gre_min)s द्वारे %(gre_max)s. व्हीएक्सलॅन नेटवर्कसाठी, %(vxlan_min)s पैकी %(vxlan_max)s.

en: For VLAN networks, valid VLAN IDs are %(min)s through %(max)s.
mr: व्हीलॅन नेटवर्कसाठी, वैध व्हीलॅन ओळख क्रमांक आहे %(min)s पैकी %(max)s.

en: For VXLAN networks, valid tunnel IDs are %(min)s through %(max)s.
mr: व्हीएक्सलॅन नेटवर्कसाठी, वैध टनल ओळखक्रमांक आहे %(min)s पैकी %(max)s.

en: Forbidden
mr: प्रतिबंधित

[ctx: Force upload volume in in-use status to image]
en: Force
mr: सक्ती

en: Forcing to create snapshot "%s" from attached volume.
mr: जोडलेल्या खंडातून क्षणचित्रे तयार करण्याची "%s" सक्ती करत आहे.

en: Format
mr: स्वरुप

en: Format =
mr: स्वरुप =

en: From
mr: कडून

en: From Port
mr: पोर्टपासून

en: From here you can update the default quotas (max limits).
mr: येथून तुम्ही पूर्वनिर्धारित वाटे सुधारित करु शकता (कमाल मर्यादा).

en: GET
mr: जीईटी

en: GMT
mr: जीएमटी

en: GRE
mr: जीआरई

en: Gateway IP
mr: गेटवे पत्ता

en: Gateway IP (optional)
mr: गेटवे आयपी (ऐच्छिक)

en: Gateway IP and IP version are inconsistent.
mr: गेटवे आयपी व आयपी आवृत्तीमध्ये सातत्य नाही.

en: Gateway interface is added
mr: गेटवे आंतरपृष्ट समाविष्ट आहे

en: General Info
mr: सर्वसाधारण माहिती

en: Glance
mr: दृष्टिक्षेप

en: Group "%s" was successfully created.
mr: गट "%s" यशस्वीपणे तयार करण्यात आला.

en: Group ID
mr: गट ओळख क्रमांक

en: Group Members
mr: गट सदस्य

en: Group has been updated successfully.
mr: गट यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आला.

en: Groups
mr: गट

en: HA mode
mr: एचए पद्धत

en: HTTP
mr: एचटीटीपी

en: HTTP Method
mr: एचटीटीपी पद्धत

en: HTTP method used to check health status of a member
mr: सदस्यची आरोग्य स्थिती तपासण्यासाठी वापरलेली एचटीटीपी पद्धत

en: HTTPS
mr: एचटीटीपीएस

[ctx: Current status of an Instance]
en: Hard Reboot
mr: हार्ड पुन्हा सुरु

en: Health monitor %s was successfully updated.
mr: आरोग्य निरीक्षकांची %s यशस्वीपणे सुधारणा करण्यात आली.

en: Help
mr: मदत

en: High Availability Mode
mr: उच्च उपलब्धता पद्धत

en: Hive
mr: हाईव

en: Home
mr: गृह

en: Host
mr: होस्ट

en: Host =
mr: होस्ट =

en: Host Aggregate Information
mr: होस्ट सरासरी माहिती

en: Host Aggregates
mr: होस्ट सरासरी.

en: Host Routes
mr: होस्ट मार्ग

en: Host Routes format error: Destination CIDR and nexthop must be specified (value=%s)
mr: होस्ट मार्ग प्रारुप चूक: लक्ष्य सीआयडीआर व पुढील उडी स्पष्ट केली पाहिजे (मूल्य=%s)

en: Host aggregates divide an availability zone into logical units by grouping together hosts. Create a host aggregate then select the hosts contained in it.
mr: होस्ट सरासरीमुळे होस्टची तर्कशुद्ध विभागांमध्ये वर्गीकरण करुन उपलब्धता विभाग विभागले जातात. होस्ट सरासरी तयार करा त्यानंतर त्यामधील होस्ट निवडा.

en: Host or IP that the user is allowed to connect through.
mr: वापरकर्त्याला ज्या होस्ट किंवा आयपीशी जोडण्याची परवानगी आहे.

en: Hostname
mr: होस्टनाव

en: Hosts
mr: होस्ट

en: Hypervisor
mr: व्हर्च्युअल यंत्र निरीक्षक

en: Hypervisor Instances
mr: व्हर्च्युअल यंत्र निरीक्षक घटक

en: Hypervisor Servers
mr: व्हर्च्युअल यंत्र निरीक्षक सर्वर

en: Hypervisors
mr: व्हर्च्युअल यंत्र निरीक्षक

en: ICMP
mr: आयसीएमपी

en: ID
mr: आयडी

en: IKE Phase1 negotiation mode
mr: आयकेई टप्पा १ वाटाघाटी पद्धत

en: IKE Policies
mr: आयकेएई धोरणे

en: IKE Policy
mr: आयकेई धोरण

en: IKE Policy %s was successfully updated.
mr: आयकेई धोरण %s यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आले.

en: IKE Policy Details
mr: आयकेई धोरण तपशील

en: IKE Policy associated with this connection
mr: या जोडणीशी संबंधित आयकेई धोरण

en: IKE version
mr: आयकेई आवृत्ती

en: IP Address
mr: आयपी पत्ती

en: IP Address (optional)
mr: आयपी पत्ता (ऐच्छिक)

en: IP Protocol
mr: आयपी प्रोटोकॉल

en: IP Version
mr: आयपी आवृत्ती

en: IP address %s associated.
mr: जोडलेला %s आयपी पत्ता.

en: IP address allocation pools. Each entry is: start_ip_address,end_ip_address (e.g., 192.168.1.100,192.168.1.120) and one entry per line.
mr: आयपी पत्ता वितरण गट. प्रत्येक नोंद आहे: सुरुवात_आयपी_पत्ता,समाप्त_आयपी_पत्ता (उदा., १९२.१६८.१.१००,१९२.१६८.१.१२०) व एका ओळीवर एक नोंद.

en: IP address list of DNS name servers for this subnet. One entry per line.
mr: या उपनेटसाठी डीएनएस नाव सर्वरची आयपी पत्ता यादी. केवळ एका ओळीवर एक नोंद.

en: IP address of Gateway (e.g. 192.168.0.254) The default value is the first IP of the network address (e.g. 192.168.0.1 for 192.168.0.0/24, 2001:DB8::1 for 2001:DB8::/48). If you use the default, leave blank. If you do not want to use a gateway, check 'Disable Gateway' below.
mr: गेटवेचा आयपी पत्ता (उदा. १९२.१६८.०.२५४) पूर्वनिर्धारित मूल्य आहे नेटवर्क पत्त्याचा पहिला आयपी (उदा. १९२.१६८.०.१ साठी १९२.१६८.०.०/२४, २००१:डीबी८::१ साठी २००१:डीबी८::/४८). तुम्ही पूर्वनिर्धारित वापरल्यास, रिक्त सोडा. तुम्हाला गेटवे वापरायचा नसेल, खालील 'गेटवे असमर्थ करा' तपासा.

en: IP address of Gateway (e.g. 192.168.0.254). Specify an explicit address to set the gateway. If you do not want to use a gateway, check 'Disable Gateway' below.
mr: गेटवेचा आयपी पत्ता (उदा. १९२.१६८.०.२५४). गेटवे निश्चित करण्यासाठी स्पष्ट पत्ता नमूद करा. तुम्हाला गेटवे वापरायचा नसेल तर, खालील 'गेटवे असमर्थ करा' वर बरोबरची खूण करा.

en: IPSec Policies
mr: आयपीएसईसी धोरणे

en: IPSec Policy
mr: आयपीएसईसी धोरण

en: IPSec Policy %s was successfully updated.
mr: आयपीएसईसी धोरण %s यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आले.

en: IPSec Policy Details
mr: आयपीएसईसी धोरण तपशील

en: IPSec Policy associated with this connection
mr: या जोडणीशी संबंधित आयपीएसईसी धोरण

en: IPSec Site Connection %s was successfully updated.
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी %s यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आली.

en: IPSec Site Connection Details
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी तपशील

en: IPSec Site Connections
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडण्या

en: IPv4
mr: आयपीव्ही४

en: IPv4 Address =
mr: आयपीव्ही४ पत्ता =

en: IPv6
mr: आयपीव्ही६

en: IPv6 Address =
mr: आयपीव्ही६ पत्ता =

en: IPv6 Address Configuration Mode
mr: आयपीव्ही६ पत्ता मांडणी पद्धत

en: ISO - Optical Disk Image
mr: ISO- ऑप्टीकल डिस्क ईमेज

en: Identity
mr: ओळख

en: Identity service does not allow editing user data.
mr: ओळख सेवा वापरकर्ता डाटा संपादित करण्याची परवानगी देत नाही.

en: Image
mr: चित्र

[ctx: Type of an image]
en: Image
mr: चित्र

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Backup
mr: चित्र राखीव साठा

en: Image File
mr: चित्र धारिका

en: Image ID =
mr: चित्र ओळख क्रमांक =

en: Image Location
mr: चित्र ठिकाण

en: Image Name
mr: चित्राचे नाव

en: Image Name =
mr: चित्राचे नाव =

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Pending Upload
mr: चित्र अपलोड प्रलंबित

en: Image Registry
mr: चित्र नोंदणी

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Snapshot Pending
mr: चित्र क्षणचित्र प्रलंबित

en: Image Source
mr: चित्र स्रोत

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Uploading
mr: चित्र अपलोडिंग

en: Image existence check
mr: चित्र घटक तपासणी

en: Image is downloaded
mr: चित्र डाउनलोड करण्यात आले आहे

en: Image is served out
mr: हे चित्र वापरण्यात आले आहे

en: Image source must be specified
mr: चित्र स्रोत नमूद केला पाहिजे

en: Image was successfully updated.
mr: चित्र यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आले.

en: Images
mr: चित्रे

en: Import Key Pair
mr: कळ जोडी आयात करा

en: In Policy
mr: प्रवेश धोरण

en: In Use
mr: वापरामध्ये

en: Incremental
mr: वाढीव

en: Information
mr: माहिती

en: Ingress
mr: इनग्रेस

en: Initial Admin User
mr: प्रारंभिक प्रशासकीय वापरकर्ता

en: Initial Databases
mr: प्राथमिक डाटाबेस

en: Initial admin user to add
mr: प्रारंभिक प्रशासकीय वापरकर्ता समाविष्ट करा

en: Initialize Databases
mr: डाटाबेस सुरु करा

en: Initiator state
mr: सुरुवातीची स्थिती

en: Injected File Content (Bytes)
mr: समाविष्ट धारिका मजकूर (बाईट्स)

en: Injected File Content Bytes
mr: समाविष्ट धारिका मजकूर बाईट्स

en: Injected File Path Bytes
mr: समाविष्ट धारिका मार्ग बाईट्स

en: Injected Files
mr: समाविष्ट धारिका

en: Input
mr: टंकलेखन

en: Input must be in CIDR format
mr: टंकलेखन सीआयडीआर प्रारुपात असले पाहिजे

en: Insert Rule
mr: नियम समाविष्ट करा

en: Insert Rule to Policy
mr: धोरणामध्ये नियम समाविष्ट करा

en: Instance
mr: घटक

en: Instance Action List
mr: घटक कृती यादी

en: Instance Boot Source
mr: घटक पुन्हा सुरुवात

en: Instance Count
mr: घटक संख्या

en: Instance ID
mr: घटना ओळख क्रमांक

en: Instance Name
mr: घटना नाव

en: Instance Password is not set or is not yet available
mr: घटक पासवर्डची रचना केलेली नाही किंवा अजून उपलब्ध नाही

en: Instance Security Groups
mr: घटक सुरक्षा गट

en: Instance Snapshot
mr: घटक क्षणचित्र

en: Instance to be associated
mr: जोडावयाचा घटक

en: Instances
mr: घटक

en: Instances Count
mr: घटक संख्या

en: Insufficient privilege level to view domain information.
mr: कार्यक्षेत्र माहिती पाहण्यासाठी अपुरी विशेषाधिकार पातळी.

en: Insufficient privilege level to view group information.
mr: गट माहिती पाहण्यास अपुरी विशेषाधिकार पातळी.

en: Insufficient privilege level to view project information.
mr: प्रकल्प माहिती पाहण्यासाठी अपुरी विशेषाधिकार पातळी.

en: Insufficient privilege level to view role information.
mr: भूमिका माहिती पाहण्यासाठी अपुरी विशेषाधिकार पातळी.

en: Insufficient privilege level to view user information.
mr: वापरकर्ता माहिती पाहण्यासाठी अपुरी विशेषाधिकार पातळी.

en: Interface added
mr: आंतरपृष्ट समाविष्ट

en: Interfaces
mr: आंतरपृष्ठे

en: Internal IP
mr: अंतर्गत आयपी

en: Internal Interface
mr: अंतर्गत आंतरपृष्ठ

en: Internal binary
mr: अंतर्गत द्विअंकी

en: Invalid date format: Using today as default.
mr: अवैध तारीख प्रारुप: आज पूर्वनिर्धारित म्हणून वापरत आहोत.

en: Invalid time period. The end date should be more recent than the start date.
mr: अवैध कालावधी. समाप्तीची तारीख सुरुवातीच्या तारखेपेक्षा थोडी अलिकडची असली पाहिजे.

en: Invalid time period. You are requesting data from the future which may not exist.
mr: अवैध कालावधी. तुम्ही भविष्यातील डाटाची विनंती करत आहात जो कदाचित अस्तित्वात नसेल.

en: Items Per Page
mr: प्रत्येक पानावरील घटक

en: Java Opts
mr: जावा पर्याय

en: Job
mr: कार्य

en: Job Binaries
mr: कार्य द्विअंकी

en: Job Binary Details
mr: कार्य द्विअंक तपशील

en: Job Execution Details
mr: कार्य अंमलबजावणी तपशील

en: Job Execution ID
mr: कार्य अंमलबजावणी ओळख क्रमांक

en: Job Type
mr: कार्य प्रकार

en: Job args
mr: कार्य एआरजीएस

en: Job configs
mr: कार्य मांडणी

en: Job created
mr: तयार केलेले कार्य

en: Job launched
mr: कार्य सुरु केले

en: Job params
mr: कार्य निर्देशांक

en: Jobs
mr: कार्ये

en: Kernel ID
mr: कर्नल ओळख क्रमांक

en: Key
mr: कळ

en: Key Pair
mr: कळ जोडी

en: Key Pair Name
mr: कळ जोडी नाव

en: Key Pairs
mr: मुख्य जोड्या

en: Key Size (bits)
mr: कळीची आकार (बिट्स)

en: Key pair name may only contain letters, numbers, underscores, spaces and hyphens.
mr: कळ जोडी नावात केवळ अक्षरे, संख्या, अधोरेखा, रिक्त जागा व जोड चिन्हे यांचा समावेश असू शकतो.

en: Key pair to use for authentication.
mr: प्रमाणीकरणासाठी वापरायची कळ जोडी.

en: Key-Value Pairs
mr: कळ-मूल्य जोड्या

en: Keypair
mr: कळजोडी

en: Kwapi
mr: क्वापी

en: LUKS Volume Snapshots
mr: एलयूकेएस खंड क्षणचित्रे

en: LUKS Volumes
mr: एलयूकेएस खंड

en: Language
mr: भाषा

en: Last 15 days
mr: शेवटचे १५ दिवस

en: Last 30 days
mr: शेवटचे ३० दिवस

[ctx: Time since the last update]
en: Last Updated
mr: शेवटची सुधारणा [शेवटच्या सुधारणेची वेळ]

en: Last day
mr: शेवटचा दिवस

en: Last week
mr: शेवटचा आठवडा

en: Last year
mr: शेवटचे वर्ष

en: Launch
mr: सुरु करा

en: Launch Cluster
mr: समूह सुरु करा

en: Launch Database
mr: डाटाबेस सुरु करा

en: Launch Instance
mr: घटक सुरु करा

en: Launch On Existing Cluster
mr: सध्याच्या समूहात सुरुवात करा

en: Launch On New Cluster
mr: नवीन समूहात सुरुवात करा

en: Launch Stack
mr: मर्यादित डाटा रचना सुरु करा

en: Launch as Instance
mr: घटक म्हणून सुरु करा

en: Launch instance in these security groups.
mr: या सुरक्षा गटात घटक सुरु करा.

en: Launch instance with these networks
mr: या नेटवर्कवर घटक सुरु करा

en: Launch instance with this policy profile
mr: या धोरण स्वरुपाद्वारे घटक सुरु करा

en: Launch instances in these security groups.
mr: या सुरक्षा गटांमध्ये घटक सुरु करा.

en: Launch instances in this availability zone.
mr: या उपलब्धता विभागामध्ये घटक सुरु करा.

en: Launched %(count)s named "%(name)s".
mr: सुरुवात केली %(count)s नावाचे "%(name)s".

en: Launching multiple instances is only supported for images and instance snapshots.
mr: केवळ चित्र व घटक क्षणचित्रांसाठी अनेक घटक सुरु करण्यास सहाय्य केले जाते.

en: Length of Injected File Path
mr: समाविष्ट केलेल्या धारिकेच्या मार्गाची लांबी

en: Libs
mr: वाचनालये

en: Lifetime units
mr: जीवनकाळ विभाग

en: Lifetime units for IKE keys
mr: आयकेई कळींसाठी जीवनकाळ विभाग

en: Lifetime value
mr: जीवनकाळ मूल्य

en: Lifetime value for IKE keys
mr: आयकेई कळींसाठी जीवनकाळ मूल्य

en: Lifetime value for IKE keys
mr: आयकेई कळींसाठी जीवनकाळ मूल्य

en: Limit
mr: मर्यादा

en: Live Migrate
mr: थेट स्थलांतर

en: Live Migrate Instance
mr: थेट स्थलांतर घटक

en: Load Balancer
mr: भार संतुलक

en: Load Balancer VIP %s
mr: भार संतुलक व्हर्च्युअल आयपी %s

en: Load Balancers
mr: संतुलक उघडा

en: Load Balancing Method
mr: संतुलन पद्धत सुरु करा

en: Local
mr: स्थानिक

en: Local Storage (total)
mr: साठविण्याची स्थानिक जागा (एकूण)

en: Local Storage (used)
mr: साठवण्याची एकूण जागा (वापरलेली)

en: Log
mr: लॉग

en: MAC Learning State
mr: मॅक अध्ययन स्थिती

en: Main Class
mr: मुख्य वर्ग

en: Make Private
mr: खाजगी करा

en: Make Public
mr: सार्वजनिक करा

en: Manage Attachments
mr: पुरवण्यांचे व्यवस्थापन करा

en: Manage Floating IP Associations
mr: बदलत्या आयपी जोडण्यांचे व्यवस्थापन करा

en: Manage Hosts
mr: होस्टचे व्यवस्थापन करा

en: Manage Hosts Aggregate
mr: होस्ट सरासरीचे व्यवस्थापन करा

en: Manage Hosts within Aggregate
mr: सरासरीमधील होस्टचे व्यवस्थापन करा

en: Manage Members
mr: सदस्यांचे व्यवस्थापन करा

en: Manage QoS Spec Association
mr: क्यूओएस निर्देश संबंधांचे व्यवस्थापन करा

en: Manage Rules
mr: नियमांचे व्यवस्थापन करा

en: Manage Specs
mr: निर्देशांचे व्यवस्थापन करा

en: Manage Volume Attachments
mr: खंड पुरवणी व्यवस्थापन करा

en: Management IP
mr: व्यवस्थापन आयपी

en: Manual
mr: मानवी

en: MapReduce
mr: मॅपरेड्यूस

en: Mapped Fixed IP Address
mr: निश्चित आयपी पत्ता शोधला

en: Mapper
mr: मॅपर

en: Max Retries
mr: कमाल पुनर्प्रयत्न

en: Max Retries (1~10)
mr: कमाल पुनर्प्रयत्न (१~१०)

en: Max. Size (MB)
mr: कमाल आकार (एमबी)

en: Maximum Transmission Unit size for the connection
mr: जोडणीसाठी कमाल प्रसारण विभाग आकार

en: Maximum number of connections allowed for the VIP or '-1' if the limit is not set
mr: व्हीआयपीसाठी परवानगी देण्यात आलेल्या जोडण्यांची कमाल संख्या किंवा '-१' जर मर्यादा निश्चित करण्यात आली नसेल

en: Member %s was successfully updated.
mr: सदस्य %sयशस्वीपणे सुधारित करण्यात आला.

en: Member Details
mr: सदस्या तपशील

en: Member IP address must be specified
mr: सदस्य आयपी पत्ता नमूद केलाच पाहिजे

en: Member Source
mr: सदस्य स्रोत

en: Member address
mr: सदस्य पत्ता

en: Member(s)
mr: सदस्य(अनेक सदस्य)

en: Members
mr: सदस्य

en: Message
mr: संदेश

en: Metadata
mr: मेटाडाटा

en: Metadata Items
mr: मेटाडाटा घटक

en: Metadata successfully updated.
mr: मेटाडाटा यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आला.

en: Meter
mr: मीटर

[ctx: Current status of an Instance]
en: Migrating
mr: स्थलांतर करत आहे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Migrating
mr: स्थलांतर करत आहे

en: Migration Policy
mr: स्थलांतर धोरण

en: Min. Size (MB)
mr: किमान आकार (एमबी)

en: Minimum Disk (GB)
mr: किमान डिस्क (जीबी)

en: Minimum RAM (MB)
mr: किमान रॅम (एमबी)

en: Modified domain "%s".
mr: सुधारित कार्यक्षेत्र "%s".

en: Modified flavor "%s".
mr: सुधारित साचा "%s".

en: Modified flavor information, but unable to modify flavor access.
mr: सुधारित साचा माहिती, मात्र साचा उपलब्धता सुधारण्यास असमर्थ.

en: Modified instance "%s".
mr: सुधारित घटक "%s".

en: Modified project "%s".
mr: सुधारित प्रकल्प "%s".

en: Modified project information and members, but unable to modify project quotas.
mr: सुधारित प्रकल्प माहिती व सदस्य, मात्र प्रकल्प वाट्यात बदल करण्यास असमर्थ.

en: Modify Access
mr: उपलब्धतेत बदल करा

en: Modify Consumer
mr: ग्राहकात सुधारणा करा

en: Modify Groups
mr: गटात सुधारणा करा

en: Modify Quotas
mr: वाटा सुधारित करा

en: Modify Usage Report Parameters
mr: वापर अहवाल निर्देशांकात सुधारणा करा

en: Monitor
mr: निरीक्षक

en: Monitor Details
mr: निरीक्षक तपशील

en: Monitor Type
mr: मॉनिटर प्रकार

en: Monitors
mr: निरीक्षक

en: Month to date
mr: महिन्याचा दिवस

en: Multicast IP Range
mr: बहुभूमिका आयपी श्रेणी

en: Multicast IPv4 range(e.g. 224.0.1.0-224.0.1.100)
mr: बहुभूमिका आयपीव्ही४ श्रेणी (उदा. २२४.०.१.०-२२४.०.१.१००)

en: Must specify start of period
mr: कालावधीची सुरुवात नमूद करणे बंधनकारक

en: N/A
mr: उपलब्ध/नाही

en: Name
mr: नाव

en: Name may only contain letters, numbers, underscores, periods and hyphens.
mr: नावामध्ये फक्त अक्षरे, संख्या, अधोरेखा, कालावधी व संयोगी चिन्हांचा समावेश असू शकतो.

en: Name must start with a letter and may only contain letters, numbers, underscores, periods and hyphens.
mr: नाव अक्षराने सुरु झाले पाहिते व त्यामध्ये केवळ अक्षरे, संख्या, अधोरेखा, कालावधी व संयोगचिन्हे असू शकतात.

en: Name of the stack to create.
mr: तयार करायच्या मर्यादित डाटा रचनेचे नाव.

en: Name: %(name)s ID: %(uuid)s
mr: नाव: %(name)s ओळखक्रमांक: %(uuid)s

en: Native VXLAN
mr: स्थानिक व्हीएक्सलॅन

en: Network
mr: नेटवर्क

en: Network "%s" was successfully created.
mr: नेटवर्क "%s" यशस्वीपणे तयार करण्यात आले.

en: Network %s was successfully created.
mr: नेटवर्क %s यशस्वीपणे तयार करण्यात आले.

en: Network %s was successfully updated.
mr: नेटवर्क %s मध्ये यशस्वीपणे सुधारणा करण्यात आली.

en: Network Address
mr: नेटवर्क पत्ता

en: Network Address and IP version are inconsistent.
mr: नेटवर्क पत्ता व आयपी आवृत्तीमध्ये सातत्य नाही

en: Network Agents
mr: नेटवर्क प्रतिनिधी

en: Network ID
mr: नेटवर्क ओळख क्रमांक

en: Network Name
mr: नेटवर्कचे नाव

en: Network Profile
mr: नेटवर्क स्वरुप

en: Network Profile %s was successfully created.
mr: नेटवर्क स्वरुप %s यशस्वीपणे तयार करण्यात आले.

en: Network Profile %s was successfully updated.
mr: नेटवर्क स्वरुप %s यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आले.

en: Network Profiles could not be retrieved.
mr: नेटवर्कचे स्वरुप मिळू शकले नाही.

en: Network Topology
mr: नेटवर्क रचना अभ्यास

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24)
mr: नेटवर्क पत्ता सीआयडीआर प्रारुपामध्ये (उदा. १९२.१६८.०.०/२४)

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)
mr: नेटवर्क पत्ता सीआयडीआर प्रारुपामध्ये (उदा. १९२.१६८.०.०/२४, २००१:डीबी८::/४८)

en: Network list can not be retrieved.
mr: नेटवर्क यादी मिळवता येत नाही.

en: Networking
mr: नेटवर्किंग

[ctx: Task status of an Instance]
en: Networking
mr: नेटवर्किंग

en: Networks
mr: नेटवर्क

en: Neutron
mr: न्यूट्रॉन

en: Neutron Management Network
mr: न्यूट्रॉन व्यवस्थापन नेटवर्क

en: Never
mr: कधीही नाही

en: New DHCP Agent
mr: नवीन डीएचसीपी प्रतिनिधी

en: New Flavor
mr: नवीन साचा

en: New Host
mr: नवीन होस्ट

en: New Size (GB)
mr: नवीन आकार (जीबी)

en: New password
mr: नवीन पासवर्ड

en: New size for volume must be greater than current size.
mr: खंडासाठी नवीन आकार सध्याच्या आकारापेक्षा मोठा असला पाहिजे.

en: New size must be greater than current size.
mr: नवीन आकार सध्याच्या आकारापेक्षा मोठा असला पाहिजे.

en: Next
mr: पुढे

en: Next Hops
mr: सर्वात जवळचा पुढील राउटर

en: No
mr: नाही

en: No Host selected.
mr: कोणतेही होस्ट निवडले नाहीत.

en: No Hosts found.
mr: कोणतेही होस्ट सापडले नाहीत.

en: No Images Available
mr: कोणतीही चित्रे उपलब्ध नाहीत

en: No Session Persistence
mr: सत्राचे सातत्य नाही

[ctx: Power state of an Instance]
en: No State
mr: काहीही स्थिती नाही

en: No Templates Available
mr: कोणताही साचा उपलब्ध नाही

en: No availability zone specified
mr: कोणताही उपलब्धता विभाग स्पष्टपणे सांगितला नाही

en: No availability zones found
mr: कोणताही उपलब्धता विभाग सापडला नाही

en: No available console found.
mr: कोणताही उपलब्ध घटक सापडला नाही.

en: No available projects
mr: कोणतेही प्रकल्प उपलब्ध नाहीत

en: No backups available
mr: कोणतेही राखीव साठे उपलब्ध नाहीत

en: No flavors available
mr: कोणतेही साचे उपलब्ध नाहीत

en: No floating IP addresses allocated
mr: कोणताही आयपी पत्ता वितरित करण्यात आला नाही

en: No floating IP pools available
mr: कोणताही बदलता आयपी गट उपलब्ध नाही

en: No floating IPs to disassociate.
mr: कोणताही बदलता आयपी विलग केला नाही.

en: No groups found.
mr: एकही गट सापडला नाही.

en: No groups.
mr: एकही गट नाही.

en: No host selected.
mr: कोणताही होस्ट निवडला नाही.

en: No hosts found.
mr: एकही होस्ट सापडला नाही.

en: No images available
mr: कोणतेही चित्र उपलब्ध नाही

en: No images available.
mr: कोणतीही चित्रे उपलब्ध नाहीत.

en: No instances available
mr: कोणतेही घटक उपलब्ध नाहीत

en: No key pairs available
mr: कोणतीही कळ जोडी उपलब्ध नाही

en: No keypair
mr: कळजोडी नाही

en: No networks available
mr: कोणतेही नेटवर्क उपलब्ध नाही

en: No options specified
mr: कोणतेही पर्याय नमूद केले नाहीत

en: No other agents available.
mr: इतर कोणताही प्रतिनिधी उपलब्ध नाही.

en: No other hosts available.
mr: इतर कोणताही होस्ट उपलब्ध नाही.

en: No ports available
mr: कोणतेही पोर्ट उपलब्ध नाहीत

en: No projects found.
mr: कोणतेही प्रकल्प सापडले नाहीत.

en: No projects selected. All projects can use the flavor.
mr: कोणतेही प्रकल्प निवडले नाहीत. सर्व प्रकल्प साचे वापरु शकतात.

en: No provider is available
mr: कोणताही पुरवठादार उपलब्ध नाही

en: No security groups available
mr: कोणतेही सुरक्षा गट उपलब्ध नाहीत

en: No security groups enabled.
mr: कोणताही सुरक्षा गट समर्थ करण्यात आला नाही.

en: No security groups found.
mr: कोणताही सुरक्षा गट सापडला नाही.

en: No servers available. To add a member, you need at least one running instance.
mr: कोणतेही सर्वर उपलब्ध नाहीत. सदस्य समाविष्ट करण्यासाठी, तुम्हाला केवळ एक चालू घटक आवश्यक आहे.

en: No session persistence
mr: सत्र सातत्य नाही

en: No snapshots available
mr: कोणतेही क्षणचित्र उपलब्ध नाही

en: No source, empty volume
mr: कोणताही स्रोत नाही, रिक्त खंड

en: No subnets available
mr: कोणतीही उपनेट उपलब्ध नाही

en: No users found.
mr: एकही वापरकर्ता सापडला नाही.

en: No users.
mr: वापरकर्ते नाहीत.

en: No volume snapshots available
mr: कोणतीही खंड क्षणचित्रे उपलब्ध नाहीत

en: No volume type
mr: कोणताही खंड प्रकार नाही

en: No volumes available
mr: कोणतेही खंड उपलब्ध नाहीत

en: Node Group Template Details
mr: नोड गट साचा तपशील

en: Node Group Template copy %s created
mr: नोड गट साचा प्रत %s तयार केली

en: Node Group Templates
mr: नोड समूह साचे

en: Node Groups
mr: नोड गट

en: Node Processes
mr: नोड प्रक्रिया

en: Node group cluster
mr: नोड गट समूह

en: Non-Members
mr: बिगर-सदस्य

en: None
mr: एकही नाही

[ctx: Task status of an Instance]
en: None
mr: एकही नाही

en: Normal
mr: सामान्य

en: Not Assigned
mr: दिलेला नाही

en: Not Found
mr: सापडले नाही

en: Not available
mr: उपलब्ध नाही

en: Nova
mr: नोव्हा

en: Number of API requests against swift
mr: स्विफ्टवर केलेल्या एपीआय विनंत्यांची संख्या

en: Number of VCPUs
mr: VCPUs ची संख्या

en: Number of containers
mr: पात्रांची संख्या

en: Number of incoming bytes
mr: आत येणा-या बाईटची संख्या

en: Number of incoming bytes on the network for a VM interface
mr: VM ईंटरफेस साठी नेटवर्क वर येणाऱ्या बाईट ची संख्या

en: Number of incoming packets for a VM interface
mr: VM ईंटरफेस साठी नेटवर्क वर येणाऱ्या पॅकेट ची संख्या

en: Number of instances to launch.
mr: सुरु करायच्या घटकांची संख्या.

en: Number of objects
mr: वस्तुंची संख्या

en: Number of outgoing bytes
mr: बाहेर जाणा-या बाईटची संख्या

en: Number of outgoing bytes on the network for a VM interface
mr: VM ईंटरफेस साठी नेटवर्क वर जाणाऱ्या बाईट ची संख्या

en: Number of outgoing packets for a VM interface
mr: VM ईंटरफेस साठी नेटवर्क वर जाणाऱ्या पॅकेट ची संख्या

en: Number of permissible failures before changing the status of member to inactive
mr: सदस्याची स्थिती निष्क्रिय म्हणून बदलण्यापूर्वी मान्य अपयशांची संख्या

en: Number of read requests
mr: विनंती करण्यात आलेल्या वाचनाची संख्या

en: Number of write requests
mr: विनंती करण्यात आलेल्या लेखनांची संख्या

en: OR Copy/Paste your Private Key
mr: किंवा तुमच्या खाजगी कळीची प्रत तयार करा/चिटकवा

en: Object Details
mr: घटकाचे तपशील

en: Object Name
mr: घटक नाव

en: Object Store
mr: घटक संग्रह

en: Object was successfully updated.
mr: घटक यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आला.

en: Object was successfully uploaded.
mr: घटक यशस्वीपणे अपलोड करण्यात आला.

en: Objects
mr: घटक

en: Old Flavor
mr: जुना साचा

en: On Demand
mr: मागणीनुसार

en: Open Port
mr: खुले पोर्ट

en: OpenStack Flavor
mr: ओपनस्टेक साचा

en: Optional Backup Description
mr: ऐच्छिक राखीव साठा वर्णन

en: Optional Parameters
mr: ऐच्छिक निर्देशांक

en: Optional parent backup
mr: ऐच्छिक पालक राखीव साठा

en: Optional: Next Hop Addresses (comma delimited)
mr: ऐच्छिक: पुढील उडीचे पत्ते (स्वल्पविरामाने सीमांकन करण्यात आलेले)

en: Orchestration
mr: समन्वय

en: Other
mr: इतर

en: Other Protocol
mr: इतर प्रोटोकॉल

en: Output
mr: उत्पादन

en: Overlay
mr: अधिचित्र

en: Overview
mr: आढावा

en: PFS
mr: पीएफएस

en: PING
mr: पिंग

en: Page Not Found
mr: पान सापडले नाही

en: Parent Backup
mr: पालक राखीव साठा

en: Password
mr: पासवर्ड

[ctx: Current status of an Instance]
en: Password
mr: पासवर्ड

en: Password changed. Please log in again to continue.
mr: पासवर्ड बदलला. सुरु ठेवण्यासाठी कृपया पुन्हा लॉग इन करा

en: Password for user "%s"
mr: वापरकर्त्यांसाठी पासवर्ड "%s"

en: Passwords do not match.
mr: पासवर्ड जुळत नाहीत.

[ctx: Swift pseudo folder path]
en: Path
mr: मार्ग [जलद आभासी धारक मार्ग]

[ctx: Current status of an Instance]
en: Paused
mr: थांबवलेले

[ctx: Power state of an Instance]
en: Paused
mr: थांबवलेले

[ctx: Task status of an Instance]
en: Pausing
mr: थांबवत आहे

en: Peer gateway public IPv4/IPv6 Address or FQDN
mr: समकक्ष गेटवे सार्वजनिक आयपीव्ही४/आयपीव्ही६ पत्ता किंवा एफक्यूडीएन

en: Peer gateway public IPv4/IPv6 address or FQDN for the VPN Connection
mr: समकक्ष गेटवे सार्वजनिक आयपीव्ही४/आयपीव्ही पत्ता किंवा एफक्यूडीएन व्हीपीएन जोडणीसाठी

en: Peer router identity for authentication (Peer ID)
mr: समकक्ष राउटर ओळख प्रमाणीकरणासाठी (समकक्ष ओळख क्रमांक)

en: Peer router identity for authentication. Can be IPv4/IPv6 address, e-mail, key ID, or FQDN
mr: प्रमाणीकरणासाठी समकक्ष राउटर ओळख. आयपीव्ही४/आयपीव्ही६ पत्ता, ई-मेल, कळ ओळख क्रमांक, किंवा एफक्यूडीएन असू शकते

en: Perfect Forward Secrecy
mr: अचूक पुढील गोपनीयता

en: Period
mr: कालावधी

en: Permit
mr: परवाना

en: Persist cluster after job exit
mr: कार्यातून बाहेर पडल्यानंतर समूह कायम ठेवा

en: Physical Network
mr: प्रत्यक्ष नेटवर्क

en: Physical Network Name
mr: प्रत्यक्ष नेटवर्क नाव

en: Pig
mr: पिग

en: Please choose a HTTP method
mr: कृपया एचटीटीपी पद्धत निवडा

en: Please enter a single value (e.g. 200), a list of values (e.g. 200, 202), or range of values (e.g. 200-204)
mr: कृपया एक मूल्य  (उदा. २००), मूल्यांची यादी (उदा. २००, २०२), किंवा मूल्य श्रेणी (उदा. २००-२०४) घाला

en: Please specify a %s using only one source method.
mr: कृपया नमूद करा %s केवळ एक स्रोत पद्धत वापरुन.

en: Please specify an URL
mr: कृपया एक यूआरएल स्पष्ट करा

en: Please try again later [Error: %s].
mr: कृपया नंतर पुन्हा प्रयत्न करा [चूक: %s].

en: Plugin
mr: प्लगइन

en: Plugin Name
mr: प्लगइन नाव

en: Plugin name
mr: प्लगइन नाव

en: Plugins
mr: प्लगइन

en: Policies
mr: धोरणे

en: Policy
mr: धोरण

en: Policy %s was successfully updated.
mr: धोरण %s यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आले.

en: Policy Profile
mr: पॉलिसी स्वरुप

en: Policy Profiles
mr: धोरण स्वरुपे

en: Pool
mr: गट

en: Pool %s was successfully updated.
mr: गट%s यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आला.

en: Pool Details
mr: गट तपशील

en: Pools
mr: गट

en: Port
mr: पोर्ट

en: Port %s was successfully created.
mr: पोर्ट %s यशस्वीपणे तयार करण्यात आले.

en: Port %s was successfully updated.
mr: पोर्ट %s मध्ये यशस्वीपणे सुधारणा करण्यात आली.

en: Port Details
mr: पोर्टचे तपशील

en: Port Range
mr: पोर्ट श्रेणी

en: Port list can not be retrieved.
mr: पोर्ट यादी मिळवता आली नाही.

en: Port to be associated
mr: जोडावयाचे पोर्ट

en: Ports
mr: पोर्ट

en: Post-Creation
mr: निर्मिती-नंतर

en: Power State
mr: विजेचा वापर

en: Power consumption
mr: विजेचा वापर

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering Off
mr: वीज पुरवठा बंद

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering On
mr: वीज पुरवठा सुरु

en: Pre-Shared Key (PSK) string
mr: आधीपासून- विभागलेली कळ (पीएसके) श्रृंखला

[ctx: Task status of an Instance]
en: Preparing Resize or Migrate
mr: आकार बदलण्यासाठी किंवा स्थलांतरासाठी तयारी करत आहे

en: Primary Project
mr: प्राथमिक प्रकल्प

en: Private
mr: खाजगी

en: Private Key File
mr: खाजगी कळ धारिका

en: Processes
mr: प्रक्रिया

en: Processes to be launched in node group
mr: या नोड गटामध्ये सुरु करायच्या प्रक्रिया

en: Project
mr: प्रकल्प

en: Project & User
mr: प्रकल्प व वापरकर्ता

en: Project Groups
mr: प्रकल्प गट

en: Project ID
mr: प्रकल्प ओळख क्रमांक

en: Project Information
mr: प्रकल्प माहिती

en: Project Members
mr: प्रकल्प सदस्य

en: Project Name
mr: प्रकल्प नाव

en: Project Usage
mr: प्रकल्प वापर

en: Projects
mr: प्रकल्प

en: Projects could not be retrieved.
mr: प्रकल्प मिळविता येणार नाहीत.

en: Projects:
mr: प्रकल्प:

en: Protected
mr: सुरक्षित

en: Protocol
mr: प्रोटोकॉल

en: Protocol Port
mr: प्रोटोकॉल पोर्ट

en: Protocol for the firewall rule
mr: फायरवॉल नियमासाठी प्रोटोकॉल

en: Provider
mr: पुरवठादार

en: Provider Network Type
mr: पुरवठादार नेटवर्क प्रकार

en: Provider for Load Balancer is not supported
mr: भार संतुलकाच्या पुरवठादारास सहाय्य नाही

en: Pseudo-folder Name
mr: आभासी-धारक नाव

en: Pseudo-folder was successfully created.
mr: आभासी-धारक यशस्वीपणे तयार करण्यात आला.

en: Public
mr: सार्वजनिक

en: Public Key
mr: सार्वजनिक कळ

en: QCOW2 - QEMU Emulator
mr: क्यूसीओडब्ल्यू२- क्यूईएमयू प्रतिकृती कर्ता

en: QoS Spec Consumer
mr: क्यूओएस निर्देश ग्राहक

en: QoS Spec consumer value must be different than the current consumer value.
mr: सध्याच्या ग्राहक मूल्यापेक्षा क्यूओएस निर्देश ग्राहक मूल्य वेगळे असले पाहिजे.

en: QoS Spec to be associated
mr: जोडायचे क्यूओएस निर्देश

en: QoS Specs
mr: क्यूओएस निर्देश

en: Quota
mr: वाटा

en: Quota Name
mr: वाटा नाव

en: Quota exceeded for resource router.
mr: स्रोत राउटरसाठी वाटा समाप्त.

en: Quota value(s) cannot be less than the current usage value(s): %s.
mr: वाटा मूल्य(ल्ये) सध्याच्या वापर मूल्यापेक्षा (ल्यां) कमी असू शकत नाहीत: %s.

en: Quotas
mr: वाटे

en: RAM
mr: रॅम

en: RAM (MB)
mr: रॅम (एमबी)

en: RAM (total)
mr: रॅम (एकूण)

en: RAM (used)
mr: रॅम (वापरलेली)

en: RAM(Available: %(avail)s, Requested: %(req)s)
mr: रॅम(उपलब्ध: %(avail)s, विनंती केलेली: %(req)s)

en: Ramdisk ID
mr: रॅमडिस्क ओळख क्रमांक

en: Raw
mr: कच्चा

[ctx: Image format for display in table]
en: Raw
mr: कच्चा

en: Reason
mr: कारण

[ctx: Action log of an instance]
en: Reboot
mr: पुन्हा सुरु करा

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Reboot
mr: पुन्हा सुरु करा

[ctx: Current status of an Instance]
en: Reboot
mr: पुन्हा सुरु करा

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebooting
mr: पुन्हा सुरु करत आहे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebooting Hard
mr: हार्ड पुन्हा सुरु करत आहे

[ctx: Action log of an instance]
en: Rebuild
mr: पुनर्बांधणी

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rebuild
mr: पुनर्बांधणी

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Block Device Mapping
mr: गट साधन शोध पुनर्बांधणी करत आहे

en: Rebuild Instance
mr: घटकाची पुनर्बांधणी करा

en: Rebuild Password
mr: पासवर्ड पुन्हा तयार करा

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Spawning
mr: स्पॉनिंग पुनर्बांधणी करत आहे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuilding
mr: पुनर्बांधणी करत आहे

en: Rebuilding instance %s.
mr: घटकांची पुनर्बांधणी करत आहे %s.

en: Reducer
mr: क्षपणक

en: Regions:
mr: प्रदेश:

en: Register Image
mr: चित्राची नोंदणी करा

en: Relative part of requests this pool member serves compared to others
mr: या गटातील सदस्य इतरांच्या तुलनेत ज्या विनंत्या पूर्ण करतात त्यांचा संबंधित भाग

en: Relative part of requests this pool member serves compared to others. 
    The same weight will be applied to all the selected members and can be modified later. Weight must be in the range 1 to 256.
mr: या गटाचा सदस्य इतरांच्या तुलनेत जेवढ्या विनंती पूर्ण करतो त्यांचा तुलनात्मक भाग. 
    सर्व निवडलेल्या सदस्यांसाठी तेवढेच वजन वापरले जाईल व त्यामध्ये नंतर सुधारणा करता येईल. वजन १ ते २५६ या दरम्यान असले पाहिजे.

en: Relaunch On Existing Cluster
mr: सध्याचा समूह पुन्हा सुरु करा

en: Relaunch On New Cluster
mr: नवीन समूह पुन्हा सुरु करा

en: Remote
mr: दूरस्थ

en: Remote peer subnet(s)
mr: दूरस्थ समकक्ष उपनेट (अनेक उपनेट)

en: Remote peer subnet(s) address(es) with mask(s) in CIDR format separated with commas if needed (e.g. 20.1.0.0/24, 21.1.0.0/24)
mr: दूरस्थ समकक्ष उपनेट (अनेक उपनेट) पत्ता (पत्ते) मुखवट्यासह (मुखवट्यांसह) सीआयडीआर प्रारुपामध्ये आवश्यक असल्यास स्वल्पविरामाने विलग केलेले (उदा. २०.१.०.०/२४, २१.१.०.०/२४)

en: Remove Rule
mr: नियम काढून टाका

en: Remove Rule from Policy
mr: धोरणातून नियम काढून टाका

en: Request ID
mr: ओळख क्रमांकाची विनंती करा

en: Required for APP_COOKIE persistence; Ignored otherwise.
mr: एपीपी_कुकी सातत्यासाठी आवश्यक; नाहीतर दुर्लक्ष करा.

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rescue
mr: सुटका

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rescuing
mr: सुटका करत आहे

en: Resize
mr: आकार बदला

[ctx: Action log of an instance]
en: Resize
mr: आकार बदला

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Resize
mr: आकार बदला

en: Resize Database Volume
mr: डाटाबेस खंडाचा आकार बदला

en: Resize Instance
mr: घटकाचा आकार बदला

en: Resize Volume
mr: खंडाचा आकार बदला

[ctx: Current status of an Instance]
en: Resize/Migrate
mr: आकार बदला/स्थलांतर करा [घटकाची सद्यस्थिती]

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resized or Migrated
mr: आकार बदलला किंवा स्थलांतर केले

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resizing or Migrating
mr: आकार बदलत आहे किंवा स्थलांतर करत आहे

en: Resizing volume "%s"
mr: खंडाच्या आकारात फेरबदल करणे "%s"

en: Resource
mr: संसाधन

en: Resource Usage
mr: संसाधनांचा वापर

en: Resources
mr: संसाधने

en: Resources Usage Overview
mr: संसाधन वापर आढावा

en: Restore Backup
mr: राखीव साठा पूर्ववत करा

en: Restore Backup to Volume
mr: खंडामध्ये राखीवसाठा पुनर्स्थापित करा

en: Restore Volume Backup
mr: खंड राखीव साठा पुनर्स्थापित करा

en: Restore a Volume Backup
mr: खंड राखीव साठा पुनर्स्थापित करा

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Restoring
mr: पुनर्स्थापित करत आहे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Restoring
mr: पुनर्स्थापित करत आहे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resuming
mr: पुन्हा सुरु करत आहे

en: Retrieve Instance Password
mr: घटक पासवर्ड मिळविण्यास असमर्थ

en: Retrieve Password
mr: पासवर्ड परत मिळवा

en: Revert Resize/Migrate
mr: बदललेला आकार/स्थलांतर पूर्ववत करा [घटकाची सद्यस्थिती]

[ctx: Current status of an Instance]
en: Revert Resize/Migrate
mr: बदललेला आकार/स्थलांतर पूर्ववत करा [घटकाची सद्यस्थिती]

[ctx: Task status of an Instance]
en: Reverting Resize or Migrate
mr: बदललेला आकार किंवा स्थलांतर पूर्ववत करत आहे

en: Role
mr: भूमिका

en: Role ID
mr: भूमिका ओळख क्रमांक

en: Role Name
mr: भूमिकेचे नाव

en: Role created successfully.
mr: भूमिका यशस्वीपणे तयार करण्यात आली.

en: Role updated successfully.
mr: भूमिका यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आली.

en: Roles
mr: भूमिका

en: Rollback On Failure
mr: अपयश परतवणे

en: Root Disk
mr: मूळ मार्गदर्शिका असलेली डिस्क

en: Root Disk (GB)
mr: मूळ मार्गदर्शिका असलेली डिस्क (जीबी)

en: Router
mr: राउटर

en: Router %s was successfully created.
mr: राउटर %s यशस्वीपणे तयार करण्यात आला.

en: Router %s was successfully updated.
mr: राउटर %s यशस्वीपण सुधारित करण्यात आला.

en: Router Details
mr: राउटरचे तपशील

en: Router ID
mr: राउटर ओळख क्रमांक

en: Router Name
mr: राउटर नाव

en: Router Rules
mr: राउटरचे नियम

en: Router Rules Grid
mr: राउटर नियम जाळे

en: Router Type
mr: राउटर प्रकार

en: Router rule added
mr: राउटर नियम समाविष्ट

en: Routers
mr: राउटर

en: Rule
mr: नियम

en: Rule %(rule)s was successfully inserted to policy %(policy)s.
mr: नियम %(rule)s धोरणामध्ये यशस्वीपणे समाविष्ट करण्यात आला %(policy)s.

en: Rule %(rule)s was successfully removed from policy %(policy)s.
mr: नियम %(rule)s धोरणामधून यशस्वीपणे काढून टाकण्यात आला %(policy)s.

en: Rule %s was successfully updated.
mr: नियमात %s यशस्वीपणे सुधारणा करण्यात आली.

en: Rules
mr: नियम

[ctx: Power state of an Instance]
en: Running
mr: सुरु आहे

en: Save
mr: सुरक्षित करा

en: Save Changes
mr: बदल सुरक्षित करा

en: Saved extra spec "%s".
mr: सुरक्षित केलेले अतिरिक्त निर्देश "%s".

en: Saved spec "%s".
mr: साठवलेले निर्देश "%s".

en: Scale
mr: पट्टी

en: Scale Cluster
mr: स्केल समूह

en: Scale cluster operation failed
mr: पट्टी समूह संचालन अपयशी

en: Scaled cluster successfully started.
mr: मोजलेले समूह यशस्वीपणे सुरु झाले.

en: Scheduled backup "%(name)s".
mr: नियोजित राखीव साठा "%(name)s".

en: Scheduled deletion of %(data_type)s
mr: नियोजितपणे नष्ट करणे %(data_type)s

en: Scheduled resize of instance "%s".
mr: घटकाचा नियोजित आकार बदलणे "%s".

[ctx: Task status of an Instance]
en: Scheduling
mr: नियोजन

en: Script Data
mr: लिपी डाटा

en: Script File
mr: लिपी धारिका

en: Script name
mr: लिपि नाव

en: Script text
mr: लिपि मजकूर

en: Security Group
mr: सुरक्षा गट

en: Security Group Rules
mr: सुरक्षा गट नियम

en: Security Groups
mr: सुरक्षा गट

en: Segment Range
mr: खंड श्रेणी

en: Segment Type
mr: खंड प्रकार

en: Segmentation ID
mr: वर्गीकरण ओळख क्रमांक

en: Select IKE Policy
mr: आयकेई धोरण निवडा

en: Select IPSec Policy
mr: आयपीएसईसी धोरण निवडा

en: Select Image
mr: चित्र निवडा

en: Select Instance Snapshot
mr: घटक क्षणचित्र निवडा

en: Select Script Source
mr: लिपी स्रोत निवडा

en: Select Subnet
mr: उपनेट निवडा

en: Select Template
mr: साचा निवडा

en: Select VPN Service
mr: व्हीपीएन सेवा निवडा

en: Select Volume
mr: खंड निवडा

en: Select Volume Snapshot
mr: खंड क्षणचित्र निवडा

en: Select a Method
mr: एक पद्धती निवडा

en: Select a Monitor
mr: निरीक्षक निवडा

en: Select a New Flavor
mr: नवीन साचा निवडा

en: Select a Policy
mr: धोरण निवडा

en: Select a Pool
mr: एक गट निवडा

en: Select a Protocol
mr: एक प्रोटोकॉल निवडा

en: Select a Router
mr: एक राउटर निवडा

en: Select a Subnet
mr: उपनेट निवडा

en: Select a backup to restore
mr: पुनर्स्थापित करण्यासाठी एक राखीव साठा निवडा

en: Select a health monitor of %s
mr: चा आरोग्य निरीक्षक निवडा %s

en: Select a key pair
mr: कळ जोडी निवडा

en: Select a monitor template for %s
mr: च्यासाठी निरीक्षक साचा निवडा%s

en: Select a new agent
mr: नवीन प्रतिनिधी निवडा

en: Select a new host
mr: नवीन होस्ट निवडा

en: Select a new template to re-launch a stack.
mr: मर्यादित डाटा रचना पुन्हा सुरु करण्यासाठी एक नवीन  साचा निवडा.

en: Select a port
mr: एक पोर्ट निवडा

en: Select a profile
mr: स्वरुप निवडा

en: Select a project
mr: प्रकल्प निवडा

en: Select a target host
mr: लक्ष्य होस्ट निवडा

en: Select a template to launch a stack.
mr: मर्यादित डाटा रचना सुरु करण्यासाठी एक साचा निवडा.

en: Select an IP address
mr: एक आयपी पत्ता निवडा

en: Select an instance
mr: एक घटक निवडा

en: Select an instance to attach to.
mr: एका घटकाला जोडण्यासाठी तो निवडा.

en: Select backup
mr: राखीव साठा निवडा

en: Select datastore type and version
mr: डाटासाठवणूक प्रकार व आवृत्ती निवडा

en: Select format
mr: प्रारूप निवडा

en: Select from active instances
mr: सक्रिय घटकातून निवडा

en: Select members for this pool
mr: या गटासाठी सदस्य निवडा

en: Select network
mr: नेटवर्क निवडा

en: Select networks for your instance.
mr: तुमच्या घटकासाठी नेटवर्क निवडा.

en: Select parent backup
mr: पालक राखीव साठी निवडा

en: Select plugin and hadoop version
mr: प्लगइन व हडूप आवृत्ती निवडा

en: Select plugin and hadoop version for cluster
mr: समूहासाठी प्लगइन व हडूप आवृत्ती निवडा

en: Select plugin and hadoop version for cluster template
mr: समूह साच्यासाठी प्लगइन व हडूप आवृत्ती निवडा

en: Select rules for your policy.
mr: तुमच्या धोरणासाठी नियम निवडा.

en: Select source
mr: स्रोत निवडा

en: Select the projects where the flavors will be used. If no projects are selected, then the flavor will be available in all projects.
mr: ज्या ठिकाणी साचे वापरले जातील ते प्रकल्प निवडा. कोणतेही प्रकल्प निवडले नाहीत, तर साचे सर्व प्रकल्पांमध्ये उपलब्ध होतील.

en: Selected Hosts
mr: निवडलेले होस्ट

en: Selected Projects
mr: निवडलेले प्रकल्प

en: Selected hosts
mr: निवडेले होस्ट

en: Server error
mr: सर्वर चूक

en: Service
mr: सेवा

en: Service Configurations
mr: सेवा मांडण्या

en: Service Endpoint
mr: सेवा अंतिमबिंदू

en: Services
mr: सेवा

en: Services Down
mr: सेवा खाली

en: Services Up
mr: सेवा वर

en: Session Persistence
mr: सत्र सातत्य

en: Set Domain Context
mr: कार्यक्षेत्र संदर्भ निश्चित करा

en: Set Gateway
mr: गेटवेची रचना करा

en: Set as Active Project
mr: सक्रिय प्रकल्प म्हणून रचना करा

en: Set maximum quotas for the project.
mr: प्रकल्पासाठी कमाल वाट्याची रचना करा.

en: Settings
mr: मांडण्या

en: Settings saved.
mr: मांडणी साठविण्यात आली.

en: Shared
mr: विभाजित

en: Shared Storage
mr: विभागलेला साठा

en: Shared with Me
mr: माझ्यासोबत वाटून घेतले

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved
mr: साठवून ठेवला

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved Offloaded
mr: साठवून ठेवलेला काढून घेतला

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving
mr: साठवून ठेवत आहे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Pending Upload
mr: चित्र साठवून ठेवत आहे अपलोड प्रलंबित

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Uploading
mr: साठवलेले चित्र अपलोड करत आहे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Offloading
mr: उतरवलेले साठवून ठेवत आहे

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Down
mr: बंद

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Off
mr: बंद

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shutoff
mr: बंद [घटकाची सद्यस्थिती]

en: Sign Out
mr: बाहेर पडा

en: Size
mr: आकार

en: Size (GB)
mr: आकार (जीबी)

en: Size of image to launch.
mr: प्रदर्शित करायच्या चित्राचा आकार.

en: Size of the volume in GB.
mr: खंडाचा आकार जीबीमध्ये.

en: Size of volume
mr: ध्वनीचा आकार

en: Slash is not an allowed character.
mr: तिरपी रेघ या अक्षराला परवानगी नाही

en: Slashes are allowed, and are treated as pseudo-folders by the Object Store.
mr: तिरप्या रेघेस परवानगी नाही, व घटक संग्रहाद्वारे त्यांना आभासी-धारक म्हणून वागवले जाईल.

en: Snapshot
mr: क्षणचित्र

[ctx: Type of an image]
en: Snapshot
mr: क्षणचित्र

en: Snapshot "%(name)s" created for instance "%(inst)s"
mr: क्षणचित्र "%(name)s" घटकासाठी तयार करण्यात आले "%(inst)s"

en: Snapshot Name
mr: क्षणचित्राचे नाव

en: Snapshot source must be specified
mr: क्षणचित्र स्रोत नमूद केला पाहिजे

[ctx: Task status of an Instance]
en: Snapshotting
mr: क्षणचित्र तयार करणे

[ctx: Current status of an Instance]
en: Soft Deleted
mr: सॉफ्ट नष्ट करण्यात आलेला

[ctx: Task status of an Instance]
en: Soft Deleting
mr: सॉफ्ट नष्ट करत आहे

en: Something went wrong!
mr: काहीतरी चूक झाली!

en: Source CIDR
mr: स्रोत सीआयडीआर

en: Source IP
mr: स्रोत आयपी

en: Source IP Address/Subnet
mr: स्रोत आयपी पत्ता/उपनेट

en: Source IP address or subnet
mr: स्रोत आयपी पत्ता किंवा उपनेट

en: Source Port
mr: स्रोत पोर्ट

en: Source Port/Port Range
mr: स्रोत पोर्ट/पोर्ट श्रेणी

en: Source password
mr: स्रोत पासवर्ड

en: Source port (integer in [1, 65535] or range in a:b)
mr: स्रोत पोर्ट (पूर्णांक [१, ६५५३५] दरम्यान किंवा श्रेणी ए:बी मध्ये)

en: Source username
mr: स्रोत वापरकर्ता नाव

en: Spark
mr: स्पार्क

[ctx: Task status of an Instance]
en: Spawning
mr: स्पॉनिंग

en: Spec
mr: निर्देश

en: Specifies how IPv6 addresses and additional information are configured. We can specify SLAAC/DHCPv6 stateful/DHCPv6 stateless provided by OpenStack, or specify no option. 'No options specified' means addresses are configured manually or configured by a non-OpenStack system.
mr: आयपीव्ही६ व अतिरिक्त माहितीची कशी मांडणी केली जाईल हे नमूद करते. आपण एसएलएएसी/डीएचसीपीव्ही६ स्थितीपूर्ण/डीएचसीपीव्ही६ स्थितीरहित ओपनस्टेकद्वारे देण्यात आलेले नमूद करु शकतो, किंवा कोणताही पर्याय नसल्याचे नमूद करु शकतो. 'कोणतेही पर्याय नमूद नाहीत' म्हणजे पत्त्यांची हाताने मांडणी करण्यात आली आहे किंवा बिगर-ओपनस्टेक यंत्रणेद्वारे मांजणी करण्यात आली आहे.

en: Specify "Network Address"
mr: नमूद करा"नेटवर्क पत्ता"

en: Specify "Network Address" or clear "Create Subnet" checkbox.
mr: नमूद करा "नेटवर्क पत्ता" किंवा पुसून टाका "उपनेट तयार करा" तपासचौकट.

en: Specify IP address of gateway or check "Disable Gateway".
mr: गेटवेचा आयपी पत्ता नमूद करा किंवा "गेटवे असमर्थ करा" वर बरोबरची खूण करा.

en: Specify VIP
mr: व्हीआयपी नमूद करा

en: Specify a free IP address from the selected subnet
mr: निवडलेल्या उपनेटमधून मुक्त आयपी पत्ती नमूद करा

en: Specify additional attributes for the subnet.
mr: उपनेटसाठी अतिरिक्त वैशिष्ट्ये नमूद करा.

en: Specify an IP address for the interface created (e.g. 192.168.0.254).
mr: तयार करण्यात आलेल्या आंतरपृष्ठासाठी आयपी पत्ता नमूद करा (उदा. १९२.१६८.०.२५४).

en: Specify member IP address
mr: सदस्य आयपी पत्ती नमूद करा

en: Specs
mr: निर्देश

en: Stack Events
mr: मर्यादित डाटा रचना घटना

en: Stack ID
mr: मर्यादित डाटा रचना ओळख क्रमांक

en: Stack Name
mr: मर्यादित डाटा रचना नाव

en: Stack Resource
mr: मर्यादित डाटा रचना संसाधन

en: Stack Resource Type
mr: मर्यादित डाटा रचना संसाधन प्रकार

en: Stack Resources
mr: मर्यादित डाटा रचना संसाधने

en: Stack creation started.
mr: मर्यादित डाटा रचना निर्मिती सुरु.

en: Stack creation timeout in minutes.
mr: मर्यादित डाटा रचना निर्मिती वेळ संपली मिनिटांमध्ये.

en: Stack update started.
mr: मर्यादित डाटा रचना सुधारणा सुरु.

en: Stacks
mr: मर्यादित डाटा रचना

[ctx: Action log of an instance]
en: Start
mr: सुरु

en: Start Time
mr: सुरु होण्याची वेळ

en: Start address is larger than end address (value=%s)
mr: सुरुवात पत्ता समाप्तीच्या पत्त्यापेक्षा मोठा आहे (मूल्य=%s)

en: Start and end addresses must be specified (value=%s)
mr: सुरुवात व समाप्तीचा पत्ते नमूद केले पाहिजेत (मूल्य=%s)

en: Start must be earlier than end of period.
mr: सुरुवात कालावधी संपण्यापूर्वी असली पाहिजे.

en: Starting evacuation from %(current)s to %(target)s.
mr: %(current)s पासून %(target)s पर्यंत रिकामे करणे सुरु.

en: State
mr: राज्य

en: Stats
mr: राज्ये

en: Status
mr: स्थिती

en: Status =
mr: स्थिती =

en: Status Reason
mr: स्थिती कारण

en: Storage location
mr: साठवणूक ठिकाण

en: Storage type
mr: साठवणूक प्रकार

en: Streaming MapReduce
mr: परिगमन मॅपरेड्यूस

en: Sub Type
mr: उप प्रकार

en: Sub Type Value (Manual Input)
mr: उप प्रकार मूल्य (हाताने टंकलेखन)

en: Subnet
mr: उपनेट

en: Subnet "%s" was successfully created.
mr: उपनेट "%s" यशस्वीपणे तयार करण्यात आले.

en: Subnet "%s" was successfully updated.
mr: उपनेट "%s" यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आले.

en: Subnet Details
mr: उपनेट तपशील

en: Subnet Name
mr: उपनेटचे नाव

en: Subnet list can not be retrieved.
mr: उपनेट यादी मिळवता आली नाही.

en: Subnets
mr: उपनेट

en: Subnets Associated
mr: जोडलेली उप नेट

en: Successfully added rule: %s
mr: यशस्वीपणे नियम समाविष्ट केला: %s

en: Successfully associated floating IP: %s
mr: यशस्वीपणे बदलता आयपी जोडला: %s

en: Successfully created QoS Spec: %s
mr: शस्वीपणे क्यूओएस निर्देश तयार केला: %s

en: Successfully created encryption for volume type: %s
mr: खंड प्रकारासाठी सांकेतिकरण यशस्वीपणे तयार केले: %s

en: Successfully created security group: %s
mr: यशस्वीपणे सुरक्षा गट तयार केला: %s

en: Successfully created volume type: %s
mr: यशस्वीपणे खंड प्रकार तयार केला: %s

en: Successfully disassociated Floating IP: %s
mr: बदलते आयपी यशस्वीपणे वेगळा केला: %s

en: Successfully disassociated floating IP: %s
mr: बदलता आयपी यशस्वीपणे विलग केला: %s

en: Successfully imported public key: %s
mr: यशस्वीपणे सार्वजनिक कळ आयात केली: %s

en: Successfully modified QoS Spec consumer.
mr: क्यूओएस निर्देश ग्राहक यशस्वीपणे सुधारित केला.

en: Successfully restored backup %(backup_name)s to volume with id: %(volume_id)s
mr: राखीव साठा यशस्वीपणे %(backup_name)s खंडामध्ये पुनर्स्थापित केला ओळखक्रमांकासह: %(volume_id)s

en: Successfully sent the request to change the volume type to "%(vtype)s" for volume: "%(name)s"
mr: खंड प्रकार "%(vtype)s" मध्ये बदलण्यासाठी यशस्वीपणे विनंती पाठवली खंडासाठी: "%(name)s"

en: Successfully sent the request to upload volume to image for volume: "%s"
mr: खंडासाठी चित्रामध्ये खंड अपलोड करण्याची विनंती यशस्वीपणे पाठवली: "%s"

en: Successfully updated QoS Spec association.
mr: क्यूओएस निर्देश संबंध यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आला.

en: Successfully updated aggregate: "%s."
mr: यशस्वीपणे सुधारित सरासरी: "%s."

en: Successfully updated container access to private.
mr: पात्र उपलब्धता खाजगी म्हणून यशस्वीपणे सुधारणा.

en: Successfully updated container access to public.
mr: पात्र उपलब्धता सार्वजनिक म्हणून यशस्वीपणे सुधारणा.

en: Successfully updated image.
mr: यशस्वीपणे चित्रात सुधारणा केली.

en: Successfully updated security group: %s
mr: यशस्वीपणे सुरक्षा गट सुधारित केला: %s

en: Successfully updated volume snapshot status: "%s".
mr: यशस्वीपणे खंड क्षणचित्र स्थितीमध्ये सुधारणा केली: "%s".

en: Successfully updated volume status to "%s".
mr: खंड स्थितीमध्ये "%s" ची यशस्वीपणे सुधारणा केली.

en: Supported Versions
mr: सहाय्य असलेल्या आवृत्त्या

[ctx: Current status of an Instance]
en: Suspended
mr: निलंबित

[ctx: Power state of an Instance]
en: Suspended
mr: निलंबित

[ctx: Task status of an Instance]
en: Suspending
mr: निलंबित करत आहे

en: Swap Disk
mr: देवाणघेवाण डिस्क

en: Swap Disk (MB)
mr: देवाणघेवाण डिस्क (एमबी)

en: Swift
mr: जलद

en: Swift_meters
mr: जलद_मीटर

en: System
mr: यंत्रणा

en: System Information
mr: यंत्रणा माहिती

en: TCP
mr: टीसीपी

en: Tags
mr: खूण चिठ्ठ्या

en: Target Host
mr: लक्ष्य होस्ट

en: Task
mr: काम

en: Template
mr: साचा

en: Template Data
mr: साचा डाटा

en: Template File
mr: साचा धारिका

en: Template Name
mr: साचा नाव

en: Template Source
mr: साचा स्रोत

en: Template URL
mr: साचा यूआरएल

en: The "from" port number is invalid.
mr: "पासून" पोर्ट क्रमांक अवैध आहे.

en: The "to" port number is invalid.
mr: "पर्यंत" पोर्ट क्रमांक अवैध आहे.

en: The "to" port number must be greater than or equal to the "from" port number.
mr: "पर्यंत" पोर्ट क्रमांक "पासून" पोर्ट क्रमांकापेक्षा अधिक किंवा समान असला पाहिजे.

en: The 'operation' parameter for get_feature_permission '%(feature)s' is invalid. It should be one of %(allowed)s
mr: get_feature_permission '%(feature)s' साठीचा 'operation' निर्देशांक अवैध आहे. ते %(allowed)s पैकी एक असले पाहिजे

en: The Aggregate was updated.
mr: सरासरी सुधारित करण्यात आली.

en: The ICMP code is invalid.
mr: आयसीएमपी संकेत अवैध आहे.

en: The ICMP code not in range (-1, 255)
mr: आयसीएमपी संकेत श्रेणीमध्ये नाही (-१, २५५)

en: The ICMP type is invalid.
mr: आयसीएमपी प्रकार अवैध आहे.

en: The ICMP type not in range (-1, 255)
mr: आयसीएमपी प्रकार श्रेणीमध्ये नाही (-१, २५५)

en: The ID "%s" is already used by another flavor.
mr: "%s" हा ओळख क्रमांक आधीपासूनच दुस-या साच्याद्वारे वापरला जात आहे.

en: The Key Pair name that was associated with the instance
mr: घटकाशी संबंधित कळ जोडीचे नाव

en: The Volume size is too small for the '%(image_name)s' image and has to be greater than or equal to '%(smallest_size)d' GB.
mr: खंड आकार  '%(image_name)s' चित्रासाठी अतिशय लहान आहे व तो '%(smallest_size)d' जीबीपेक्षा अधिक किंवा त्याऐवढा असला पाहिजे.

en: The container cannot be deleted since it is not empty.
mr: हे पात्र नष्ट करता येत नाही कारण ते रिकामे नाही.

en: The flavor '%(flavor)s' is too small for requested image.
    Minimum requirements: %(min_ram)s MB of RAM and %(min_disk)s GB of Root Disk.
mr: साचा '%(flavor)s' विनंती केलेल्या चित्रासाठी अतिशय लहान आहे.
    किमान आवश्यकता: %(min_ram)s एमबी रॅम व %(min_disk)s जीबी मूळ डिस्क.

en: The instance is preparing the live migration to host "%s".
mr: घटक होस्टवर थेट स्थलांतरासाठी तयारी करत आहे "%s".

en: The instance password encrypted with your public key.
mr: तुमच्या सार्वजनिक कळीसोबत सांकेतिकरण करण्यात आलेला घटक पासवर्ड.

en: The minimum disk size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
mr: चित्र पुन्हा उघडण्यासाठी आवश्यक डिस्कचा किमान आकार. स्पष्ट केलेला नसेल, तर हे मूल्य पूर्वनिर्धारितपणे ० होते (किमान नाही).

en: The minimum memory size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
mr: हे चित्र पुन्हा उघडण्यासाठी आवश्यक मेमरी आकार. स्पष्ट केले नसेल, तर हे मूल्य पूर्वनिर्धारितपणे ० होते (किमान नाही).

en: The name "%s" is already used by another flavor.
mr: "%s"हे नाव आधीपासूनच दुस-या साच्याद्वारे वापरले जात आहे.

en: The name "%s" is already used by another host aggregate.
mr:  "%s" हे नाव आधीपासूनच दुस-या होस्ट सरासरीद्वारे वापरले जात आहे.

en: The name of the physical network over which the virtual network is implemented.
mr: व्हर्च्युअल नेटवर्क ज्यावर राबविण्यात आले असेल त्या प्रत्यक्ष नेटवर्कचे नाव.

en: The page you were looking for doesn't exist
mr: तुम्ही शोधत असलेले पान अस्तित्वात नाही

en: The physical mechanism by which the virtual network is implemented.
mr: व्हर्च्युअल नेटवर्क ज्याप्रकारे राबवले जाईल त्याचे प्रत्यक्ष यंत्रणा.

en: The pseudo folder cannot be deleted since it is not empty.
mr: आभासी धारक नष्ट करता येत नाही कारण ते रिक्त नाही.

en: The raw contents of the environment file.
mr: पर्यावरण धारिकेचे कच्चे घटक.

en: The raw contents of the template.
mr: साच्याचे कच्चे घटक.

en: The requested feature '%(feature)s' is unknown. Please make sure to specify a feature defined in FEATURE_MAP.
mr: विनंती करण्यात आलेले वैशिष्ट्य '%(feature)s' अज्ञात आहे. कृपया FEATURE_MAP मध्ये व्याख्या करण्यात आलेले वैशिष्ट्य नमूद केले जाईल याची खात्री करा.

en: The requested instance cannot be launched. The following requested resource(s) exceed quota(s): %s.
mr: विनंती करण्यात आलेले घटक सुरु करता येत नाहीत. पुढील विनंती करण्यात आलेले संसाधन (संसाधने) वाट्यापेक्षा अधिक आहे (आहेत): %s.

en: The requested instance port is already associated with another floating IP.
mr: विनंती करण्यात आलेला घटक पोर्ट आधीपासूनच दुस-या बदलत्या आयपीशी जोडलेला आहे.

en: The specified port is invalid.
mr: विनिर्दिष्ट पोर्ट अवैध आहे.

en: The state to start in.
mr: सुरुवात करण्याची स्थिती.

en: The state to start the network in.
mr: च्यामध्ये नेटवर्क सुरु करण्याची स्थिती.

en: The subnet in the Network Address is too small (/%s).
mr: नेटवर्क पत्त्यातील उपनेट अतिशय लहान आहे (/%s).

en: The volume size cannot be less than the image minimum disk size (%sGB)
mr: खंड आकार चित्र किमान डिस्क आकारापेक्षा कमी असू शकत नाही (%sGB)

en: The volume size cannot be less than the image size (%s)
mr: खंड आकार चित्र आकारापेक्षा कमी असू शकत नाही (%s)

en: The volume size cannot be less than the snapshot size (%sGB)
mr: खंड आकार क्षणचित्र आकारापेक्षा कमी असू शकत नाही (%sजीबी)

en: The volume size cannot be less than the source volume size (%sGB)
mr: खंच आकार स्रोत खंड आकारापेक्षा कमी असू शकत नाही (%sजीबी)

en: There are no meters defined yet.
mr: अजून कोणतीही मीटर निश्चित करण्यात आलेली नाहीत.

en: There is not enough capacity for this flavor in the selected availability zone. Try again later or select a different availability zone.
mr: निवडलेल्या उपलब्धता विभागात या साच्यासाठी पुरेशी क्षमता नाही. नंतर पुन्हा प्रयत्न करा किंवा वेगळा उपलब्धता विभाग निवडा.

en: There was a problem parsing the %(prefix)s: %(error)s
mr: %(prefix)s पदनिरुपण करताना एक समस्या आली: %(error)s

en: This is required for operations to be performed throughout the lifecycle of the stack
mr: मर्यादित डाटा रचनेच्या संपूर्ण जीवनचक्रात संचालन करण्यासाठी हे आवश्यक असते

en: This name is already taken.
mr: हे नाव आधीच घेण्यात आले आहे.

en: This volume is currently attached to an instance. In some cases, creating a snapshot from an attached volume can result in a corrupted snapshot.
mr: हा खंड सध्या एका घटकाला जोडलेला आहे. काही प्रकरणांमध्ये, जोडलेल्या खंडामधून क्षणचित्र तयार केल्याने क्षणचित्र खराब होऊ शकते.

en: Time
mr: वेळ

en: Time Since Event
mr: घटनेपासूनचा कालावधी

en: Time since created
mr: तयार केल्यापासूनची वेळ

en: Timeout
mr: वेळ संपली

en: Timezone
mr: वेळ विभाग

en: Title
mr: शीर्षक

en: To
mr: प्रति

en: To Port
mr: पोर्टपर्यंत

en: To date to must be greater than From date.
mr: पर्यंत तारीख पासून तारखेपेक्षा नंतरची असली पाहिजे.

en: To specify an allowed IP range, select &quot;CIDR&quot;. To allow access from all members of another security group select &quot;Security Group&quot;.
mr: परवानगी असलेली आयपी श्रेणी स्पष्ट करण्यासाठी, निवडा व क्यूयूओटी;सीआयडीआर व क्यूयूओटी;. दुस-या सुरक्षा गटातील सर्व सदस्यांसाठीच्या उपलब्धतेला परवानगी देण्यासाठी निवडा व क्यूयूओटी; सुरक्षा गट व क्यूयूओटी;.

en: Topology
mr: रचना अभ्यास

en: Total Size of LUKS Volumes and Snapshots (GB)
mr: एलयूकेएस खंड व क्षणचित्रांचा एकूण आकार (जीबी)

en: Total Size of Volumes and Snapshots (GB)
mr: खंडांचा व क्षणचित्रांचा एकूण आकार (जीबी)

en: Total disk usage (GB * Hours Used) for the project
mr: एकूण डिस्क वापर (जीबी * तास वापरले) प्रकल्पासाठी

en: Total size of stored objects
mr: साठविलेल्या वस्तुंचा एकूण आकार

en: Transform Protocol
mr: प्रोटोकॉल रुपांतरित करा

en: Trunk
mr: ट्रंक

en: Type
mr: प्रकार

en: Type and version of datastore.
mr: डाटासाठवणुकीचा प्रकार व आवृत्ती.

en: UDP
mr: यूडीपी

en: URL
mr: यूआरएल

en: UTC
mr: यूटीसी

en: Unable to add Firewall "%s".
mr: फायरवॉल समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to add IKE Policy "%s".
mr: आयकेई धोरण समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to add IPSec Policy "%s".
mr: आयपीएसईसी धोरण समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to add IPSec Site Connection "%s".
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी समाविष्ट करण्यास असमर्थ"%s".

en: Unable to add Policy "%s".
mr: धोरण समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to add Rule "%s".
mr: नियम समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to add VIP "%s".
mr: व्हीआयपी समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to add VPN Service "%s".
mr: व्हीपीएन सेवा समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to add member(s)
mr: सदस्य (अनेक सदस्य) समाविष्ट करण्यास असमर्थ

en: Unable to add monitor
mr: निरीक्षक समाविष्ट करण्यास असमर्थ

en: Unable to add monitor.
mr: निरीक्षक समाविष्ट करण्यास असमर्थ.

en: Unable to add pool "%s".
mr: गट समाविष्ट करण्यास असमर्थ"%s".

en: Unable to add rule to security group.
mr: सुरक्षा गटाच नियम समाविष्ट करण्यास असमर्थ.

en: Unable to add user to primary project.
mr: प्राथमिक प्रकल्पात वापरकर्ता समाविष्ट करण्यास असमर्थ.

en: Unable to allocate Floating IP.
mr: बदलता आयपी वितरित करण्यास असमर्थ

en: Unable to associate IP address %s.
mr: आयपी पत्ता जोडण्यास असमर्थ%s.

en: Unable to associate floating IP.
mr: बदलता आयपी जोडण्यास असमर्थ.

en: Unable to associate monitor.
mr: निरीक्षकाशी संबंध जोडण्यास असमर्थ.

en: Unable to attach volume.
mr: खंड जोडण्यास असमर्थ.

en: Unable to change password.
mr: पासवर्ड बदलण्यास असमर्थ.

en: Unable to change the volume type for volume: "%s"
mr: खंडासाठी खंड प्रकार बदलण्यास असमर्थ: "%s"

en: Unable to clear gateway for router "%(name)s": "%(msg)s"
mr: राउटरसाठी गेटवे पुसण्यास असमर्थ "%(name)s": "%(msg)s"

en: Unable to connect to Neutron.
mr: न्यूट्रॉनशी संपर्क स्थापित करता येत नाही.

en: Unable to copy object.
mr: घटकाची प्रत तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create QoS Spec.
mr: क्यूओएस निर्देश तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create container.
mr: पात्र तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create domain "%s".
mr: कार्यक्षेत्र तयार करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to create encrypted volume type.
mr: सांकेतिकरण केलेला खंड प्रकार तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create flavor "%s".
mr: नवीन साचा तयार करण्यास असमर्थ"%s".

en: Unable to create flavor.
mr: नवीन साचा तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create group.
mr: गट तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create host aggregate "%s".
mr: होस्ट सरासरी तयार करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to create host aggregate.
mr: होस्ट सरासरी करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create job binary
mr: कार्य द्विअंकी तयार करण्यास असमर्थ

en: Unable to create key pair: %(exc)s
mr: कळ जोडी तयार करण्यास असमर्थ: %(exc)s

en: Unable to create network "%s".
mr: नेटवर्क तयार करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to create new cluster for job.
mr: कार्यासाठी नवीन समूह तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create project "%s".
mr: प्रकल्प तयार करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to create pseudo-folder.
mr: आभासी-धारक तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create role.
mr: भूमिका तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create snapshot.
mr: क्षणचित्र तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create spec.
mr: निर्देश तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create subnet "%s".
mr: उपनेट तयार करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to create the cluster
mr: समूह तयार करण्यास असमर्थ

en: Unable to create user.
mr: वापरकर्ता तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create volume backup.
mr: खंड राखीव साठा तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create volume snapshot.
mr: खंड क्षणचित्र तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create volume type extra spec.
mr: खंड प्रकार अतिरिक्त निर्देश तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create volume type.
mr: खंड प्रकार तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to create volume.
mr: खंड तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to delete IKE Policy: %s
mr: आयकेई धोरण नष्ट करण्यास असमर्थ: %s

en: Unable to delete IPSec Policy: %s
mr: आयपीएसईसी धोरण नष्ट करण्यास असमर्थ: %s

en: Unable to delete IPSec Site Connection: %s
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी नष्ट करण्यास असमर्थ: %s

en: Unable to delete VIP. %s
mr: व्हीआयपी नष्ट करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to delete VPN Service: %s
mr: व्हीपीएन सेवा नष्ट करण्यास असमर्थ: %s

en: Unable to delete container.
mr: पात्र नष्ट करण्यास अमसर्थ.

en: Unable to delete firewall. %s
mr: फायरवॉल नष्ट करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to delete member. %s
mr: सदस्य नष्ट करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to delete monitor. %s
mr: निरीक्षक नष्ट करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to delete policy. %s
mr: धोरण नष्ट करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to delete pool. %s
mr: गट नष्ट करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to delete router "%s"
mr: राउटर नष्ट करु शकत नाही "%s"

en: Unable to delete router rule.
mr: राउटर नियम नष्ट करण्यास असमर्थ.

en: Unable to delete rule. %s
mr: नियम नष्ट करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to determine if availability zones extension is supported.
mr: उपलब्धता विभाग विस्तारास सहाय्य आहे किंवा नाही हे निश्चित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to determine if volume type encryption is supported.
mr: खंड प्रकार सांकेतिकरणाला सहाय्य आहे का हे निश्चित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to disassociate floating IP.
mr: बदलता आयपी वेगळा करता येत नाही.

en: Unable to disassociate monitor.
mr: निरीक्षक विलक करण्यास असमर्थ.

en: Unable to edit spec.
mr: निर्देश संपादित करता येत नाहीत.

en: Unable to edit volume type extra spec.
mr: खंड प्रकार अतिरिक्त निर्देश संपादित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to extend volume.
mr: खंड विस्तारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch EC2 credentials.
mr: ईसी२ ओळखपत्रे मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to fetch available images.
mr: उपलब्ध चित्रे मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch cluster list
mr: समूह यादी मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to fetch cluster template list
mr: समूह साचा यादी मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to fetch cluster template.
mr: समूह साचा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch cluster to scale
mr: समूह पट्टी आणण्यास असमर्थ

en: Unable to fetch cluster to scale.
mr: समूह पट्टीकडे आणण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch clusters.
mr: समूह मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch data sources.
mr: डाटा स्रोत मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch flavor for template.
mr: साच्यासाठी नमुना (फ्लेवर) मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch floating ip pools.
mr: बदलते आयपी गट मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch image choices.
mr: चित्र पर्याय मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch instance details.
mr: घटक तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch job binary list.
mr: कार्य द्विअंकी यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch job binary: %(exc)s
mr: कार्य द्विअंकी मिळविण्यास असमर्थ: %(exc)s

en: Unable to fetch job executions.
mr: कार्य अंमलबजावणी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch jobs.
mr: कार्ये मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch keypair choices.
mr: कळजोडी पर्याय मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch node group details.
mr: नोड गट तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch node group template list.
mr: नोड गट साचा यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch plugin details.
mr: प्लगइन तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch plugin list.
mr: प्लगइन यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch template object.
mr: साचा घटक मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch template to copy.
mr: प्रत तयार करण्यास साचा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to fetch the image details
mr: चित्राचे तपशील मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to find backup!
mr: राखीव साठा शोधण्यास असमर्थ!

en: Unable to find default role.
mr: पूर्वनिर्धारित भूमिका शोधण्यास असमर्थ.

en: Unable to generate process choices.
mr: प्रक्रियेचे पर्याय तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to get EC2 credentials
mr: ईसी२ ओळखपत्रे मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to get RDP console for instance "%s".
mr: घटकासाठी  आरडीपी कन्सोल मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to get SPICE console for instance "%s".
mr: घटकासाठी स्पाईस कन्सोल मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to get VNC console for instance "%s".
mr: घटकासाठी व्हीएनसी कन्सोल मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to get cinder services list.
mr: सिंडर सेवा यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to get database backup data.
mr: डाटाबेस राखीव साठा डाटा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to get databases data.
mr: डाटाबेस डाटा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to get events for stack "%s".
mr: मर्यादित डाटा रचनेसाठी घटना मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to get flavor list
mr: साचा यादी मिळवता आली नाही

en: Unable to get host aggregate list
mr: होस्ट सरासरी यादी मिळण्यास असमर्थ

en: Unable to get log for instance "%s".
mr: घटकासाठी नोंद मिळविण्यास असमर्थ"%s".

en: Unable to get network agents info.
mr: नेटवर्क प्रतिनिधींची माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to get network agents list.
mr: नेटवर्क प्रतिनिधी यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to get node group details.
mr: नोड समूह तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to get nova services list.
mr: नोव्हा सेवा यादी मिळू शकली नाही.

en: Unable to get openrc credentials
mr: मुक्तआरसी ओळखपत्रे मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to get quota info.
mr: वाट्याविषयी माहिती मिळवता येत नाही.

en: Unable to get resources for stack "%s".
mr: मर्यादित डाटा रचनेसाठी संसाधने मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to get subnet "%s"
mr: उपनेट समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s"

en: Unable to get the available hosts
mr: उपलब्ध होस्ट मिळू शकत नाहीत

en: Unable to get user data.
mr: वापरकर्ता डाटा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to import key pair.
mr: कळ जोडी आयात करण्यास असमर्थ.

en: Unable to launch %(count)s named "%(name)s".
mr: सुरुवात करण्यास असमर्थ %(count)s नावाचे "%(name)s".

en: Unable to launch job.
mr: कार्य सुरु करण्यास असमर्थ.

en: Unable to list containers.
mr: पात्रांची यादी तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to list database backups for parent.
mr: पालकासाठी डाटाबेस राखीव साठ्याची यादी करण्यास असमर्थ.

en: Unable to list database instances to backup.
mr: राखीव साठ्यामध्ये डाटाबेस घटकांची यादी करण्यास असमर्थ.

en: Unable to list dhcp agents hosting network.
mr: डीएचसीपी प्रतिनिधी होस्टिंग नेटवर्कची यादी तयार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to load the specified image. %s
mr: विनिर्दिष्ट चित्र लोड करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to load the specified snapshot.
mr: विनिर्दिष्ट क्षणचित्र लोड करण्यास असमर्थ.

en: Unable to load the specified volume. %s
mr: विनिर्दिष्ट खंड लोड करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to locate VIP to delete. %s
mr: नष्ट कऱण्यासाठी व्हीआयपी शोधण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to lookup volume or backup information.
mr: खंड किंवा राखीव साठा माहिती शोधण्यास असमर्थ.

en: Unable to modify domain "%s".
mr: कार्यक्षेत्र सुधारित करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to modify flavor "%s".
mr: साचा सुधारण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to modify instance "%s".
mr: घटकामध्ये बदल करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to modify project "%s".
mr: प्रकल्पात सुधारणा करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to obtain flavors.
mr: साचे मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to parse IP address %s.
mr: आयपी पत्त्याचे पदनिरुपण करण्यास असमर्थ %s.

en: Unable to populate anti-affinity processes.
mr: आकर्षण-प्रतिबंधक प्रक्रियांचा प्रसार करण्यास असमर्थ.

en: Unable to process plugin tags
mr: प्लगइन खूण चिठ्ठ्यांवर प्रक्रिया करण्यास असमर्थ

en: Unable to rebuild instance.
mr: घटकांची पुनर्बांधणी करण्यास असमर्थ.

en: Unable to resize instance "%s".
mr: घटकाचा आकार बदलण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to resize volume. %s
mr: खंडाच्या आकारात फेरबदल करण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to restore backup.
mr: राखीव साठा पुनर्स्थापित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve IKE Policies list.
mr: आयकेई धोरणे यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve IKE Policy details.
mr: आयकेई धोरण तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve IKE Policy details. %s
mr: आयकेई धोरण तपशील मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron for instance "%(name)s" (%(id)s).
mr: घटकासाठी न्यूट्रॉनकडून आयपी पत्ते मिळविण्यास असमर्थ "%(name)s" (%(id)s).

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron.
mr: न्यूट्रॉनमधून आयपी पत्ता मिळवता येत नाही.

en: Unable to retrieve IPSec Policies list.
mr: आयपीएसईसी धोरणे यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve IPSec Policy details.
mr: आयपीएसईसी धोरण तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve IPSec Policy details. %s
mr: आयपीएसईसी धोरण तपशील मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve IPSec Site Connection details.
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve IPSec Site Connection details. %s
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडणी तपशील मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve IPSec Site Connections list.
mr: आयपीएसईसी केंद्र जोडण्या यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve Nova availability zones.
mr: नोव्हा उपलब्धता विभाग मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve QoS Spec association.
mr: क्यूओएस निर्देश संबंध मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve QoS Spec details.
mr: क्यूओएस निर्देश तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve QoS Specs.
mr: क्यूओएस निर्देश मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve QoS spec details.
mr: क्यूओएस निर्देश तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve QoS spec list.
mr: क्यूओएस निर्देश यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve QoS specs
mr: क्यूओएस निर्देश मिळू शकले नाहीत

en: Unable to retrieve VIP details.
mr: व्हीआयपी तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve VIP details. %s
mr: व्हीआयपी तपशील मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve VPN Service details.
mr: व्हीपीएन सेवा तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve VPN Service details. %s
mr: व्हीपीएन सेवा तपशील मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve VPN Services list.
mr: व्हीपीएन सेवा यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve a list of external networks "%s".
mr: बाह्य नेटवर्कची यादी मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to retrieve agent list.
mr: प्रतिनिधी यादी मिळविण्यात अपयशी.

en: Unable to retrieve an external network "%s".
mr: एक बाह्य नेटवर्क मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to retrieve attachment information.
mr: पुरवणी माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve availability zone list.
mr: उपलब्धता विभाग यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve availability zones.
mr: उपलब्धता विभाग मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve available metadata for aggregate.
mr: सरासरीसाठी उपलब्ध मेटाडाटा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve available metadata for flavors.
mr: साच्यांसाठी उपलब्ध मेटाडाटा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve available properties for image.
mr: चित्रासाठी उपलब्ध वैशिष्ट्ये मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve backup details.
mr: राखीव साठा तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve compute host information.
mr: संगणन होस्ट माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve compute limit information.
mr: संगणन मर्यादा माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve container list.
mr: धारक यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve data processing plugins.
mr: डाटा प्रक्रिया प्लगइन मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve database instances.
mr: डाटाबेस घटक मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve database size information.
mr: डाटाबेस आकार माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve default Neutron quota values.
mr: पूर्वनिर्धारित न्यूट्रॉन वाटा मूल्ये मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve default quota values.
mr: वाट्याची पूर्वनिर्धारित मूल्य मिळवता येत नाहीत.

en: Unable to retrieve details for backup: %s
mr: राखीव साठ्यासाठी तपशील मिळविण्यास असमर्थ: %s

en: Unable to retrieve details for database instance: %s
mr: डाटाबेस घटकासाठी तपशील मिळविण्यास असमर्थ: %s

en: Unable to retrieve details for instance "%s".
mr: घटकासाठी तपशील मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to retrieve details for network "%s".
mr: नेटवर्कसाठी तपशील मिळवता आले नाही "%s".

en: Unable to retrieve details for parent backup: %s
mr: मूळ राखीव साठ्यासाठी तपशील मिळविण्यास असमर्थ: %s

en: Unable to retrieve details for router "%s".
mr: राउटरसाठी तपशील मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to retrieve details.
mr: तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve domain details.
mr: कार्यक्षेत्र तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve domain information.
mr: कार्यक्षेत्र माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve domain list.
mr: कार्यक्षेत्र यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve extensions information.
mr: विस्तार माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve extra spec list.
mr: अतिरि्क्त निर्देश यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve firewall details.
mr: फायरवॉल तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve firewall list.
mr: फायरवॉल यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve flavor access list. Please try again later.
mr: साचा उपलब्धता यादी मिळविण्यास असमर्थ. कृपया थोड्या वेळाने पुन्हा प्रयत्न करा.

en: Unable to retrieve flavor details.
mr: साच्याचे तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%(name)s" (%(id)s).
mr: घटकासाठी साचा माहिती मिळविण्यास असमर्थ "%(name)s" (%(id)s).

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%s".
mr: घटकासाठी साचा माहिती मिळविण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to retrieve flavor list.
mr: साचा यादी घेण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve flavors.
mr: साचे मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve floating IP addresses.
mr: बदलते आयपी पत्ते मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve floating IP pools.
mr: बदलते आयपी गट मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve group list.
mr: गट यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve group list. Please try again later.
mr: गट यादी मिळविण्यास असमर्थ. कृपया नंतर प्रयत्न करा.

en: Unable to retrieve group users.
mr: गट वापरकर्ते मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve health monitor details. %s
mr: आरोग्य निरीक्षक तपशील मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve host aggregates list.
mr: होस्ट सरासरी यादी मिळवण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve host information.
mr: होस्ट माहिती मिळवता येत नाही.

en: Unable to retrieve hypervisor information.
mr: व्हर्च्युअल यंत्र निरीक्षक माहिती मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to retrieve hypervisor instances list.
mr: व्हर्च्युअल यंत्र निरीक्षक घटक यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve hypervisor statistics.
mr: व्हर्च्युअल यंत्र निरीक्षक सांख्यिकी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve image details.
mr: चित्राचे तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve image list
mr: चित्र यादी मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to retrieve image list.
mr: चित्र यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve image.
mr: चित्र मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve images for the current project.
mr: सध्याच्या प्रकल्पासाठी चित्रे मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve images with filter %s.
mr: चाळणीसह चित्रे मिळविण्यास असमर्थ %s.

en: Unable to retrieve images.
mr: चित्रे मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve instance action list.
mr: घटक कृती यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve instance details.
mr: घटक पत्ता मिळवता येत नाही.

en: Unable to retrieve instance flavors.
mr: घटक साचे मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve instance list.
mr: घटक यादी मिळवता येत नाही.

en: Unable to retrieve instance password.
mr: घटक पासवर्ड मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve instance project information.
mr: घटक प्रकल्प माहिती मिळवता येत नाही.

en: Unable to retrieve instance size information.
mr: घटक आकार पत्ता मिळवता येत नाही.

en: Unable to retrieve instance.
mr: घटक मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve instances list.
mr: घटकांची यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve instances.
mr: घटक मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve key pair list.
mr: कळ जोडी यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve key pairs.
mr: कळ जोड्या मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve limit information.
mr: मर्यादा माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve list of security groups
mr: सुरक्षा गटांची यादी मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to retrieve list of volume snapshots.
mr: खंड क्षणचित्र यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve list of volumes.
mr: खंडांमधून यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve member details.
mr: सदस्य तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve member details. %s
mr: सदस्य तपशील मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve member list.
mr: सदस्ययादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve metadata.
mr: मेटाडाटा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve monitor details.
mr: निरीक्षक तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve monitor list.
mr: निरीक्षक यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve monitors list.
mr: निरीक्षक यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve network details.
mr: नेटवर्कचे तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve network profile details.
mr: नेटवर्क स्वरुप तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve network quota information.
mr: नेटवर्क वाटा माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve network.
mr: नेटवर्क मिळविण्यात अपयशी.

en: Unable to retrieve networks list.
mr: नेटवर्क यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve networks.
mr: नेटवर्क मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve object list.
mr: घटक यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve object.
mr: घटक मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve plugin.
mr: प्लगइन मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve policies list.
mr: धोरणांची यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve policy details.
mr: धोरणांचे तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve policy list (%(error)s).
mr: धोरण यादी मिळविण्यास असमर्थ (%(error)s).

en: Unable to retrieve policy list.
mr: धोरण यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve pool details.
mr: गट तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve pool details. %s
mr: गट तपशील मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve pool subnet. %s
mr: गट उपनेट मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve pool. %s
mr: गट मिळविण्यास असमर्थ. %s

en: Unable to retrieve pools list.
mr: गट यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve port details
mr: पोर्टचे तपशील मिळविण्यात अपयशी

en: Unable to retrieve port details.
mr: पोर्टचे तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve project details.
mr: प्रकल्पाचे तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve project domain.
mr: प्रकल्प कार्यक्षेत्र मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve project information.
mr: प्रकल्प माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve project list.
mr: प्रकल्प यादी मिळवता आली नाही.

en: Unable to retrieve providers list.
mr: पुरवठादारांची यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve public images.
mr: सार्वजनिक चित्रे मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve quota information.
mr: वाटा माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve resource.
mr: संसाधन मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve role list.
mr: भूमिका यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve roles list.
mr: भूमिकेची यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve router details.
mr: राउटर तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve router list.
mr: राउटरची यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve router.
mr: राउटर मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve routers list.
mr: राउटर यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve rule details.
mr: नियमांचे तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve rules (%(error)s).
mr: नियम मिळविण्यास असमर्थ (%(error)s).

en: Unable to retrieve rules list.
mr: नियम यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve security group list. Please try again later.
mr: सुरक्षा गट यादी मिळविण्यास असमर्थ. कृपया नंतर प्रयत्न करा.

en: Unable to retrieve security group.
mr: सुरक्षा गट मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to retrieve security groups for instance "%(name)s" (%(id)s).
mr: घटकासाठी सुरक्षा गट मिळविण्यास असमर्थ "%(name)s" (%(id)s).

en: Unable to retrieve security groups.
mr: सुरक्षा गट मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve snapshot details.
mr: क्षणचित्र तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve snapshot list.
mr: क्षणचित्र यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve stack list.
mr: मर्यादित डाटा रचना यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve stack template.
mr: मर्यादित डाटा रचना साचा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve stack.
mr: मर्यादित डाटा रचना मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to retrieve subnet details
mr: उपनेट तपशील मिळविसण्यास असमर्थ

en: Unable to retrieve subnet details.
mr: उपनेट तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve tenant limits.
mr: भाडेकरु मर्यादा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve the aggregate to be updated
mr: सुधारित करायची सरासरी मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to retrieve the aggregate to be updated.
mr: सुधारणा करायची सरासरी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve the flavor metadata.
mr: साच्याचा मेटाडाटा मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve the image to be updated.
mr: सुधारित करायचे चित्र मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve the specified pool.
mr: विनिर्दिष्ट गट मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve the specified pool. Unable to add VIP "%s".
mr: विनिर्दिष्ट गट मिळविण्यास असमर्थ. व्हीआयपी समाविष्ट करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to retrieve the volume type list.
mr: खंट प्रकार यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve usage information.
mr: वापर माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve user domain role assignments.
mr: वापरकर्ता कार्यक्षेत्र भूमिका निर्धारण मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve user information.
mr: वापरकर्ता माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve user list.
mr: वापरकर्ता यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve user list. Please try again later.
mr: वापरकर्ता यादी मिळविण्यास असमर्थ. कृपया नंतर प्रयत्न करा.

en: Unable to retrieve user roles.
mr: वापरकर्ता भूमिका मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve users.
mr: वापरकर्ते मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve version information.
mr: आवृत्तीची माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume backups.
mr: खंड राखीवसाठे मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume details.
mr: खंड तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume information for volume: "%s"
mr: खंडातून खंड माहिती मिळविण्यास असमर्थ: "%s"

en: Unable to retrieve volume information.
mr: खंडाची माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume limit information.
mr: खंड मर्यादा माहिती मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume list for instance "%(name)s" (%(id)s).
mr: घटकासाठी खंड यादी मिळविण्यास असमर्थ "%(name)s" (%(id)s).

en: Unable to retrieve volume list.
mr: खंड यादी मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume project information.
mr: खंड प्रकल्पाची माहिती मिळू शकली नाही.

en: Unable to retrieve volume snapshot.
mr: खंड क्षणचित्रे मिळू शकली नाहीत.

en: Unable to retrieve volume snapshots.
mr: खंड क्षणचित्रे मिळू शकली नाहीत.

en: Unable to retrieve volume type details.
mr: खंड प्रकार तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume type encryption details.
mr: खंड प्रकार सांकेतिकरण तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume type encryption information.
mr: खंड प्रकार सांकेतिकरण माहिती मिळू शकली नाही.

en: Unable to retrieve volume type extra spec details.
mr: खंड प्रकार अतिरिक्त निर्देश तपशील मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume type name.
mr: खंड प्रकार नाव मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume types
mr: खंडाचे प्रकार मिळू शकले नाहीत.

en: Unable to retrieve volume.
mr: खंड मिळविण्यास असमर्थ.

en: Unable to retrieve volume/instance attachment information
mr: खंड/घटक जोडणी माहिती मिळविण्यास असमर्थ

en: Unable to set Domain Context.
mr: कार्यक्षेत्र संदर्भ निश्चित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to set flavor access for project %s.
mr: प्रकल्पासाठी साचा उपलब्धता निश्चित करण्यास असमर्थ %s.

en: Unable to set gateway.
mr: गेटवेची रचना करण्यास असमर्थ.

en: Unable to set project quotas.
mr: प्रकल्प वाटा रचना करण्यास असमर्थ.

en: Unable to sort instance flavors.
mr: घटकांच्या साच्यांचे वर्गीकरण करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update container access.
mr: पात्र उपलब्धता सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update default quotas.
mr: पूर्वनिर्धारित वाटे सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update group.
mr: गट सुधारणा करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update image "%s".
mr: चित्र सुधारित करण्यास असमर्थ "%s".

en: Unable to update object.
mr: घटक सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update role.
mr: भूमिका सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update row
mr: ओळ सुधारित करण्यास असमर्थ

en: Unable to update subnet "%s".
mr: उपनेट सुधारित करण्यास असमर्थ"%s".

en: Unable to update the aggregate metadata.
mr: सरासरी मेटाडाटा सुधारित करता आला नाही.

en: Unable to update the aggregate.
mr: सरासरी सुधारित करता येत नाही.

en: Unable to update the flavor metadata.
mr: मेटाडाटांचे साचे सुधारित करतायेत नाहीत.

en: Unable to update the group.
mr: गट सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update the image metadata.
mr: हा चित्र मेटाडाटा सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update the user.
mr: वापरकर्ता सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update volume snapshot status.
mr: खंड क्षणचित्रे स्थिती सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update volume snapshot.
mr: खंड क्षणचित्र सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update volume status to "%s".
mr: खंड स्थितीमध्ये "%s" ची सुधारणा करण्यास असमर्थ.

en: Unable to update volume.
mr: खंड सुधारित करण्यास असमर्थ.

en: Unable to upload cluster template file
mr: समूह साचा धारिका अपलोड करण्यास असमर्थ

en: Unable to upload job binary
mr: कार्य द्विअंकी अपलोड करण्यास असमर्थ

en: Unable to upload object.
mr: घटक अपलोड करण्यास असमर्थ.

en: Unable to upload volume to image for volume: "%s"
mr: खंडासाठी चित्रावर खंड अपलोड करण्यास असमर्थ: "%s"

en: Unknown
mr: अज्ञात

en: Unknown instance
mr: अज्ञात घटक

en: Unknown instance (None)
mr: अज्ञात घटक (एकही नाही)

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unrescuing
mr: सुटका करत नाही

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unshelving
mr: साठवणूक रद्द करत आहे

en: Up
mr: वर

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Up
mr: वर

en: Update
mr: सुधारणा

en: Update Aggregate Metadata
mr: सरासरी मेटाडाटा सुधारित करा

en: Update Default Quotas
mr: पूर्वनिर्धारित वाटे सुधारित करा

en: Update Defaults
mr: पूर्वनिर्धारित सुधारित करा

en: Update Flavor Metadata
mr: साचा मेटाडाटा सुधारित करा

en: Update Group
mr: गट सुधारित करा

en: Update Image
mr: चित्र सुधारित करा

en: Update Image Metadata
mr: चित्राचा मेटाडाटा सुधारित करा

en: Update Metadata
mr: मेटाडाटा सुधारित करा

en: Update Network
mr: नेटवर्कमध्ये सुधारणा करा

en: Update Network Profile
mr: नेटवर्क स्वरुप सुधारित करा

en: Update Object
mr: घटक सुधारित करा

en: Update Port
mr: पोर्टमध्ये सुधारणा करा

en: Update Role
mr: भूमिका सुधारित करा

en: Update Router
mr: राउटरमध्ये सुधारणा करा

en: Update Stack
mr: मर्यादित डाटा रचना सुधारणा करा

en: Update Stack Parameters
mr: मर्यादित डाटा रचना निर्देशांक सुधारित करा

en: Update Status
mr: सुधारित स्थिती

en: Update User
mr: वापरकर्ता सुधारित करा

en: Update Volume Snapshot Status
mr: खंड क्षणचित्र स्थिती सुधारित करा

en: Update Volume Status
mr: खंड स्थिती सुधारित करा

en: Update a subnet associated with the network. Advanced configuration are available at "Subnet Details" tab.
mr: नेटवर्कशी जोडलेले उपनेट सुधारित करा. "उपनेट तपशील" टॅबवर प्रगत मांडणी उपलब्ध आहे.

en: Update requests for this floating ip
mr: या बदलत्या आयपीसाठी सुधारित विनंत्या

en: Update requests for this network
mr: या सबनेट साठी निर्माण विनंती संख्या

en: Update requests for this port
mr: या पोर्ट साठी अद्यावतीकरण विनंती संख्या

en: Update requests for this router
mr: या राउटर साठी अद्यावतीकरण विनंती संख्या

en: Update requests for this subnet
mr: या सबनेट साठी अद्यावतीकरण विनंती संख्या

en: Updated
mr: सुधारित

en: Updated At
mr: रोजी सुधारणा

en: Updated subnet "%s".
mr: सुधारित उपनेट"%s".

[ctx: Task status of an Instance]
en: Updating Password
mr: पासवर्ड सुधारित करत आहे

en: Updating volume "%s"
mr: खंड सुधारित करत आहे"%s"

en: Updating volume snapshot "%s"
mr: खंड क्षणचित्र सुधारित करत आहे"%s"

en: Upload
mr: अपलोड करा

en: Upload File
mr: धारिका अपलोड करा

en: Upload Object
mr: घटक अपलोड करा

en: Upload Objects
mr: घटक अपलोड करा

en: Upload Template
mr: साचा अपलोड करा

en: Upload Volume to Image
mr: चित्रामध्ये खंड अपलोड करा

en: Upload to Image
mr: चित्रामध्ये अपलोड करा

en: Uploaded image size
mr: अपलोड करण्यात आलेल्या चित्राचा आकार

en: Url
mr: यूआरएल

en: Usage
mr: वापर

en: Usage (Hours)
mr: वापर (तास)

en: Usage Report
mr: वापर अहवाल

en: Use Server Default
mr: सर्वर पूर्वनिर्धारित वापरा

en: Use a volume as source
mr: खंड स्रोत म्हणून वापरा

en: Use anti-affinity groups for processes
mr: प्रक्रियांसाठी आकर्षण-प्रतिबंधक गट वापरा

en: Use anti-affinity groups for:
mr: च्यासाठी आकर्षण-प्रतिबंध गट वापरा:

en: Use image as a source
mr: चित्र स्रोत म्हणून वापरा

en: Use snapshot as a source
mr: क्षणचित्र स्रोत म्हणून वापरा

en: User
mr: वापरकर्ता

en: User "%s" was successfully created.
mr: वापरकर्ता "%s" यशस्वीपणे तयार करण्यात आला.

en: User %s has no role defined for that project.
mr: वापरकर्ता %s ची त्या प्रकल्पामध्ये निश्चित भूमिका नाही.

en: User Credentials Details
mr: वापरकर्ता ओळखपत्रे तपशील

en: User ID
mr: वापरकर्ता ओळखक्रमांक

en: User Name
mr: वापरकर्ता नाव

en: User Settings
mr: वापरकर्ता मांडण्या

en: User has been updated successfully.
mr: वापरकर्ता यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आला.

en: User name "%s" is already used.
mr: वापरकर्ता नाव "%s" आधीपासूनच वापरात आहे.

en: Username
mr: वापरकर्ता

en: Users
mr: वापरकर्ते

en: VCPU Hours
mr: व्हीसीपीयू तास

en: VCPUs
mr: व्हीसीपीयू

en: VCPUs (total)
mr: व्हीसीपीयू (एकूण)

en: VCPUs (used)
mr: व्हीसीपीयू (वापरलेले)

en: VIP
mr: व्हीआयपी

en: VIP %s was successfully updated.
mr: व्हीआयपी %s यशस्वीपणे सुधारणा करण्यात आली.

en: VIP Details
mr: व्हीआयपी तपशील

en: VIP Subnet
mr: व्हीआयपी उपनेट

en: VLAN
mr: व्हीलॅन

en: VPN
mr: व्हीपीएन

en: VPN Service
mr: व्हीपीएन सेवा

en: VPN Service %s was successfully updated.
mr: व्हीपीएन सेवा %s यशस्वीपणे सुधारित करण्यात आली.

en: VPN Service Details
mr: व्हीपीएन सेवा तपशील

en: VPN Service associated with this connection
mr: या जोडणीशी संबंधित व्हीपीएन सेवा

en: VPN Services
mr: व्हीपीएन सेवा

en: VXLAN
mr: व्हीएक्सलॅन

en: Valid integer greater than the DPD interval
mr: वैध पूर्णांक डीपीडी मध्यंतरापेक्षा मोठा

en: Value
mr: मूल्य

en: Value (Avg)
mr: मूल्य (सरासरी)

en: Version
mr: आवृत्ती

en: View Container
mr: पात्र पाहा

en: View Credentials
mr: ओळखपत्रे पाहा

en: View Details
mr: तपशील पाहा

en: View Extra Specs
mr: पाहा अतिरिक्त निर्देश

en: View Log
mr: नोंद पाहा

en: View Usage
mr: वापर पाहा

en: Virtual Private Network
mr: व्हर्च्युअल खाजगी नेटवर्क

en: Volume
mr: खंड

en: Volume %(volume_name)s on instance %(instance_name)s
mr: %(volume_name)s घटकावरील %(instance_name)s

en: Volume Backup
mr: खंड राखीव साठा

en: Volume Backups
mr: खंड राखीव साठे

en: Volume Name
mr: खंडाचे नाव

en: Volume Size
mr: खंडाचा आकार

en: Volume Snapshot
mr: खंड क्षणचित्र

en: Volume Snapshots
mr: खंडाची क्षणचित्रे

en: Volume Source
mr: खंड स्रोत

en: Volume Type Encryption Details
mr: खंड प्रकार सांकेतिकरण तपशील

en: Volume Types
mr: खंड प्रकार

en: Volume cannot be extended to %(req)iGB as you only have %(avail)iGB of your quota available.
mr: खंड %(req)i जीबी पर्यंत वाढविता येणार नाही कारण तुमचा केवळ %(avail)iजीबी वाटा उपलब्ध आहे.

en: Volume mount point (e.g. 'vda' mounts at '/dev/vda'). Leave this field blank to let the system choose a device name for you.
mr: खंड आरोपण बिंदू (उदा.  'व्हीडीए' आरोपण '/डीईव्ही/व्हीडीए' येथे). यंत्रणेला तुमच्यासाठी साधन नाव निवडता यावे यासाठी हे क्षेत्र रिक्त सोडा.

en: Volume size in gigabytes (integer value).
mr: खंड आकार गिगाबाईट्समध्ये (पूर्णांक मूल्य)

en: Volume size must be equal to or greater than the image minimum disk size (%sGB)
mr: खंड आकार चित्र किमान डिस्क आकाराऐवढा किंवा मोठा असला पाहिजे (%sजीबी)

en: Volume size must be equal to or greater than the image size (%s)
mr: खंड आकार चित्र आकाराऐवढा किंवा त्यापेक्षा मोठा असू शकतो (%s)

en: Volume size must be equal to or greater than the origin volume size (%s)
mr: खंड आकार मूळ खंड आकाराऐवढा किंवा त्यापेक्षा अधिक मोठा असला पाहिजे (%s)

en: Volume size must be equal to or greater than the snapshot size (%sGB)
mr: खंड आकार क्षणचित्र आकाराऐवढा किंवा त्यापेक्षा मोठा असला पाहिजे (%sजीबी)

en: Volume size must be greater than 0
mr: खंड आकार ० पेक्षा अधिक असला पाहिजे

en: Volume source must be specified
mr: खंड स्रोत नमूद केला पाहिजे

en: Volumes
mr: खंड

en: Volumes per node
mr: प्रति नोड खंड

en: Volumes size (GB)
mr: खंड आकार (जीबी)

en: Weight
mr: वजन

en: Which keypair to use for authentication.
mr: प्रमाणीकरणासाठी कोणती कळजोडी निवडायची.

en: Yes
mr: होय

en: You are already using all of your available floating IPs.
mr: तुम्ही आधीच तुम्हाला उपलब्ध सर्व बदलते आयपी वापरत आहात.

en: You are already using all of your available volumes.
mr: तुम्ही आधीपासूनच तुमचे सर्व खंड वापरत आहात.

en: You cannot disable the user you are currently logged in as.
mr: तुम्ही सध्या ज्या वापरकर्त्याच्या नावाने लॉग इन केलेले आहे तो असमर्थ करु शकत नाही.

en: You cannot revoke your administrative privileges from the domain you are currently logged into. Please switch to another domain with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
mr: तुम्ही सध्या ज्या कार्यक्षेत्रामध्ये लॉग इन केलेले आहे त्यातील तुमचे प्रशासकीय विशेषाधिकार वापरु शकत नाही. कृपया प्रशासकीय विशेषाधिकार असलेल्या दुस-या कार्यक्षेत्रात जा किंवा सीएलआयद्वारे हाताने प्रशासकीय भूमिका काढून टाका.

en: You cannot revoke your administrative privileges from the project you are currently logged into. Please switch to another project with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
mr: तुम्ही सध्या ज्या प्रकल्पामध्ये लॉग इन केलेले आहे त्यातून तुमचे प्रशासकीय विशेषाधिकार वापरु शकत नाही. कृपया प्रशासकीय विशेषाधिकार असलेल्या दुस-या प्रकल्पात जा किंवा प्रशासकीय भूमिका सीएलआयद्वारे हाताने काढून टाका.

en: You may have mistyped the address or the page may have moved.
mr: तुम्ही कदाचित पत्ता चुकीचा टंकलिखित केला असेल किंवा पान कदाचित हलविण्यात आले असेल.

en: You must select a datastore type and version.
mr: तुम्ही डाटासाठवणूक प्रकार व आवृत्ती निवडली पाहिजे.

en: You must select a snapshot.
mr: तुम्ही एक क्षणचित्र निवडले पाहिजे.

en: You must select a volume.
mr: तुम्ही एक खंड निवडला पाहिजे.

en: You must select an image.
mr: तुम्ही एक चित्र निवडले पाहिजे.

en: You must set volume size
mr: तुम्ही खंड आकाराची रचना केली पाहिजे

en: You must specify a password if you create a user.
mr: तुम्ही एक वापरकर्ता तयार केला तर एक पासवर्ड नमूद केला पाहिजे.

en: You must specify a template via one of the available sources.
mr: तुम्ही उपलब्ध स्रोतांपैकी एकाद्वारे एक साचा नमूद केला पाहिजे.

en: You must specify at least one database if you create a user.
mr: तुम्ही एक वापरकर्ता तयार केला तर तुम्ही किमान एक डाटाबेस नमूद केलाच पाहिजे.

en: Your image %s has been queued for creation.
mr: तुमचे चित्र %s तयार करण्यासाठी रांगेत ठेवण्यात आले आहे.

en: Zone
mr: विभाग

en: aes-128
mr: एईएस-१२८

en: aes-192
mr: एईएस-१९२

en: aes-256
mr: एईएस-२५६

en: ah
mr: एएच

en: ah-esp
mr: एच-ईएसपी

en: back-end
mr: पार्श्वभाग

en: bi-directional
mr: द्वी-दिशात्मक

[ctx: Both of front-end and back-end]
en: both
mr: दोन्ही [अग्रभाग व पार्श्वभाग दोन्ही]

en: clear
mr: पुसून टाका

en: disabled
mr: असमर्थ

en: dm-crypt
mr: डीएम-गृहिका

en: environment
mr: पर्यावरण

en: esp
mr: ईएसपी

en: front-end
mr: अग्रभाग

en: group14
mr: गट१४

en: group2
mr: गट२

en: group5
mr: गट५

en: hold
mr: धरुन ठेवा

en: instance
mr: घटक

en: pseudo-folder
mr: आभासी-धारक

en: response-only
mr: केवळ-प्रतिसाद

en: restart
mr: पुन्हा सुरु करा

en: restart-by-peer
mr: समकक्षाद्वारे-पुन्हा-सुरु करा

en: seconds
mr: सेकंद

en: sha1
mr: एसएचए १

en: template
mr: साचा

en: transport
mr: परिवहन

en: tunnel
mr: बोगदा

en: undefined
mr: अनिश्चित

en: unknown IP address
mr: अज्ञात आयपी पत्ता

en: v1
mr: व्ही१

en: v2
mr: व्ही२
