Horizon - en to gu translation catalogue (2051 entries)

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(ip)s)
gu: %(field_name)s: અયોગ્ય IP સરનામા (value=%(ip)s)

en: %(field_name)s: Invalid IP address (value=%(network)s)
gu: %(field_name)s: અયોગ્ય IP સરનામા (value=%(network)s)

en: %(type)s delay:%(delay)d retries:%(max_retries)d timeout:%(timeout)d
gu: %(type)s વિલંબ:%(delay)d પુનઃપ્રયાસો:%(max_retries)d સમયસમાપ્ત:%(timeout)d

en: %(type)s: url:%(url_path)s method:%(http_method)s codes:%(expected_codes)s delay:%(delay)d retries:%(max_retries)d timeout:%(timeout)d
gu: %(type)s: url:%(url_path)s method:%(http_method)s કોડ્સ::%(expected_codes)s વિલંબ:%(delay)d પુનઃપ્રયાસો:%(max_retries)d સમયસમાપ્ત:%(timeout)d

en: %(used)s %(key)s used
gu: %(used)s %(key)s ઉપયોગ થયેલ

en: %s (Default)
gu: %s (મૂળભૂત)

[ctx: External network not found]
en: %s (Not Found)
gu: % s (મળ્યા નથી)

en: %s (current)
gu: % s (વર્તમાન)

en: %s (default)
gu: % s (મૂળભૂત)

en: %s instances
gu: % s ઉદાહરણ

en: (Quota exceeded)
gu: (ક્વોટા ઓળંગાઈ ગયો)

en: , add project groups
gu: ,પ્રોજેક્ટ જૂથો ઉમેરો

en: , update project groups
gu: ,પ્રોજેક્ટ જૂથો અદ્યતન કરો

en: -- not selected --
gu: --પસંદ કરેલ નહી--

en: 1-4093 for VLAN; 5000 and above for Overlay
gu: VLAN માટે 1-4093; 5000 અને તેની ઉપરના ઓવરલે માટે

en: A image or external image location must be specified.
gu: ઇમેજ અથવા બાહ્ય ઈમેજના સ્થાન સ્પષ્ટ હોવા જ જોઈએ.

en: A local environment to upload.
gu: સ્થાનિક પર્યાવરણ અપલોડ કરવા માટે.

en: A local image to upload.
gu: અપલોડ કરવા માટે સ્થાનિક ઈમેજ.

en: A local template to upload.
gu: અપલોડ કરવા માટે સ્થાનિક ટેમ્પલેટ.

en: A script or set of commands to be executed after the instance has been built (max 16kb).
gu: આ ઉદાહરણ બિલ્ટ (મહત્તમ 16kb) કરી દેવામાં આવે પછી સ્ક્રિપ્ટને અથવા આદેશોના સમૂહને ચલાવવામાં આવશે.

en: A volume of %(req)iGB cannot be created as you only have %(avail)iGB of your quota available.
gu: તમારી પાસે માત્ર તમારા ક્વોટા %(avail)igb ઉપલબ્ધ હોય તો વોલ્યુમ %(req)iGB બનાવી શકાતા નથી.

en: AKI - Amazon Kernel Image
gu: AKI - એમેઝોન કર્નલ ઈમેજ

en: ALLOW
gu: પરવાનગી

[ctx: Action Name of a Firewall Rule]
en: ALLOW
gu: પરવાનગી

en: ALLOW %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s
gu: પરવાનગી %(ethertype)s %(proto_port)s %(direction)s %(remote)s

en: AMI - Amazon Machine Image
gu: AMI - એમેઝોન મશીન ઇમેજ

en: ANY
gu: ANY (કોઈપણ)

en: API Access
gu: API વપરાશ

en: API Endpoints
gu: API એન્ડપોઇંટ

en: ARI - Amazon Ramdisk Image
gu: ARI - એમેઝોન રેમડિસ્ક ઇમેજ

en: Access & Security
gu: પ્રવેશાધિકાર & સુરક્ષા

en: Action
gu: ઍક્શન

en: Action Log
gu: ક્રિયા લોગ

en: Action for the firewall rule
gu: ફાયરવોલ નિયમ માટે પગલાં

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of a Firewall]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of a Network]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of a Pool]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of a VPN Service]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of an IPSec Site Connection]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of an Image]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: Current status of an Instance]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: current status of port]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: current status of router]
en: Active
gu: સક્રિય

[ctx: status of a network port]
en: Active
gu: સક્રિય

en: Actual device name may differ due to hypervisor settings. If not specified, then hypervisor will select a device name.
gu: વાસ્તવિક ઉપકરણના નામ હાઇપરવિઝર સુયોજનોને કારણે અલગ હોઇ શકે છે. જો સ્પષ્ટ કરેલ ન હોય, તો પછી હાઇપરવિઝર ઉપકરણના નામ પસંદ કરશે.

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Add DHCP Agent
gu: DHCP એજન્ટને ઉમેરો

en: Add Firewall
gu: ફાયરવોલ ઉમેરો

en: Add IKE Policy
gu: IKE પોલિસી ઉમેરો

en: Add IPSec Policy
gu: IPSec પોલિસી ઉમેરો

en: Add IPSec Site Connection
gu: IPSec સાઇટ જોડાણ ઉમેરો

en: Add Interface
gu: ઈન્ટરફેસ ઉમેરો

en: Add Member
gu: સભ્ય ઉમેરો

en: Add Monitor
gu: મોનિટર ઉમેરો

en: Add New Firewall
gu: નવા ફાયરવોલ ઉમેરો

en: Add New IKE Policy
gu: નવી IKE પોલિસી ઉમેરો

en: Add New IPSec Policy
gu: નવી IPSec પોલિસી ઉમેરો

en: Add New IPSec Site Connection
gu: નવા IPSec સાઇટ જોડાણ ઉમેરો

en: Add New Member
gu: નવા સભ્ય ઉમેરો

en: Add New Monitor
gu: નવા મોનિટર ઉમેરો

en: Add New Policy
gu: નવી પોલિસી ઉમેરો

en: Add New Pool
gu: નવા પૂલ ઉમેરો

en: Add New Rule
gu: નવા નિયમ ઉમેરો

en: Add New VPN Service
gu: નવી VPN સેવા ઉમેરો

en: Add Policy
gu: પોલિસી ઉમેરો

en: Add Pool
gu: પૂલ ઉમેરો

en: Add Router Rule
gu: રૂટર નિયમ ઉમેરો

en: Add Rule
gu: નિયમ ઉમેરો

en: Add Subnet
gu: સબનેટ ઉમેરો

en: Add Subnet (Quota exceeded)
gu: સબનેટ ઉમેરો  (ક્વોટાવટાવેલ)

en: Add Users
gu: વપરાશકર્તાઓ ઉમેરો

en: Add VIP
gu: VIP ઉમેરો

en: Add VPN Service
gu: VPN સેવા ઉમેરો

en: Add and remove security groups to this project from the list of available security groups.
gu: ઉપલબ્ધ સુરક્ષા જૂથોની યાદીમાંથી આ પ્રોજેક્ટ માટે સુરક્ષા જૂથો ઉમેરો અને દૂર કરો .

en: Add hosts to this aggregate or remove hosts from it. Hosts can be in multiple aggregates.
gu: આ સમૂહમાં યજમાનો ઉમેરો અથવા તેમાંથી યજમાનો દૂર કરો. યજમાનો અનેક સમુહોમાં હોઇ શકે છે.

en: Add hosts to this aggregate. Hosts can be in multiple aggregates.
gu: આ સમૂહમાં યજમાનો ઉમેરો. યજમાનો અનેક સમુહોમાં હોઇ શકે છે.

en: Add member(s) to the selected pool.
    
    Choose one or more listed instances to be added to the pool as member(s). Assign a numeric weight and port number for the selected member(s) to operate(s) on; e.g., 80. 
    
    Only one port can be associated with each instance.
gu: પસંદ કરેલ પૂલ પર સભ્ય(ઓ) ઉમેરો.
    
    એક અથવા વધુ સૂચિબદ્ધ ઉદાહરણો સભ્ય(ઓ) તરીકે પૂલમા ઉમેરવા માટે પસંદ કરો.પર સંચાલન(ઓ) કરવા માટે પસંદ કરેલ સભ્ય(ઓ) માટે આંકડાકીય વજન અને પોર્ટ નંબર સોંપો;; દા.ત., 80. 
    
    એક માત્ર પોર્ટ દરેક ઉદાહરણ સાથે સંકળાયેલ હોઈ શકે છે.

en: Add/Remove Hosts to Aggregate
gu: સમુહમાં યજમાનો ઉમેરો/દૂર કરો

en: AddFirewall
gu: ફાયરવોલ ઉમેરો

en: AddPolicy
gu: પોલિસી ઉમેરો

en: AddRule
gu: નિયમ ઉમેરો

en: Added Firewall "%s".
gu: ઉમેરવામાં આવેલ ફાયરવોલ "%s".

en: Added IKE Policy "%s".
gu: ઉમેરવામા આવેલ IKE પોલિસી "%s".

en: Added IPSec Policy "%s".
gu: ઉમેરવામાં આવેલ IPSec પોલિસી  "%s".

en: Added IPSec Site Connection "%s".
gu: ઉમેરવામાં આવેલ IPSec સાઇટ જોડાણ  "%s".

en: Added Policy "%s".
gu: ઉમેરવામાં આવેલ પોલિસી "%s".

en: Added Rule "%s".
gu: ઉમેરવામાં આવેલ નિયમ  "%s".

en: Added VIP "%s".
gu: ઉમેરાયેલ VIP "%s".

en: Added VPN Service "%s".
gu: ઉમેરવામા આવેલ VPN સેવા  "%s".

en: Added member(s).
gu: ઉમેરાયેલ સભ્ય (ઓ).

en: Added monitor
gu: ઉમેરવામાં આવેલ મોનીટર

en: Added pool "%s".
gu: ઉમેરાયેલ પૂલ "%s".

en: Additional routes announced to the hosts. Each entry is: destination_cidr,nexthop (e.g., 192.168.200.0/24,10.56.1.254) and one entry per line.
gu: હોસ્ટ માટે વધારાના રૂટ્સની જાહેરાત કરી. દરેક પ્રવેશ છે: destination_cidr,નેક્સ્ટહોપ (દા.ત.., 192.168.200.0/24,10.56.1.254) અને લાઇન દીઠ એક પ્રવેશ.

en: Admin
gu: સંચાલક

en: Admin Password
gu: સંચાલક પાસવર્ડ

en: Admin State
gu: એડમિન સ્ટેટ

en: Advanced Options
gu: અદ્યતન વિકલ્પો

en: After
gu: પછી

en: Agent %s was successfully added.
gu: એજન્ટ % s ને સફળતાપૂર્વક ઉમેરવામાં આવ્યા.

en: All Available Hosts
gu: બધા ઉપલબ્ધ યજમાનો

en: All Groups
gu: તમામ જૂથો

en: All Hypervisors
gu: બધા હાઇપરવિઝર્સ

en: All ICMP
gu: તમામ ICMP (આઈસીએમપી)

en: All Projects
gu: બધી યોજનાઓ

en: All Security Groups
gu: તમામ સુરક્ષા જૂથોતમામ સુરક્ષા જૂથો

en: All TCP
gu: તમામ  TCP(ટીસીપી)

en: All UDP
gu: તમામ  UDP (યુડીપી)

en: All Users
gu: તમામ વપરાશકર્તા

en: All available hosts
gu: બધા ઉપલબ્ધ યજમાનો

en: Allocate Floating IP
gu: ફ્લોટિંગ IP ફાળવો

en: Allocate IP
gu: IP ફાળવો

en: Allocate IP To Project
gu: પ્રોજેક્ટ માટે IP ફાળવો

en: Allocated Floating IP %(ip)s.
gu: ફાળવવામાં આવેલ ફ્લોટિંગ IP %(ip)s.

en: Allocation Pools
gu: ફાળવણી પુલ

en: Allowed Host
gu: યજમાનને મંજૂરી આપવામાં આવી

en: Allowed Host (optional)
gu: મંજૂરી આપવામાં આવેલ યજમાન (વૈકલ્પિક)

en: Amount of energy
gu: ઊર્જાની માત્રા

en: An external (HTTP) URL to load the image from.
gu: બાહ્ય (HTTP) URL માંથી ઇમેજ લોડ કરવા માટે.

en: An external (HTTP) URL to load the template from.
gu: બાહ્ય (HTTP) URL માંથી ટેમ્પલેટ લોડ કરવા માટે.

en: An unexpected error has occurred. Try refreshing the page. If that doesn't help, contact your local administrator.
gu: અનપેક્ષિત ક્ષતિ ઉદ્ભવી છે.પૃષ્ઠને રીફ્રેશ કરવાનો પ્રયત્ન કરો. જો તે મદદ ન કરે તો, તમારા સ્થાનિક સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: Any
gu: કોઈ પણ

en: Any Availability Zone
gu: કોઈપણ ઉપલબ્ધતા ઝોન

en: Architecture
gu: આર્કિટેક્ચર

en: Associate
gu: સાંકળવું

en: Associate Floating IP
gu: ફ્લોટિંગ IP સાંકળવું

en: Associate Monitor
gu: સાંકળેલ મોનિટર

en: Associate QoS Spec with Volume Type
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર સાથે QoS સ્પષ્ટીકરણને સાંકળો

en: Associate a health monitor with target pool.
gu: લક્ષ્ય પૂલ સાથે આરોગ્ય મોનીટરને સાંકળો.

en: Associated QoS Spec
gu: સંકળાયેલ QoS સ્પેક

en: Associated monitor.
gu: સંકળાયેલા મોનીટર.

en: Association Details
gu: એસોસિયેશનની વિગતો

en: At least one member must be specified
gu: ઓછામાં ઓછા એક સભ્ય સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ

en: At least one network must be specified.
gu: ઓછામાં ઓછું એક નેટવર્ક સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ.

en: Attach to Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ સાથે જોડો

en: Attached
gu: જોડાયેલ

en: Attached Device
gu: જોડાયેલ ઉપકરણ

en: Attached To
gu: પર જોડાયેલ

en: Attached to %(instance)s on %(dev)s
gu: જોડાયેલ %(instance)s પર %(dev)s

en: Attaching
gu: જોડાણ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Attaching
gu: જોડાણ

en: Attaching volume %(vol)s to instance %(inst)s on %(dev)s.
gu: %(inst)s પર %(dev)s ઇન્સ્ટન્સ માટે વોલ્યુમ જોડાણ કરવા %(vol)s.

en: Attachments
gu: જોડાણો

en: Audited
gu: ઑડિટ કરેલ

en: Authorization algorithm
gu: અધિકૃતિ અલ્ગોરિધમનો

en: Auto Security Group
gu: સ્વતઃ સુરક્ષા જૂથ

en: Automatic
gu: આપમેળે

en: Automatic: The entire disk is a single partition and automatically resizes. Manual: Results in faster build times but requires manual partitioning.
gu: સ્વચાલિત: આખી ડિસ્કને એક જ પાર્ટીશન છે અને આપોઆપ માપ બદલે છે. મેન્યુઅલ: ત્વરિત સમય બિલ્ડમાં પરિણામો પણ મેન્યુઅલ પાર્ટીશન જરૂરી છે.

en: Availability Zone
gu: ઉપલબ્ધતા ઝોન

en: Availability Zone Name
gu: ઉપલબ્ધ ઝોન નામ

en: Availability Zones
gu: ઉપલબ્ધતા ઝોન

en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Available
gu: ઉપલબ્ધ

en: Average CPU utilization
gu: સરેરાશ CPU (સીપીયુ) નો ઉપયોગ

en: Backup
gu: બેકઅપ

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Backup
gu: બેકઅપ

en: Backup Database
gu: બેકઅપ ડેટાબેઝ

en: Backup File
gu: બૅકઅપ ફાઇલ

en: Backup Name
gu: બેકઅપ નામ

en: Backups
gu: બેકઅપો

en: Base Image
gu: આધાર ઇમેજ

en: Before
gu: પહેલાં

[ctx: Task status of an Instance]
en: Block Device Mapping
gu: બ્લોક ડિવાઇસ મેપિંગ

en: Block Migration
gu: બ્લોક સ્થળાંતર

en: Block Storage Services
gu: બ્લોક સંગ્રહ સેવાઓ

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Blocked
gu: અવરોધિત

[ctx: Power state of an Instance]
en: Blocked
gu: અવરોધિત

en: Boot from image
gu: ઈમેજમાંથી બુટ

en: Boot from image (creates a new volume)
gu: ઈમેજમાંથી બુટ (નવા વોલ્યુમ બનાવે છે)

en: Boot from snapshot
gu: સ્નેપશોટ માંથી બુટ

en: Boot from volume
gu: વોલ્યુમ માંથી બુટ

en: Boot from volume snapshot (creates a new volume)
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ માંથી બુટ (નવા વોલ્યુમ બનાવે છે)

en: Bootable
gu: બુટ કરી શકાય તેવું

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: Current status of a Network]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: current status of port]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: status of a network port]
en: Build
gu: બિલ્ડ

[ctx: Current status of a Database Backup]
en: Building
gu: બિલ્ડીંગ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Building
gu: બિલ્ડીંગ

en: CIDR must be specified.
gu: CIDR સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ.

en: CPU time used
gu: ઉપયોગ કરેલ CPU (સીપીયુ) સમય

en: Can not specify both image and external image location.
gu: ઇમેજ અને બાહ્ય ઇમેજ સ્થાન બન્ને સ્પષ્ટ કરી શકતા નથી.

en: Centralized
gu: કેન્દ્રીયવર્તી

en: Change
gu: બદલો

en: Change Password
gu: પાસવર્ડ બદલો

en: Change Stack Template
gu: સ્ટેક ટેમ્પલેટ બદલો

en: Change Template
gu: ટેમ્પલેટ બદલો

en: Change Volume Type
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર બદલો

en: Changing password is not supported.
gu: પાસવર્ડ બદલવાનું આધારભૂત નથી.

en: Choose Your Boot Source Type.
gu: તમારા બુટ સ્રોત પ્રકાર પસંદ કરો.

en: Choose a Host to evacuate servers to.
gu: થી સર્વરો બહાર કાઢવા માટે યજમાન પસંદ કરો.

en: Choose a Host to migrate to.
gu: પર સ્થાનાંતરિત કરવા માટે યજમાન પસંદ કરો.

en: Choose a main binary
gu: મુખ્ય બાઈનરી પસંદ કરો

en: Choose a snapshot
gu: સ્નેપશોટ પસંદ કરો

en: Choose a storage location
gu: સ્ટોરેજ લોકેશન પસંદ કરો

en: Choose a volume
gu: વોલ્યુમ પસંદ કરો

en: Choose an DHCP Agent to attach to.
gu: ને જોડવા માટે DHCP એજન્ટ પસંદ કરો.

en: Choose an image
gu: ઇમેજ પસંદ કરો

en: Choose associated QoS Spec.
gu: સંકળાયેલ QoS સ્પેકપસંદ કરો.

en: Choose consumer for this QoS Spec.
gu: આ QoS સ્પેક માટે ઉપભોક્તા પસંદ કરો.

en: Choose libraries
gu: પુસ્તકાલયો પસંદ કરો

en: Choose the binary which should be used in this Job.
gu: બાઈનરી પસંદ કરો કે જેનો આ નોકરીમાં ઉપયોગ કરવો જોઇએ.

en: Choose the flavor to launch.
gu: લોન્ચ કરવા માટે ફ્લેવર પસંદ કરો.

en: Cinder
gu: સિન્ડેર

en: Cipher
gu: સીફર

en: Cisco Nexus 1000V
gu: સિસ્કો નેક્સસ 1000 v

en: Cisco Nexus 1000v
gu: સિસ્કો નેક્સસ 1000v

en: Classless Inter-Domain Routing (e.g. 192.168.0.0/24)
gu: ક્લાસલેસ ઇન્ટર-ડોમેન રાઉંટીંગ (દા.ત. 192.168.0.0/24)

en: Clear Domain Context
gu: સ્પષ્ટ ડોમેન સંદર્ભ

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Cluster
gu: ક્લસ્ટર

en: Cluster Details
gu: ક્લસ્ટર વિગતો

en: Cluster Instances
gu: ક્લસ્ટર ઉદાહરણો

en: Cluster Name
gu: ક્લસ્ટર નામ

en: Cluster Template
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ

en: Cluster Template Details
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ વિગતો

en: Cluster Template Name
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ નામ

en: Cluster Template copy %s created
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ નકલ %s બનાવેલ છે

en: Cluster Templates
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટો

en: Cluster template creation failed
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ બનાવવામા નિષ્ફળ

en: Clusters
gu: કલસ્ટર્સ

en: Code
gu: કોડ

en: Comma separated list of databases to create
gu: અલ્પવિરામ ડેટાબેઝ યાદી બનાવવા માટે અલગ પાડે છે

en: Compute
gu: કમ્પ્યુટ

en: Compute Host
gu: કમ્પ્યુટ યજમાન

en: Compute Services
gu: કમ્પ્યૂટ સેવાઓ

en: Configuration Drive
gu: રૂપરેખાંકન ડ્રાઇવ

en: Configure
gu: રૂપરેખાંકિત

en: Configure Cluster
gu: ક્લસ્ટર રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure Cluster Template
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure Node Group Template
gu: નોડ જૂથ ટેમ્પલેટ રૂપરેખાંકિત કરો

en: Configure OpenStack to write metadata to a special configuration drive that attaches to the instance when it boots.
gu: વિશેષ રૂપરેખાંકન ડ્રાઈવમાં મેટાડેટા લખવા માટે ઓપનસ્ટેક રૂપરેખાંકિત કરો કે જે ઉદાહરણ પર જોડવામાં આવે છે જયારે તે બુટ કરે છે.

en: Configure Template
gu: રૂપરેખાંકિત ટેમ્પલેટ

en: Confirm Admin Password
gu: સંચાલકના પાસવર્ડની પુષ્ટિ કરો

en: Confirm Password
gu: પાસવર્ડની પુષ્ટિ કરો

en: Confirm Rebuild Password
gu: પાસવર્ડ રીબીલ્ડની ખાતરી કરો

en: Confirm Resize/Migrate
gu: માપ બદલો/સ્થળાંતરની ખાતરી કરો

en: Confirm new password
gu: નવા પાસવર્ડની ખાતરી કરો

[ctx: Current status of an Instance]
en: Confirm or Revert Resize/Migrate
gu: પુષ્ટિ કરો અથવા માપ બદલો/સ્થળાંતર પલટાવો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Confirming Resize or Migrate
gu: માપ બદલો અથવા સ્થળાંતરની ખાતરી કરો

en: Connection Limit
gu: જોડાણ મર્યાદા

en: Console
gu: કોન્સોલ

en: Console type "%s" not supported.
gu: કન્સોલ પ્રકાર "% s" આધારભૂત નથી.

en: Consumer
gu: ઉપભોક્તા

en: Container
gu: કન્ટેઈનર(પાત્ર)

en: Container Access
gu: કન્ટેનરનો વપરાશ

en: Container Details
gu: કન્ટેઈનરની વિગતો

en: Container Name
gu: કન્ટેનરનું નામ

en: Container created successfully.
gu: કન્ટેનર સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું.

en: Containers
gu: કન્ટેનર

en: Control Location
gu: લોકેશન નિયંત્રિત કરો

en: Control access to your instance via key pairs, security groups, and other mechanisms.
gu: કી જોડીઓ, સુરક્ષા જૂથો, અને અન્ય પદ્ધતિઓ દ્વારા તમારા ઉદાહરણ ઍક્સેસને નિયંત્રિત કરો.

en: Cookie Name
gu: કૂકીનું નામ

en: Cookie name is required for APP_COOKIE persistence.
gu: કૂકી નામ APP_COOKIE પરસીસ્ટન્સ માટે જરૂરી છે.

en: Copied "%(orig)s" to "%(dest)s" as "%(new)s".
gu: "%(orig)s" ને "%(dest)s" માં "%(new)s" રીતે નકલ કરેલ છે

en: Copy
gu: નકલ કરો

en: Copy Object
gu: ઑબ્જેક્ટની નકલ કરો

en: Copy Template
gu: ટેમ્પલેટની નકલ કરો

en: Cores(Available: %(avail)s, Requested: %(req)s)
gu: કોર (ઉપલબ્ધ: %(avail)s, વિનંતી: %(req)s)

en: Could not create
gu: બનાવી શકાયું નહી

en: Could not create data source
gu: માહિતી સ્ત્રોત બનાવી શક્યા નહી

en: Could not find default role "%s" in Keystone
gu: કીસ્ટોન માં મૂળભૂત ભૂમિકા "% s " શોધી શક્યા નથી

en: Could not launch job
gu: જોબ લૉંચ કરી શકાઈ નહી

en: Couldn't get current security group list for instance %s.
gu: ઉદાહરણ માટે  %s હાલનાં સુરક્ષા જૂથની યાદી મેળવી શક્યા નથી.

en: Couldn't get security group list.
gu: સુરક્ષા જૂથની યાદી મેળવી શક્યા નથી.

en: Count
gu: ગણતરી

[ctx: Power state of an Instance]
en: Crashed
gu: ક્રેશ થયેલુ

en: Create
gu: બનાવો

[ctx: Action log of an instance]
en: Create
gu: બનાવો

en: Create An Image
gu: ઈમેજ બનાવો

en: Create Backup
gu: બેકઅપ બનાવો

en: Create Cluster Template
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ બનાવો

en: Create Container
gu: કન્ટેનર બનાવો

en: Create Data Source
gu: માહિતી સ્રોત બનાવો

en: Create Domain
gu: ડોમેઈન બનાવો

en: Create Encryption
gu: એન્ક્રિપ્શન બનાવો

en: Create Firewall
gu: ફાયરવોલ બનાવો

en: Create Flavor
gu: ફ્લેવર બનાવો

en: Create Group
gu: જૂથ બનાવો

en: Create Host Aggregate
gu: યજમાન સમૂહ બનાવો

en: Create IKE Policy for current project.
    
    Assign a name and description for the IKE Policy.
gu: હાલનાં પ્રોજેક્ટ માટે IKE પોલિસી બનાવો.
    
    IKE પોલિસી માટે નામ અને વર્ણન સોંપો.

en: Create IPSec Policy for current project.
    
    Assign a name and description for the IPSec Policy.
gu: હાલનાં પ્રોજેક્ટ માટે IPSec પોલિસી બનાવો.
    
    IPSec પોલિસી માટે નામ અને વર્ણન સોંપો.

en: Create IPSec Site Connection for current project.
    
    Assign a name and description for the IPSec Site Connection. All fields in this tab are required.
gu: હાલનાં પ્રોજેક્ટ માટે IPSec સાઇટ જોડાણ બનાવો.
    
    IPSec સાઇટ જોડાણ માટે નામ અને વર્ણન સોંપો. આ ટેબમાં તમામ ક્ષેત્રો જરૂરી છે.

en: Create Image
gu: ઈમેજ બનાવો

en: Create Job Binary
gu: જોબ બાઈનરી બનાવો

en: Create Key Pair
gu: કી જોડ બનાવો

en: Create Network
gu: નેટવર્ક બનાવો

en: Create Network (Quota exceeded)
gu: નેટવર્ક બનાવો (ક્વોટા વટાવેલ)

en: Create Network Profile
gu: નેટવર્કની રૂપરેખા બનાવો

en: Create Node Group Template
gu: નોડ ગ્રુપ ટેમ્પલેટ બનાવો

en: Create Port
gu: પોર્ટ બનાવો

en: Create Project
gu: પ્રોજેક્ટ બનાવો

en: Create Pseudo-folder
gu: સ્યુડો-ફોલ્ડર બનાવો

en: Create QoS Spec
gu: QoS સ્પષ્ટીકરણ બનાવો

en: Create Role
gu: ભૂમિકા બનાવો

en: Create Router
gu: રાઉટર બનાવો

en: Create Router (Quota exceeded)
gu: રાઉટર બનાવો (ક્વોટાવટાવેલ)

en: Create Security Group
gu: સુરક્ષા જૂથ બનાવો

en: Create Security Group (Quota exceeded)
gu: સુરક્ષા જૂથ બનાવો (ક્વોટા પાર થઈ ગયા)

en: Create Snapshot
gu: સ્નેપશોટ બનાવો

en: Create Spec
gu: સ્પેક બનાવો

en: Create Stack
gu: સ્ટેક બનાવો

en: Create Subnet
gu: ઉપનેટ બનાવો

en: Create Subnet (Quota exceeded)
gu: સબનેટ બનાવો ( વટાવેલ ક્વોટા)

en: Create Template
gu: ટેમ્પલેટ બનાવો

en: Create User
gu: વપરાશકર્તા બનાવો

en: Create VPN Service for current project.
    
    Specify a name, description, router, and subnet for the VPN Service. Admin State is Up (checked) by default.
gu: હાલનાં પ્રોજેક્ટ માટે VPN સેવા બનાવો.
    
    VPN સેવા માટે નામ, વર્ણન, રૂટર, અને સબનેટ સ્પષ્ટ કરો.મૂળભૂત રીતે સંચાલન સ્ટેટ ઉપર છે (ચકાસાયેલ).

en: Create Volume
gu: વોલ્યુમ બનાવો

en: Create Volume Backup
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ બનાવો

en: Create Volume Snapshot
gu: વોલ્યુમના સ્નેપશોટ બનાવો

en: Create Volume Type
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવો

en: Create Volume Type Encryption
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન બનાવો

en: Create Volume Type Extra Spec
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વિશેષ સ્પષ્ટીકરણ બનાવો

en: Create a New Volume
gu: નવા વોલ્યુમ બનાવો

en: Create a QoS Spec
gu: QoS સ્પષ્ટીકરણને બનાવો

en: Create a Router
gu: રાઉટર બનાવો

en: Create a Snapshot
gu: સ્નેપશોટ બનાવો

en: Create a VIP for this pool. Assign a name, description, IP address, port, and maximum connections allowed for the VIP. Choose the protocol and session persistence method for the VIP. Admin State is UP (checked) by default.
gu: આ પૂલ માટે  VIP બનાવો. નામ, વર્ણન, IP સરનામા, પોર્ટ, અને મહત્તમ જોડાણો VIP માટે મંજૂરી આપી સોંપો. VIP(વીઆઇપી) માટે પ્રોટોકોલ અને સત્ર પર્સિસટેન્સ પદ્ધતિ પસંદ કરો.મૂળભૂત રીતે સંચાલન સ્ટેટ યુપી છે (ચકાસાયેલ).

en: Create a Volume
gu: વોલ્યુમ બનાવો

en: Create a Volume Backup
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ બનાવો

en: Create a Volume Snapshot
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ બનાવો

en: Create a Volume Type
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવો

en: Create a firewall based on a policy.
    
    A policy must be selected. Other fields are optional.
gu: પૉલિસી પર આધારિત ફાયરવોલ બનાવો.
    
    પોલિસી પસંદ કરેલ હોવી જ જોઈએ. અન્ય ક્ષેત્રો વૈકલ્પિક છે.

en: Create a firewall policy with an ordered list of firewall rules.
    
    A name must be given. Firewall rules are added in the order placed under the Rules tab.
gu: ફાયરવોલ નિયમોની આદેશ આપેલ યાદી સાથે ફાયરવોલ પોલિસી બનાવો.
    
    નામ આપવામાં આવેલ હોવા જ જોઈએ.ફાયરવોલ નિયમોને ક્રમમાં ઉમેરી નિયમોના ટેબ હેઠળ મૂકવામાં આવે છે.

en: Create a firewall rule.
    
    Protocol and action must be specified. Other fields are optional.
gu: ફાયરવોલ નિયમ બનાવો.
    
    પ્રોટોકોલ અને ક્રિયા સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ.અન્ય ક્ષેત્રો વૈકલ્પિક છે.

en: Create a monitor template.
    
    Select type of monitoring. Specify delay, timeout, and retry limits required by the monitor. Specify method, URL path, and expected HTTP codes upon success.
gu: મોનીટર ટેમ્પલેટ બનાવો.
    
    મોનીટરીંગના પ્રકાર પસંદ કરો. મોનીટર દ્વારા જરૂરી વિલંબ, સમયસમાપ્તિ, અને પુનઃપ્રયાસની મર્યાદા સ્પષ્ટ કરો. પદ્ધતિ, URL પાથ, અને સફળતા પર અપેક્ષિત HTTP કોડ સ્પષ્ટ કરો.

en: Create a policy with selected rules.
gu: પસંદ કરેલ નિયમો સાથે પૉલિસી બનાવો.

en: Create a project to organize users.
gu: વપરાશકર્તાઓનું આયોજન કરવા માટે પ્રોજેક્ટ બનાવો.

en: Create a subnet associated with the network. Advanced configuration is available by clicking on the "Subnet Details" tab.
gu: નેટવર્ક સાથે સંકળાયેલ સબનેટ બનાવો. અદ્યતન રૂપરેખાંકનએ "સબનેટ વિગતો " ટેબ પર ક્લિક કરીને પ્રાપ્ત થાય છે

en: Create a subnet associated with the new network, in which case "Network Address" must be specified. If you wish to create a network without a subnet, uncheck the "Create Subnet" checkbox.
gu: નવા નેટવર્ક સાથે સંકળાયેલ સબનેટ બનાવો, કે જે કિસ્સામાં "નેટવર્ક સરનામા" સ્પષ્ટ થયેલ હોવા જ જોઈએ. જો તમે સબનેટ વિના નેટવર્ક બનાવવા માંગો છો, "સબનેટ બનાવો " ચકાસણીબોક્સ ચકાસણી દૂર કરો.

en: Create an Encrypted Volume Type
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવો

en: Create security group for this Node Group.
gu: આ નોડ ગ્રુપ માટે સુરક્ષા જૂથ બનાવો.

en: Created
gu: બનાવેલ

[ctx: Current status of a Firewall]
en: Created
gu: બનાવેલ

[ctx: Current status of a Pool]
en: Created
gu: બનાવેલ

[ctx: Current status of a VPN Service]
en: Created
gu: બનાવેલ

en: Created Cluster Template %s
gu: બનાવવામાં આવેલ ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ% s

en: Created Node Group Template %s
gu: બનાવવામાં આવેલ નોડ જૂથ ટેમ્પલેટ %s

en: Created extra spec "%s".
gu: બનાવેલ વધારાના સ્પેક "% s ".

en: Created network "%s".
gu: બનાવવામાં આવેલ નેટવર્ક  "%s".

en: Created new domain "%s".
gu: બનાવેલ નવા ડોમેન "% s".

en: Created new flavor "%s".
gu: બનાવેલ નવા ફ્લેવર "%s".

en: Created new host aggregate "%s".
gu: નવો યજમાન સમૂહ "%s" બનાવો.

en: Created new project "%s".
gu: બનાવેલ નવા પ્રોજેક્ટ "% s".

en: Created spec "%s".
gu: બનાવેલ સ્પેક "% s".

en: Created subnet "%s".
gu: "%s" સબનેટ બનાવો.

en: Creating
gu: બનાવી રહ્યા છે

[ctx: Current status of a Volume]
en: Creating
gu: બનાવી રહ્યા છે

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Creating
gu: બનાવી રહ્યા છે

en: Creating volume "%s"
gu:  "%s" વોલ્યુમ બનાવી રહ્યા છે

en: Creating volume backup "%s"
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ  "%s"બનાવી રહ્યા છે

en: Creating volume snapshot "%s".
gu: વોલ્યુમ "%s" સ્નેપશોટ બનાવી રહ્યા છે.

en: Creation Timeout (minutes)
gu: બનાવટનો સમયસમાપ્ત (મિનિટો)

en: Creation requests for this floating ip
gu: આ ફ્લોટિંગ ip  માટે બનાવટ અરજીઓ

en: Creation requests for this network
gu: આ નેટવર્ક માટે બનાવટ અરજીઓ

en: Creation requests for this port
gu: આ પોર્ટ માટે બનાવટ અરજીઓ

en: Creation requests for this router
gu: આ રાઉટર માટે બનાવટ અરજીઓ

en: Creation requests for this subnet
gu: આ સબનેટ માટે બનાવટ અરજીઓ

en: Current Host
gu: હાલનો યજમાન

en: Current Size (GB)
gu: હાલનાં માપ (GB)

en: Current password
gu: વર્તમાન પાસવર્ડ

en: Custom ICMP Rule
gu: કસ્ટમ ICMP નિયમ

en: Custom TCP Rule
gu: કસ્ટમ TCP નિયમ

en: Custom UDP Rule
gu: કસ્ટમ UDP નિયમ

en: Customization Script Source
gu: કસ્ટમાઇઝેશન સ્ક્રિપ્ટ સ્રોત

en: DENY
gu: ના પાડવી

[ctx: Action Name of a Firewall Rule]
en: DENY
gu: ના પાડવી

en: DHCP Agents
gu: DHCP એજન્ટો

en: DNS Name Servers
gu: DNS નામ સર્વરો

en: Daily Usage Report
gu: દૈનિક વપરાશના અહેવાલ

en: Data Processing
gu: ડેટા પ્રોસેસીંગ

en: Data Processing Plugin Details
gu: માહિતી પ્રક્રિયા પ્લગઇન વિગતો

en: Data Processing Plugins
gu: માહિતી પ્રક્રિયા પ્લગઇન

en: Data Source Details
gu: માહિતી સ્રોત વિગતો

en: Data Source Type
gu: માહિતી સ્રોત પ્રકાર

en: Data Sources
gu: માહિતી સ્ત્રોતો

en: Data source created
gu: બનાવેલ માહિતી સ્ત્રોત

en: Database
gu: ડેટાબેઝ

en: Database Instance
gu: ડેટાબેઝ ઉદાહરણ

en: Database Name
gu: ડેટાબેઝનું નામ

en: Databases
gu: ડેટાબેઝો

en: Datastore
gu: માહિતીસંગ્રહ

en: Datastore Version
gu: માહિતીસંગ્રહ આવૃત્તિ

en: Date Updated
gu: સુધારાયેલ તારીખ

en: Dates cannot be recognized.
gu: તારીખો ઓળખી શકાતી નથી.

en: Day
gu: દિવસ

en: Dead peer detection actions
gu: ડેડ પીઅર તપાસ ક્રિયાઓ

en: Dead peer detection interval
gu: ડેડ પીઅર તપાસના અંતરાલ

en: Dead peer detection timeout
gu: ડેડ પીઅર તપાસની સમયસમાપ્તિ

en: Default Quotas
gu: મૂળભૂત ક્વોટા

en: Default quotas updated.
gu: મૂળભૂત ક્વોટા સુધારાયેલ છે.

en: Defaults
gu: મૂળભૂત

en: Delay
gu: વિલંબ

en: Delete on Terminate
gu: સમાપ્ત પર કાઢી નાખો

en: Delete the created network "%s" due to subnet creation failure.
gu: સબનેટ બનાવવાની નિષ્ફળતા ના કારણે બનાવેલ "%s" નેટવર્ક કાઢી નાખો.

en: Delete volume on instance terminate
gu: સમાપ્ત ઇન્સ્ટન્સ પર વોલ્યુમ કાઢી નાખો

en: Deleted
gu: કાઢી નાખો

[ctx: Current status of an Image]
en: Deleted
gu: કાઢી નાખો

[ctx: Current status of an Instance]
en: Deleted
gu: કાઢી નાખો

en: Deleted IKE Policy %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ IKE પોલિસી%s

en: Deleted IPSec Policy %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ IPSec પોલિસી %s

en: Deleted IPSec Site Connection %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ IPSec સાઇટ જોડાણ %s

en: Deleted VIP %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ VIP %s

en: Deleted VPN Service %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ VPN સેવા %s

en: Deleted firewall %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ ફાયરવોલ %s

en: Deleted member %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ સભ્ય %s

en: Deleted monitor %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ મોનીટર %s

en: Deleted policy %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ પોલિસી %s

en: Deleted pool %s
gu: કાઢી નાખવામાં આવેલ પૂલ %s

en: Deleted rule %s
gu: કાઢી નાખવામા આવેલ નિયમ  %s

en: Deleting
gu: કાઢી રહ્યા છીએ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Deleting
gu: કાઢી રહ્યા છીએ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Deleting
gu: કાઢી રહ્યા છીએ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Deleting
gu: કાઢી રહ્યા છીએ

en: Deny
gu: નામંજૂર

en: Description
gu: વર્ણન

en: Destination CIDR
gu: ગંતવ્ય CIDR

en: Destination IP
gu: લક્ષ્યસ્થાન IP

en: Destination IP Address/Subnet
gu: લક્ષ્યસ્થાન IP સરનામા/સબનેટ

en: Destination IP address or subnet
gu: લક્ષ્યસ્થાન IP સરનામા અથવા સબનેટ

en: Destination Port
gu: લક્ષ્યસ્થાન પોર્ટ

en: Destination Port/Port Range
gu: લક્ષ્યસ્થાન પોર્ટ/પોર્ટ રેન્જ

en: Destination container
gu: ગંતવ્ય કન્ટેનર

en: Destination object name
gu: ગંતવ્ય ઓબ્જેક્ટ નામ

en: Destination port (integer in [1, 65535] or range in a:b)
gu: લક્ષ્યસ્થાન પોર્ટ (પૂર્ણાંકમાં [1, 65535] અથવા a:b રેન્જમાં:)

en: Detached
gu: અલિપ્ત

en: Detaching
gu: જોડાણ તોડવુ

en: Details
gu: વિગતો

en: Device
gu: ઉપકરણ

en: Device ID
gu: ઉપકરણ આઈડી

en: Device ID attached to the port
gu: ઉપકરણ આઈડી પોર્ટ સાથે જોડાયેલ છે

en: Device Name
gu: ડિવાઇસ નામ

en: Device Owner
gu: ઉપકરણના માલિક

en: Device owner attached to the port
gu: ઉપકરણના માલિક પોર્ટ સાથે જોડાયેલ છે

en: Device size (GB)
gu: ડિવાઇસ માપ (GB)

en: Direct Input
gu: સીધા ઇનપુટ

en: Direction
gu: દિશા

en: Disable Gateway
gu: ગેટવે અક્ષમ કરો

en: Disable HA mode
gu: HA સ્થિતિ અક્ષમ કરો

en: Disable Service
gu: સેવા નિષ્ક્રિય કરો

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ

en: Disabled compute service for host: %s.
gu: યજમાન માટે નિષ્ક્રિય કરેલ કમ્પ્યુટ સેવા: %s.

en: Disassociate
gu: જોડાણ અલગ થવું

en: Disassociate Floating IP
gu: અલગ ફ્લોટિંગ IP

en: Disassociate Monitor
gu: અસંબંદ્ધ મોનિટર

en: Disassociate a health monitor from target pool.
gu: લક્ષ્ય પૂલ પરથી આરોગ્ય મોનીટર અલગ કરો.

en: Disassociated monitor.
gu: ડીસએસોસિએટ કરેલ મોનીટર.

en: Disk
gu: ડિસ્ક

en: Disk (GB)
gu: ડિસ્ક (GB)

en: Disk Format
gu: ડિસ્ક બંધારણ

en: Disk GB Hours
gu: ડિસ્ક GB કલાકો

en: Disk Over Commit
gu: ડિસ્ક ઓવર કમીટ

en: Disk Partition
gu: ડિસ્ક પાર્ટીશન

en: Distributed
gu: વિતરણ કરેલું

en: Domain "%s" must be disabled before it can be deleted.
gu: તે કાઢી નાખવામાં આવે તે પહેલાં ડોમેન "%s" નિષ્ક્રિય કરવા જ જોઈએ.

en: Domain Context cleared.
gu: ડોમેન સંદર્ભ સાફ કરવામાં આવ્યા

en: Domain Context updated to Domain %s.
gu: ડોમેન% s પર ડોમેન સંદર્ભ અદ્યતન કરવામા આવ્યા.

en: Domain Groups
gu: ડોમેન જૂથો

en: Domain ID
gu: ડોમેઈન આઈડી

en: Domain Information
gu: ડોમેન માહિતી

en: Domain Members
gu: ડોમેન સભ્યો

en: Domain Name
gu: ડોમેન નામ

en: Domains
gu: ડોમેઇનો

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations.
gu: ડોમેન્સ વિવિધ સંસ્થાઓ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા વપરાશકર્તાઓ અને ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર વચ્ચે અલગતા પૂરી પાડે છે.

en: Domains provide separation between users and infrastructure used by different organizations. Edit the domain details to add or remove groups in the domain.
gu: ડોમેન્સ વિવિધ સંસ્થાઓ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા વપરાશકર્તાઓ અને ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર વચ્ચે અલગતા પૂરી પાડે છે. ડોમેઈનમા જૂથો ઉમેરવા અથવા દૂર કરવા માટે ડોમેન વિગતોમા ફેરફાર કરો.

en: Domains:
gu: ડોમેઇનો:

en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current status of a Firewall]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current status of a Network]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current status of a Pool]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current status of a VPN Service]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: Current status of an IPSec Site Connection]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: current status of port]
en: Down
gu: ડાઉન

[ctx: status of a network port]
en: Down
gu: ડાઉન

en: Download
gu: ડાઉનલોડ કરો

en: Download Backup
gu: બેકઅપ ડાઉનલોડ કરો

en: Download CSV Summary
gu: CSV સારાંશ ડાઉનલોડ કરો

en: Download EC2 Credentials
gu: ડાઉનલોડ EC2 ઓળખપત્ર

en: Download Job Binary
gu: જોબ બાઈનરી ડાઉનલોડ કરો

en: Download Key Pair
gu: કી પેર(જોડ) ડાઉનલોડ કરો

en: Download OpenStack RC File
gu: OpenStack RC ફાઈલ ડાઉનલોડ કરો

en: Duration of instance type %s (openstack flavor)
gu: ઉદાહરણના પ્રકાર %s ની અવધિ (ઓપનસ્ટેક ફ્લેવર)

en: Edit
gu: ફેરફાર કરો

en: Edit Connection
gu: જોડાણમા ફેરફાર કરો

en: Edit Consumer
gu: ઉપભોક્તા સંપાદિત કરો

en: Edit Consumer of QoS Spec
gu: QoS સ્પષ્ટીકરણના ઉપભોક્તાને સંપાદિત કરો

en: Edit Domain
gu: ડોમેનમા ફેરફાર કરો

en: Edit Firewall
gu: ફાયરવોલમા ફેરફાર કરો

en: Edit Flavor
gu: ફ્લેવર સંપાદિત કરો

en: Edit Group
gu: જૂથમા ફેરફાર કરો

en: Edit Host Aggregate
gu: યજમાન સમૂહ સંપાદિત કરો

en: Edit IKE Policy
gu: IKE પોલિસીમા ફેરફાર કરો

en: Edit IPSec Policy
gu: IPSec પોલિસીમા ફેરફાર કરો

en: Edit IPSec Site Connection
gu: IPSec સાઇટ જોડાણમા ફેરફાર કરો

en: Edit Image Tags
gu: ઇમેજ ટૅગ્સમા ફેરફાર કરો

en: Edit Instance
gu: ઉદાહરણમા ફેરફાર કરો

en: Edit Member
gu: સભ્યમા ફેરફાર કરો

en: Edit Monitor
gu: મોનિટરમા ફેરફાર કરો

en: Edit Network
gu: નેટવર્ક સંપાદિત કરો

en: Edit Network Profile
gu: નેટવર્ક રૂપરેખામા ફેરફાર કરો

en: Edit Policy
gu: પોલિસીમા ફેરફાર કરો

en: Edit Pool
gu: પૂલમા ફેરફાર કરો

en: Edit Port
gu: પોર્ટ સંપાદિત કરો

en: Edit Project
gu: પ્રોજેકટ સંપાદિત કરો

en: Edit QoS Spec Consumer
gu: QoS સ્પષ્ટીકરણ ઉપભોક્તાને સંપાદિત કરો

en: Edit Router
gu: રૂટર સંપાદિત કરો

en: Edit Rule
gu: નિયમમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Security Group
gu: સુરક્ષા જૂથ સંપાદિત કરો

en: Edit Security Groups
gu: સુરક્ષા જૂથોમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Snapshot
gu: સ્નેપશોટમા ફેરફાર કરો

en: Edit Subnet
gu: ઉપનેટ સંપાદિત કરો

en: Edit Tags
gu: ટૅગ્સમાં ફેરફાર કરો

en: Edit Template
gu: ટેમ્પલેટ સંપાદિત કરો

en: Edit VIP
gu: VIPમા ફેરફાર કરો

en: Edit VPN Service
gu: VPN સેવામા ફેરફાર કરો

en: Edit Volume
gu: વોલ્યુમમા ફેરફાર કરો

en: Edit the flavor details. Flavors define the sizes for RAM, disk, number of cores, and other resources. Flavors are selected when users deploy instances.
gu: ફ્લેવર વિગતો સંપાદિત કરો. ફ્લેવરો રેમ, ડિસ્ક, કોરોની સંખ્યા, અને અન્ય સ્રોતો માટે માપો વ્યાખ્યાયિત કરે છે. વપરાશકર્તાઓ ઇન્સ્ટન્સ ડિપ્લોય કરે ત્યારે ફ્લેવરો પસંદ કરેલ હોય છે.

en: Edit the instance details.
gu: ઉદાહરણ વિગતોમા ફેરફાર કરો.

en: Edit the project details.
gu: પ્રોજેક્ટ વિગતોમા ફેરફાર કરો.

en: Egress
gu: નિર્ગમન

en: Email
gu: ઈમેઈલ

en: Enable DHCP
gu: DHCP સક્રિય કરો

en: Enable HA mode
gu: HA સ્થિતિને સક્રિય કરો

en: Enable rollback on create/update failure.
gu: બનાવવા/સુધારવા પર નિષ્ફળતા રોલબેકને સક્રિય કરો.

en: Enabled
gu: સક્રિય કરેલ

[ctx: Current status of a Hypervisor]
en: Enabled
gu: સક્રિય કરેલ

en: Encapsulation mode
gu: ઇનકેપ્સ્યુલેશન સ્થિતિ

en: Encrypted
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ

en: Encrypted Password
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ પાસવર્ડ

en: Encryption
gu: એન્ક્રિપ્શન

en: Enhanced VXLAN
gu: ઉન્નત કરેલ VXLAN

en: Enter a value for ICMP code in the range (-1: 255)
gu: ICMP કોડ માટે રેન્જમાં મૂલ્ય દાખલ કરો (-1: 255)

en: Enter a value for ICMP type in the range (-1: 255)
gu: ICMP પ્રકાર માટે રેન્જમાં મૂલ્ય દાખલ કરો (-1: 255)

en: Enter an integer value between 0 and 255 (or -1 which means wildcard).
gu: 0 અને 255 વચ્ચેની (અથવા -1 જેનો વાઇલ્ડકાર્ડ અર્થ થાય છે). પૂર્ણાંક કિંમત દાખલ કરો

en: Enter an integer value between 1 and 65535.
gu: 1 અને 65535 વચ્ચેની પૂર્ણાંક કિંમત દાખલ કરો.

en: Enter an integer value between 1 and 65535. The same port will be used for all the selected members and can be modified later.
gu: 1 અને 65535 વચ્ચેની પૂર્ણાંક કિંમત દાખલ કરો. પસંદ કરેલ તમામ સભ્યો માટે સમાન પોર્ટ વપરાયેલ હશે અને પાછળથી સુધારી શકાય છે.

en: Enter parameter (e.g. GRE)
gu: પરિમાણને દાખલ કરો  (દા.ત. GRE)

en: Environment Data
gu: પર્યાવરણના ડેટા

en: Environment File
gu: પર્યાવરણની ફાઇલ

en: Environment Source
gu: પર્યાવરણના સ્રોત.

en: Ephemeral Disk
gu: એફેમેરલ ડિસ્ક

en: Ephemeral Disk (GB)
gu: એફેમેરલ ડિસ્ક (GB)

en: Equal to or greater than 60
gu: 60 કરતાં બરાબર અથવા વધારે

en: Equal to or greater than 68 if the local subnet is IPv4. Equal to or greater than 1280 if the local subnet is IPv6.
gu: જો સ્થાનિક સબનેટ IPv4 છે તો 68 કરતાં બરાબર અથવા વધારે હોવા જોઈએ. જો સ્થાનિક સબનેટ IPv6 છે તો 1280 કરતાં બરાબર અથવા વધારે હોવા જોઈએ.

en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Firewall]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Floating IP]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Network]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Pool]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a VPN Service]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Volume]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of an IPSec Site Connection]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: current status of port]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: current status of router]
en: Error
gu: ભૂલ

[ctx: status of a neteork port]
en: Error
gu: ભૂલ

en: Error Deleting
gu: ભૂલ કાઢી રહ્યા છીએ

en: Error Downloading RC File: %s
gu: RC ફાઇલ ડાઉનલોડ કરવામાં ભૂલ: %s

en: Error adding Hosts to the aggregate.
gu: સમુહમાં યજમાનો ઉમેરવમાં ભૂલ.

en: Error creating database backup.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ બનાવવામાં ભૂલ.

en: Error deleting database on instance.
gu: ઉદાહરણ પરના ડેટાબેઝ કાઢવામા ભૂલ.

en: Error deleting database user.
gu: ડેટાબેઝ વપરાશકર્તા કાઢી નાંખવા ભૂલ.

en: Error editing QoS Spec consumer.
gu: QoS સ્પેક ઉપભોક્તા સંપાદન કરવામાં ભૂલ .

en: Error getting database backup list.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ યાદીમાં ભૂલ મળી .

en: Error updating QoS Spec association.
gu: QoS સ્પેક એસોસિયેશનને અદ્યતન કરવામાં ભૂલ.

en: Error when adding or removing hosts.
gu: યજમાનો ઉમેરતી કે દુર કરતી વખતે ભૂલ.

en: Error writing zipfile: %(exc)s
gu: ઝિપફાઇલ લખવામાં ક્ષતિ: %(exc)s

en: Ether Type
gu: ઈથર પ્રકાર

en: Evacuate Host
gu: યજમાનને બહાર કાઢો

en: Events
gu: ઘટનાઓ

en: Expected HTTP Status Codes
gu: અપેક્ષિત HTTP સ્ટેટસ કોડ્સ

en: Expected code may be a single value (e.g. 200), a list of values (e.g. 200, 202), or range of values (e.g. 200-204)
gu: અપેક્ષિત કોડની સિંગલ વેલ્યુ (દા.ત. 200) હોઈ શકે છે, મૂલ્યોની યાદી (દા.ત. 200, 202),અથવા મૂલ્યોની શ્રેણી (દા.ત 200-204)

en: Extend Volume
gu: વિસ્તારેલ વોલ્યુમ

en: Extending volume: "%s"
gu: વિસ્તરેલ વોલ્યુમ: "%s"

en: External Gateway
gu: બાહ્ય ગેટવે

en: External Network
gu: બાહ્ય નેટવર્ક

en: External network "%(ext_net_id)s" expected but not found for router "%(router_id)s".
gu: બાહ્ય નેટવર્ક "%(ext_net_id)s" અપેક્ષિત પણ  "%(router_id)s" રૂટર માટે મળ્યા નથી.

en: Extra Specs
gu: વધારાના સ્પેક્સ

[ctx: Current status of a Database Backup]
en: Failed
gu: નિષ્ફળ થયેલ

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Failed
gu: નિષ્ફળ થયેલ

[ctx: Current status of a Job]
en: Failed
gu: નિષ્ફળ થયેલ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Failed
gu: નિષ્ફળ થયેલ

en: Failed to add %(users_to_add)s project members%(group_msg)s and set project quotas.
gu: %(users_to_add)s પ્રોજેક્ટ સભ્ય ઉમેરવા નિષ્ફળ%(group_msg)s અને પ્રોજેક્ટ ક્વોટા સુયોજિત કરો.

en: Failed to add %s project groups and update project quotas.
gu: %s પ્રોજેક્ટ જૂથો ઉમેરવામાં અને પ્રોજેક્ટ ક્વોટા અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to add agent %(agent_name)s for network %(network)s.
gu: નેટવર્ક %(network)s માટે એજન્ટ %(agent_name)s ઉમેરવામા નિષ્ફળ.

en: Failed to add router rule %s
gu: %s રૂટર નિયમ ઉમેર્યા

en: Failed to add_interface: %s
gu: ઈન્ટરફેસ_ઉમેરવામા નિષ્ફળ: %s

en: Failed to check Neutron '%s' extension is not supported
gu: ન્યુટ્રોન તપાસવામાં નિષ્ફળ '% s' વિસ્તરણ આધારભૂત નથી

en: Failed to create a port for network %s
gu: %s નેટવર્ક માટે પોર્ટ બનાવવામાં નિષ્ફળ રહ્યા

en: Failed to create network "%(network)s": %(reason)s
gu: નેટવર્ક બનાવવામાં નિષ્ફળ "%(network)s": %(reason)s

en: Failed to create network %s
gu: નેટવર્ક %s બનાવવામાં નિષ્ફળ થયા

en: Failed to create network profile %s
gu: નેટવર્કની રૂપરેખા %s બનાવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to create router "%s".
gu: "%s" રૂટર બનાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to create subnet "%(sub)s" for network "%(net)s":  %(reason)s
gu: નેટવર્ક માટે "%(net)s" સબનેટ "%(sub)s" બનાવવામાં નિષ્ફળ: %(reason)s

en: Failed to delete agent: %s
gu: એજન્ટ કાઢી નાખવામા નિષ્ફળ:% s

en: Failed to delete interface %s
gu:  %s ઈન્ટરફેસ કાઢી નાખવામા નિષ્ફળ

en: Failed to delete network "%s"
gu:  "%s" નેટવર્ક કાઢી નાખવા નિષ્ફળ

en: Failed to delete network %s
gu: %s નેટવર્ક કાઢી નાખવા માટે નિષ્ફળ

en: Failed to delete network profile (%s).
gu: નેટવર્ક રૂપરેખા (%s) કાઢવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to delete port %s
gu: %s પોર્ટ કાઢી નાખવામા નિષ્ફળ

en: Failed to delete port: %s
gu: પોર્ટ કાઢી નાખવામા નિષ્ફળ: %s

en: Failed to delete subnet %s
gu: %s સબનેટ કાઢી નાખવામા નિષ્ફળ

en: Failed to disable compute service for host: %s.
gu: યજમાન માટે કમ્પ્યુટ સેવા નિષ્ક્રિય કરવામાં નિષ્ફળ: %s.

en: Failed to evacuate host: %s.
gu: યજમાનને બહાર કાઢવા માટે નિષ્ફળ: %s.

en: Failed to evacuate instances: %s
gu: ઉદાહરણો બહાર કાઢવા નિષ્ફળ: %s

en: Failed to fetch internal binary list
gu: આંતરિક બાઈનરી યાદી મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get list of internal binaries.
gu: આંતરિક બાઈનરીઓની યાદી મેળવવા માટે નિષ્ફળ.

en: Failed to get network list %s
gu: %s નેટવર્ક યાદી મેળવવામા નિષ્ફળ

en: Failed to insert rule to policy %(name)s: %(reason)s
gu: પોલીસી પર નિયમ દાખલ કરવામાં નિષ્ફળ %(name)s: %(reason)s

en: Failed to live migrate instance to host "%s".
gu:  "% s " યજમાન માટે જીવંત સ્થળાંતર ઉદાહરણ નિષ્ફળ.

en: Failed to modify %(num_groups_to_modify)d instance security groups: %(err)s
gu: %(num_groups_to_modify)d ઉદાહરણના સુરક્ષા જૂથો ફેરફાર કરવામાં નિષ્ફળ: %(err)s

en: Failed to modify %(users_to_modify)s project members%(group_msg)s and update project quotas.
gu: પ્રોજેક્ટ સભ્યોમા %(users_to_modify)s ફેરફાર કરવામા %(group_msg)s અને પ્રોજેક્ટ ક્વોટા અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to modify %d instance security groups
gu: ફેરફાર કરવામાં નિષ્ફળ % d  ઉદાહરણના સુરક્ષા જૂથો

en: Failed to modify %s domain groups.
gu: %s ડોમેન જૂથો સંશોધિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to modify %s project members and update domain groups.
gu: %s પ્રોજેક્ટ સભ્યો અને અદ્યતન કરેલ ડોમેન જૂથો સંશોધિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to modify %s project members, update project groups and update project quotas.
gu: %s પ્રોજેક્ટ સભ્યો, પ્રોજેક્ટ જૂથોના સુધારા અને પ્રોજેક્ટ ક્વોટા સુધારા સંશોધિત કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to obtain network profile binding
gu: બાયડીંગ નેટવર્કની રૂપરેખા મેળવવામા નિષ્ફળ

en: Failed to remove rule from policy %(name)s: %(reason)s
gu: પોલીસી માંથી નિયમ દૂર કરવામાં નિષ્ફળ %(name)s: %(reason)s

en: Failed to retrieve available rules: %s
gu: ઉપલબ્ધ નિયમો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા નિષ્ફળ: %s

en: Failed to retrieve current rules in policy %(name)s: %(reason)s
gu: પૉલિસીમાં વર્તમાન નિયમો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા નિષ્ફળ %(name)s: %(reason)s

en: Failed to retrieve health monitors.
gu: આરોગ્ય મોનિટર પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા નિષ્ફળ.

en: Failed to retrieve network %s for a subnet
gu: સબનેટ માટે નેટવર્ક %s પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા નિષ્ફળ

en: Failed to set gateway %s
gu:  %s ગેટવે સુયોજિત કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update IKE Policy %s
gu: IKE  %s પોલિસી અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update IPSec Policy %s
gu: %s IPSec પોલિસીને અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update IPSec Site Connection %s
gu:  IPSec સાઇટ જોડાણ %s દ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update VIP %s
gu: VIP  %s અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update VPN Service %s
gu: %s VPN સેવા અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update firewall %(name)s: %(reason)s
gu: ફાયરવોલ અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ  %(name)s: %(reason)s

en: Failed to update health monitor %s
gu: %s આરોગ્ય મોનીટર સુધારવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update image.
gu: ઇમેજ સુધારવામા નિષ્ફળ.

en: Failed to update member %s
gu: %s સભ્ય સુધારવામા નિષ્ફળ

en: Failed to update network %s
gu: %s નેટવર્કને અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update network profile (%s).
gu: નેટવર્કની રૂપરેખા (%s) અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to update policy %(name)s: %(reason)s
gu: પોલિસી અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ %(name)s: %(reason)s

en: Failed to update pool %s
gu: %s પૂલને અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update port %s
gu: %s પોર્ટ અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ રહ્યા

en: Failed to update router %s
gu:  %s રૂટર અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to update rule %(name)s: %(reason)s
gu: નિયમ અદ્યતન કરવામાં નિષ્ફળ %(name)s: %(reason)s

en: Failed to update subnet "%(sub)s":  %(reason)s
gu: સબનેટ સુધારવામાં નિષ્ફળ "%(sub)s":  %(reason)s

en: Fields in this tab are optional. You can configure the detail of IPSec site connection created.
gu: આ ટેબમાં ક્ષેત્રો વૈકલ્પિક છે. તમે બનાવેલ IPSec સાઇટ જોડાણની વિગતને રૂપરેખાંકિત કરી શકો છો.

en: File
gu: ફાઈલ

en: File exceeds maximum size (16kb)
gu: ફાઇલનું મહત્તમ માપ (16kb) કરતાં વધી જાય છે

en: Fingerprint
gu: ફિંગરપ્રિન્ટ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Finishing Resize or Migrate
gu: માપ બદલી અથવા સ્થળાંતર સમાપ્ત કરી રહ્યા છે

en: Firewall %s was successfully updated.
gu: ફાયરવોલ% s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવી.

en: Firewall Details
gu: ફાયરવોલ વિગતો

en: Firewall Policies
gu: ફાયરવોલ પૉલિસીઓ

en: Firewall Policy Details
gu: ફાયરવોલ પોલિસી વિગતો

en: Firewall Rule Details
gu: ફાયરવોલ નિયમની વિગતો

en: Firewall Rules
gu: ફાયરવોલ નિયમો

en: Firewalls
gu: ફાયરવૉલ્સ

en: Fixed IPs
gu: અચળ IPs

en: Flat
gu: ફ્લેટ

en: Flavor
gu: ફ્લેવર

en: Flavor Access
gu: ફ્લેવર પ્રવેશાધિકાર

en: Flavor Choice
gu: ફ્લેવરની પસંદગી

en: Flavor ID =
gu: ફ્લેવર ID =

en: Flavor ID should be UUID4 or integer. Leave this field blank or use 'auto' to set a random UUID4.
gu: ફ્લેવર આઈડી UUID4 અથવા પૂર્ણાંક હોવું જોઈએ. આ જગ્યાને ખાલી છોડી દો અથવા રેન્ડમ UUID4 સુયોજિત કરવા 'ઓટો' વાપરો.

en: Flavor Information
gu: ફ્લેવરની માહિતી

en: Flavor Name
gu: ફ્લેવરનું નામ

en: Flavors
gu: ફ્લેવરો

en: Flavors define the sizes for RAM, disk, number of cores, and other resources and can be selected when users deploy instances.
gu: ફ્લેવરો રેમ, ડિસ્ક, કોરોની સંખ્યા, અને અન્ય સ્રોતો માટે માપો વ્યાખ્યાયિત કરે છે અને વપરાશકર્તાઓ ઇન્સ્ટન્સ ડિપ્લોય કરે ત્યારે પસંદ કરી શકો છો.

en: Floating IP Pool
gu: ફ્લોટિંગ IP પૂલ

en: Floating IPs
gu: ફ્લોટિંગ IPs

en: Folder created successfully.
gu: ફોલ્ડર સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું.

en: For GRE networks, valid tunnel IDs are %(min)s through %(max)s.
gu: GRE નેટવર્કઓ માટે,માન્ય ટનલ આઇડી %(min)s ઓ મારફતે %(max)s છે.

en: For VLAN networks, the VLAN VID on the physical network that realizes the virtual network. Valid VLAN VIDs are %(vlan_min)s through %(vlan_max)s. For GRE or VXLAN networks, the tunnel ID. Valid tunnel IDs for GRE networks are %(gre_min)s through %(gre_max)s. For VXLAN networks, %(vxlan_min)s through %(vxlan_max)s.
gu: VLAN નેટવર્ક્સ માટે, ભૌતિક નેટવર્ક પર VLAN VID કે જે વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક જેવું છે. માન્ય VLAN VIDS %(vlan_min)s %(vlan_max)s મારફતે છે. GRE અથવા VXLAN નેટવર્ક્સ માટે, ટનલ આઈડી.GRE નેટવર્ક્સ માટે માન્ય ટનલ આઇડી %(gre_min)s sમારફતે %(gre_max)s છે. VXLAN નેટવર્ક્સ માટે, %(vxlan_min)s મારફતે %(vxlan_max)s.

en: For VLAN networks, valid VLAN IDs are %(min)s through %(max)s.
gu: VLAN નેટવર્કઓ માટે, માન્ય VLAN આઇડી %(min)s મારફતે %(max)s છે.

en: For VXLAN networks, valid tunnel IDs are %(min)s through %(max)s.
gu: VXLAN નેટવર્કઓ માટે,માન્ય ટનલ આઇડી %(max)s ઓ મારફતે %(min)s છે.

en: Forbidden
gu: પ્રતિબંધિત

[ctx: Force upload volume in in-use status to image]
en: Force
gu: બળ

en: Forcing to create snapshot "%s" from attached volume.
gu: જોડાયેલા વોલ્યુમ માંથી "% s" સ્નેપશોટ બનાવવા માટે ફરજ પાડી.

en: Format
gu: બંધારણ

en: Format =
gu: બંધારણ =

en: From
gu: થી

en: From Port
gu: પોર્ટ માંથી

en: From here you can update the default quotas (max limits).
gu: અહિંયાથી તમે મૂળભૂત ક્વોટા (મહત્તમ મર્યાદા) સુધારી શકો છો.

en: GET
gu: મેળવો

en: GMT
gu: GMT (જીએમટી)

en: Gateway IP
gu: ગેટવે IP

en: Gateway IP (optional)
gu: ગેટવે IP (વૈકલ્પિક)

en: Gateway IP and IP version are inconsistent.
gu: ગેટવે IP અને IP આવૃત્તિ અસંગત છે.

en: Gateway interface is added
gu: ગેટવે ઇન્ટરફેસ ઉમેરાયેલ છે

en: General Info
gu: સામાન્ય માહિતી

en: Glance
gu: નજર

en: Group "%s" was successfully created.
gu: જૂથ "% s" સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યા.

en: Group ID
gu: જૂથ આઈડી

en: Group Members
gu: જૂથ સભ્યો

en: Group has been updated successfully.
gu: જૂથ સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામા આવ્યું.

en: Groups
gu: જૂથો

en: HA mode
gu: HA મોડ

en: HTTP
gu: HTTP(એચટીટીપી)

en: HTTP Method
gu: HTTP પદ્ધતિ

en: HTTP method used to check health status of a member
gu: HTTP પદ્ધતિનો સભ્યની આરોગ્ય સ્થિતિને ચકાસવા માટે ઉપયોગ થાય છે

en: HTTPS
gu: HTTPS(એચટીટીપીએસ)

[ctx: Current status of an Instance]
en: Hard Reboot
gu: હાર્ડ રીબુટ

en: Health monitor %s was successfully updated.
gu: આરોગ્ય મોનીટર %s સફળતાપૂર્વક સુધારવામાં આવ્યું.

en: Help
gu: મદદ

en: High Availability Mode
gu: ઉચ્ચ ઉપલબ્ધતા મોડ

en: Hive
gu: મધપૂડો

en: Home
gu: હોમ

en: Host
gu: યજમાન

en: Host =
gu: યજમાન =

en: Host Aggregate Information
gu: યજમાન સમૂહ માહિતી

en: Host Aggregates
gu: યજમાન સમૂહ

en: Host Routes
gu: હોસ્ટ રૂટ્સ

en: Host Routes format error: Destination CIDR and nexthop must be specified (value=%s)
gu: હોસ્ટ રૂટ્સ બંધારણમાં ભૂલ: લક્ષ્યસ્થાન CIDR અને nexthop સ્પષ્ટ હોવા જ જોઈએ (value=%s)

en: Host aggregates divide an availability zone into logical units by grouping together hosts. Create a host aggregate then select the hosts contained in it.
gu: યજમાનો જૂથબદ્ધ કરીને યજમાન સમૂહો ઉપલબ્ધિ ઝોનને તાર્કિક એકમોમાં વહેંચે છે. યજમાન સમૂહ બનાવો અને પછી તેમાં સમાયેલ યજમાનો પસંદ કરો.

en: Host or IP that the user is allowed to connect through.
gu: યજમાન અથવા IP કે જે વપરાશકર્તાને મારફતે જોડાવા માટે પરવાનગી છે.

en: Hostname
gu: યજમાન નામ

en: Hosts
gu: યજમાનો

en: Hypervisor
gu: હાયપરવિઝર્સ

en: Hypervisor Instances
gu: હાયપરવિઝર ઇન્સ્ટન્સ

en: Hypervisor Servers
gu: હાઇપરવિઝર સર્વરો

en: Hypervisors
gu: હાયપરવિઝર્સ

en: ICMP
gu: ICMP (અઈસીએમપી)

en: ID
gu: ID(આઈડી)

en: IKE Phase1 negotiation mode
gu: IKE તબક્કા1 વાટાઘાટોની સ્થિતિ

en: IKE Policies
gu: IKE પૉલિસીઓ

en: IKE Policy
gu: IKE પોલિસી

en: IKE Policy %s was successfully updated.
gu: IKE પોલિસી %s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવી.

en: IKE Policy Details
gu: IKE પોલિસીની વિગતો

en: IKE Policy associated with this connection
gu: IKE પોલિસી આ જોડાણ સાથે સંકળાયેલ છે

en: IKE version
gu: IKE  આવૃત્તિ

en: IP Address
gu: IP એડ્રેસ

en: IP Address (optional)
gu: IP સરનામા (વૈકલ્પિક)

en: IP Protocol
gu: IP પ્રોટોકોલ

en: IP Version
gu: IP આવૃત્તિ

en: IP address %s associated.
gu: IP સરનામું %s સંકળાયેલ.

en: IP address allocation pools. Each entry is: start_ip_address,end_ip_address (e.g., 192.168.1.100,192.168.1.120) and one entry per line.
gu: IP સરનામાના ફાળવણી પુલો. દરેક પ્રવેશ છે: શરૂ_સરનામા _IP, અંત_ IP_સરનામા (દા.ત., 192.168.1.100,192.168.1.120) અને લાઇન દીઠ એક એન્ટ્રી.

en: IP address list of DNS name servers for this subnet. One entry per line.
gu: આ સબનેટ માટે DNS નામ સર્વરોના IP સરનામાની યાદી. લાઇન દીઠ એક એન્ટ્રી.

en: IP address of Gateway (e.g. 192.168.0.254) The default value is the first IP of the network address (e.g. 192.168.0.1 for 192.168.0.0/24, 2001:DB8::1 for 2001:DB8::/48). If you use the default, leave blank. If you do not want to use a gateway, check 'Disable Gateway' below.
gu: ગેટવેના IP સરનામા (દા.ત. 192.168.0.254) નેટવર્ક સરનામાના પ્રથમ IP ની મૂળભૂત કિંમત (દા.ત. 192.168.0.1 for 192.168.0.0/24, 2001:DB8::1 for 2001:DB8::/48). જો તમે મૂળભૂતનો ઉપયોગ કરો તો, ખાલી છોડી દો. જો તમે ગેટવેનો ઉપયોગ કરવા માંગતા ન હોવ તો, નીચેના 'અક્ષમ ગેટવે' તપાસ કરો.

en: IP address of Gateway (e.g. 192.168.0.254). Specify an explicit address to set the gateway. If you do not want to use a gateway, check 'Disable Gateway' below.
gu: ગેટવેના IP સરનામા (દા.ત. 192.168.0.254). ગેટવે સુયોજિત કરવા માટે સ્પષ્ટ સરનામા સ્પષ્ટ કરો. જો તમે ગેટવે વાપરવા માંગતા ન હોવ તો,નીચેના 'અક્ષમ ગેટવે' ની તપાસ કરો.

en: IPSec Policies
gu: IPSec પૉલિસીઓ

en: IPSec Policy
gu: IPSec પોલિસી

en: IPSec Policy %s was successfully updated.
gu: IPSec પોલિસીને %s સફળતાપૂર્વક સુધારવામાં આવી.

en: IPSec Policy Details
gu: IPSec પોલિસીની વિગતો

en: IPSec Policy associated with this connection
gu: IPSec પોલિસી આ જોડાણ સાથે સંકળાયેલ છે

en: IPSec Site Connection %s was successfully updated.
gu: IPSec સાઇટ જોડાણને  %s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યું હતું.

en: IPSec Site Connection Details
gu: IPSec સાઇટ જોડાણની વિગતો

en: IPSec Site Connections
gu: IPSec સાઇટ જોડાણો

en: IPv4 Address =
gu: IPv4 સરનામાં =

en: IPv6 Address =
gu: IPv6 સરનામાં =

en: IPv6 Address Configuration Mode
gu: IPv6 સરનામા રૂપરેખાંકન સ્થિતિમાં

en: ISO - Optical Disk Image
gu: ISO -  ઓપ્ટિકલ(દૃશ્યમાન) ડિસ્ક ઇમેજ

en: Identity
gu: ઓળખાણ

en: Identity service does not allow editing user data.
gu: ઓળખાણ સેવા વપરાશકર્તા માહિતીને સંપાદિત કરવા માટે પરવાનગી આપતી નથી.

en: Image
gu: ઈમેજ

[ctx: Type of an image]
en: Image
gu: ઈમેજ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Backup
gu: ઇમેજ બૅકઅપ

en: Image File
gu: ઈમેજ ફાઈલ

en: Image ID =
gu: ઈમેજ ID =

en: Image Location
gu: ઈમેજ સ્થાન

en: Image Name
gu: ઈમેજ નામ

en: Image Name =
gu: ઈમેજ નામ =

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Pending Upload
gu: બાકી રહેલ ઇમેજ અપલોડ કરો

en: Image Registry
gu: ઇમેજ રજીસ્ટ્રી

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Snapshot Pending
gu:  બાકી રહેલ ઇમેજ સ્નેપશોટ

en: Image Source
gu: ઇમેજ સ્રોત

[ctx: Task status of an Instance]
en: Image Uploading
gu: ઇમેજ અપલોડ કરી

en: Image existence check
gu: છબી અસ્તિત્વની ચકાસણી

en: Image is downloaded
gu: છબી ડાઉનલોડ કરેલ છે

en: Image is served out
gu: છબી બહાર સેવા આપે છે

en: Image source must be specified
gu: ઇમેજ સ્ત્રોત સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ

en: Image was successfully updated.
gu: ઇમેજ સફળતાપૂર્વક સુધારવામાં આવી.

en: Images
gu: ઈમેજો

en: Import Key Pair
gu: કી જોડ આયાત કરો

en: In Policy
gu: પૉલિસીમાં

en: In Use
gu: વપરાશમા

en: Incremental
gu: વધતા જતા

en: Information
gu: જાણકારી

en: Ingress
gu: પ્રવેશ

en: Initial Admin User
gu: પ્રારંભિક સંચાલક વપરાશકર્તા

en: Initial Databases
gu: પ્રારંભિક ડેટાબેઝો

en: Initial admin user to add
gu: પ્રારંભિક સંચાલક વપરાશકર્તા ઉમેરવા માટે

en: Initialize Databases
gu: ડેટાબેઝો પ્રારંભ કરો

en: Initiator state
gu: પ્રારંભકર્તા સ્ટેટ

en: Injected File Content (Bytes)
gu: ઇન્જેક્ટ કરેલ ફાઇલ સમાવિષ્ટ (બાઇટ્સ)

en: Injected File Content Bytes
gu: દાખલ કરેલ ફાઇલ સામગ્રી બાઇટ્સ

en: Injected File Path Bytes
gu: ઇન્જેક્ટ કરવામાં આવેલ ફાઇલ પાથ બાઇટ્સ

en: Injected Files
gu: દાખલ કરેલ ફાઇલ

en: Input
gu: ઇનપુટ

en: Input must be in CIDR format
gu: ઇનપુટ CIDR બંધારણમાં જ હોવા જોઈએ

en: Insert Rule
gu: નિયમ દાખલ કરો

en: Insert Rule to Policy
gu: પોલિસી માટે નિયમ દાખલ કરો

en: Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ

en: Instance Action List
gu: ઉદાહરણની ક્રિયા યાદી

en: Instance Boot Source
gu: ઇન્સ્ટન્સ બુટ સ્રોત

en: Instance Count
gu: ઇન્સ્ટન્સ ગણક

en: Instance ID
gu: ઇન્સ્ટન્સ ID

en: Instance Name
gu: ઇન્સ્ટન્સ નામ

en: Instance Password is not set or is not yet available
gu: ઉદાહરણ પાસવર્ડ સુયોજિત નથી અથવા હજુ સુધી ઉપલબ્ધ નથી

en: Instance Security Groups
gu: ઇન્સ્ટન્સ સુરક્ષા જૂથો

en: Instance Snapshot
gu: ઇન્સ્ટન્સ સ્નેપશોટ

en: Instance to be associated
gu: ઇન્સ્ટન્સને સાંકળવું

en: Instances
gu: ઉદાહરણો

en: Instances Count
gu: ઉદાહરણોના ગણક

en: Insufficient privilege level to view domain information.
gu: ડોમેન માહિતી જોવા માટે અપર્યાપ્ત વિશેષાધિકાર સ્તર.

en: Insufficient privilege level to view group information.
gu: જૂથ જાણકારી જોવા માટે અપર્યાપ્ત વિશેષાધિકાર સ્તર.

en: Insufficient privilege level to view project information.
gu: પ્રોજેક્ટ માહિતી જોવા માટે અપર્યાપ્ત વિશેષાધિકાર સ્તર.

en: Insufficient privilege level to view role information.
gu: ભૂમિકા માહિતી જોવા માટે અપર્યાપ્ત વિશેષાધિકાર સ્તર.

en: Insufficient privilege level to view user information.
gu: વપરાશકર્તાની જાણકારી જોવા માટે વિશેષાધિકાર સ્તર અપર્યાપ્ત.

en: Interface added
gu: ઉમેરવામાં આવેલ ઈન્ટરફેસ

en: Interfaces
gu: ઇન્ટરફેસો

en: Internal IP
gu: આંતરિક IP

en: Internal Interface
gu: આંતરિક ઈન્ટરફેસ

en: Internal binary
gu: આંતરિક બાઈનરી

en: Invalid date format: Using today as default.
gu: અમાન્ય તારીખના બંધારણ: મૂળભૂત તરીકે આજનો ઉપયોગ કરીને.

en: Invalid time period. The end date should be more recent than the start date.
gu: અમાન્ય સમયગાળા. અંતિમ તારીખ શરૂઆતની તારીખ કરતાં વધુ તાજેતરની હોવી જોઈએ.

en: Invalid time period. You are requesting data from the future which may not exist.
gu: અમાન્ય સમયગાળા. તમે ભવિષ્ય માંથી માહિતી અરજી કરી રહ્યાં છો કે જે અસ્તિત્વમાં નથી.

en: Items Per Page
gu: પૃષ્ઠ દીઠ વસ્તુઓ

en: Java Opts
gu: જાવા વિકલ્પો

en: Job
gu: જોબ

en: Job Binaries
gu: જોબ(નોકરી) બાઇનરી

en: Job Binary Details
gu: જોબ બાઈનરી વિગતો

en: Job Execution Details
gu: જોબ એક્ઝેક્યુશન વિગતો

en: Job Execution ID
gu: જોબ એક્ઝેક્યુશન ID

en: Job Type
gu: નોકરીના પ્રકાર

en: Job args
gu: જોબ args

en: Job configs
gu: જોબ રૂપરેખાઓ

en: Job created
gu: બનાવવામાં આવેલ નોકરી

en: Job launched
gu: લૉંચ કરેલ જોબ

en: Job params
gu: જોબ params

en: Jobs
gu: જોબ્સ

en: Kernel ID
gu: કર્નલ આઈડી(ID)

en: Key
gu: કી

en: Key Pair
gu: કી જોડ

en: Key Pair Name
gu: કી જોડનું નામ

en: Key Pairs
gu: મુખ્ય જોડીઓ

en: Key Size (bits)
gu: કી સાઇઝ (બીટ્સ)

en: Key pair name may only contain letters, numbers, underscores, spaces and hyphens.
gu: કી પેર નામ ફક્ત અક્ષરો, નંબરો, અન્ડરસ્કોર, સ્પેસ(ખાલીજગ્યા) અને સંયોગચિહ્ન સમાવી શકે છે.

en: Key pair to use for authentication.
gu: સત્તાધિકરણ માટે કી જોડ વાપરવા.

en: Key-Value Pairs
gu: કી-મુલ્ય જોડી

en: Keypair
gu: કીજોડ

en: Kwapi
gu: ક્વાપી

en: LUKS Volume Snapshots
gu: LUKS વોલ્યુમ સ્નેપશોટ

en: LUKS Volumes
gu: LUKS વોલ્યુમો

en: Language
gu: ભાષા

en: Last 15 days
gu: છેલ્લા 15 દિવસો

en: Last 30 days
gu: છેલ્લા 30 દિવસો

[ctx: Time since the last update]
en: Last Updated
gu: છેલ્લે સુધારાયેલ

en: Last day
gu: છેલ્લો દિવસ

en: Last week
gu: છેલ્લું અઠવાડિયું

en: Last year
gu: છેલ્લું વર્ષ

en: Launch
gu: લૉંચ કરો

en: Launch Cluster
gu: ક્લસ્ટર આરંભ કરો

en: Launch Database
gu: લોન્ચ કરેલ ડેટાબેઝ

en: Launch Instance
gu: ઉદાહરણને લોંચ કરો

en: Launch On Existing Cluster
gu: હાલના ક્લસ્ટર પર લૉંચ કરો

en: Launch On New Cluster
gu: નવા ક્લસ્ટર પર લૉંચ કરો

en: Launch Stack
gu: સ્ટેક લોન્ચ કરો

en: Launch as Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ તરીકે લોન્ચ કરો

en: Launch instance in these security groups.
gu: આ સુરક્ષા જૂથોમાં ઉદાહરણ લોન્ચ કરો.

en: Launch instance with these networks
gu: આ નેટવર્ક્સ સાથે ઉદાહરણ લોન્ચ કરો

en: Launch instance with this policy profile
gu: આ પોલીસી રૂપરેખા સાથે ઉદાહરણ લોન્ચ કરો

en: Launch instances in these security groups.
gu: આ સુરક્ષા જૂથોમાં ઉદાહરણો લોંચ કરો.

en: Launch instances in this availability zone.
gu: આ ઉપલબ્ધિ ઝોનમાં ઇન્સ્ટન્સ લોંચ કરો.

en: Launched %(count)s named "%(name)s".
gu: લોન્ચ કરેલ %(count)s નામ "%(name)s".

en: Launching multiple instances is only supported for images and instance snapshots.
gu: અનેક ઉદાહરણો લોન્ચ કરવાનું માત્ર ઈમેજો અને ઉદાહરણના સ્નેપશોટ માટે આધારભૂત છે.

en: Length of Injected File Path
gu: દાખલ કરેલ ફાઇલ પાથની લંબાઈ

en: Libs
gu: લીબ્સ

en: Lifetime units
gu: આજીવન એકમો

en: Lifetime units for IKE keys
gu: IKE કીઓ માટે આજીવન એકમો

en: Lifetime value
gu: આજીવન મુલ્ય

en: Lifetime value for IKE keys
gu: IKE કીઓ માટે આજીવન મૂલ્ય

en: Lifetime value for IKE keys
gu: IKE કીઓ માટે જીવનપર્યંત મૂલ્ય

en: Limit
gu: મર્યાદા

en: Live Migrate
gu: લાઈવ સ્થાનાંતરિત

en: Live Migrate Instance
gu: લાઈવ સ્થાનાંતરિત ઇન્સ્ટન્સ

en: Load Balancer
gu: બેલેન્સર લોડ કરો

en: Load Balancer VIP %s
gu: લોડ બેલેન્સર VIP %s

en: Load Balancers
gu: લોડ કરો બેલેન્સર

en: Load Balancing Method
gu: સંતુલિત પદ્ધતિ લોડ કરો

en: Local
gu: લોકલ

en: Local Storage (total)
gu: સ્થાનિય સંગ્રહ (કુલ)

en: Local Storage (used)
gu: સ્થાનિય સંગ્રહ (વપરાયેલ)

en: Log
gu: લોગ

en: MAC Learning State
gu: મેક લર્નિંગ સ્ટેટ

en: Main Class
gu: મુખ્ય વર્ગ

en: Make Private
gu: ખાનગી કરો

en: Make Public
gu: જાહેર કરો

en: Manage Attachments
gu: જોડાણોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Floating IP Associations
gu: ફ્લોટિંગ IP એસોસિએશન્સની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Hosts
gu: યજમાનોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Hosts Aggregate
gu: યજમાનોના સમૂહની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Hosts within Aggregate
gu: સમૂહમાં યજમાનોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Members
gu: સભ્યોની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage QoS Spec Association
gu: QoS સ્પેક એસોસિયેશનની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Rules
gu: નિયમો વ્યવસ્થિત કરો

en: Manage Specs
gu: સ્પેક્સની વ્યવસ્થા કરો

en: Manage Volume Attachments
gu: વોલ્યુમના જોડાણોની વ્યવસ્થા કરો

en: Management IP
gu: વ્યવસ્થાપન IP

en: Manual
gu: મેન્યુઅલ

en: Mapped Fixed IP Address
gu: મેપ થયેલ સ્થિર IP સરનામું

en: Mapper
gu: મૅપર

en: Max Retries
gu: મહત્તમ પુનઃપ્રયાસો

en: Max Retries (1~10)
gu: મહત્તમ પુનઃપ્રયાસો (1 ~ 10)

en: Max. Size (MB)
gu: મહત્તમ. માપ (MB)

en: Maximum Transmission Unit size for the connection
gu: જોડાણ માટે મહત્તમ પ્રસારણ એકમ માપ

en: Maximum number of connections allowed for the VIP or '-1' if the limit is not set
gu: જોડાણની મહત્તમ સંખ્યા વીઆઇપી(VIP) માટે મંજૂર કરેલ છે અથવા '-1' જો મર્યાદા સુયોજિત નથી તો

en: Member %s was successfully updated.
gu: સભ્ય %s સફળતાપૂર્વક સુધારવામાં આવ્યા.

en: Member Details
gu: સભ્ય વિગતો

en: Member IP address must be specified
gu: સભ્ય IP સરનામા સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ

en: Member Source
gu: સભ્ય સ્રોત

en: Member address
gu: સભ્ય સરનામા

en: Member(s)
gu: સભ્ય(ઓ)

en: Members
gu: સભ્યો

en: Message
gu: સંદેશ

en: Metadata
gu: મેટાડેટા

en: Metadata Items
gu: મેટાડેટા વસ્તુઓ

en: Metadata successfully updated.
gu: મેટાડેટા સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરાયા

en: Meter
gu: મીટર

[ctx: Current status of an Instance]
en: Migrating
gu: સ્થળાંતર

[ctx: Task status of an Instance]
en: Migrating
gu: સ્થળાંતર

en: Migration Policy
gu: સ્થળાંતર પોલિસી

en: Min. Size (MB)
gu: ન્યુનત્તમ માપ (MB)

en: Minimum Disk (GB)
gu: ન્યુનત્તમ ડિસ્ક (GB)

en: Minimum RAM (MB)
gu: ન્યુનત્તમ રેમ(RAM) (MB)

en: Modified domain "%s".
gu: ડોમેન "% s " સંશોધિત કરો.

en: Modified flavor "%s".
gu: ફેરફાર કરેલ ફ્લેવર "%s".

en: Modified flavor information, but unable to modify flavor access.
gu: ફેરફાર કરેલ ફ્લેવર માહિતી, પણ ફ્લેવર પ્રવેશાધિકાર સુધારવામાં અસમર્થ.

en: Modified instance "%s".
gu: "%s" ઇન્સ્ટન્સ સંશોધિત કરો.

en: Modified project "%s".
gu: "% s" પ્રોજેક્ટમાં ફેરફાર કર્યો છે.

en: Modified project information and members, but unable to modify project quotas.
gu: પ્રોજેક્ટ માહિતી અને સભ્યોમા ફેરફાર કર્યા છે, પરંતુ પ્રોજેક્ટ ક્વોટા ફેરફાર કરવામા અસમર્થ.

en: Modify Access
gu: સુધારા માટે પ્રવેશાધિકાર

en: Modify Consumer
gu: ઉપભોક્તાને સુધારો

en: Modify Groups
gu: જૂથો સંશોધિત કરો

en: Modify Quotas
gu: ક્વોટા સંશોધિત કરો

en: Modify Usage Report Parameters
gu: ઉપયોગ રિપોર્ટ પરિમાણો સુધારો

en: Monitor
gu: મોનીટર

en: Monitor Details
gu: મોનીટરની વિગત

en: Monitor Type
gu: મોનિટર પ્રકાર

en: Monitors
gu: મોનિટરો

en: Month to date
gu: મંથ ટુ ડેટ

en: Multicast IP Range
gu: મલ્ટીકાસ્ટ IP રેન્જ

en: Multicast IPv4 range(e.g. 224.0.1.0-224.0.1.100)
gu: મલ્ટીકાસ્ટ IPv4 રેન્જ (દા.ત. 224.0.1.0-224.0.1.100)

en: Must specify start of period
gu: પ્રારંભ સમયગાળાનો ઉલ્લેખ કરવો જ પડશે

en: Name
gu: નામ

en: Name may only contain letters, numbers, underscores, periods and hyphens.
gu: નામ માત્ર અક્ષરો, નંબરો, અન્ડરસ્કોર, વિરામચિહ્ન અને હાયફન સમાવી શકે છે.

en: Name must start with a letter and may only contain letters, numbers, underscores, periods and hyphens.
gu: નામને અક્ષર સાથે શરૂ કરવા જ જોઈએ અને માત્ર અક્ષરો, નંબરો, અન્ડરસ્કોર, સમયગાળા અને હાયફનને સમાવી શકે છે.

en: Name of the stack to create.
gu: બનાવવા માટે સ્ટેકના નામ.

en: Name: %(name)s ID: %(uuid)s
gu: નામ: %(name)s આઈડી:%(uuid)s

en: Native VXLAN
gu: નેટિવ VXLAN

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Network "%s" was successfully created.
gu: નેટવર્ક "% s" સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યા હતા.

en: Network %s was successfully created.
gu: નેટવર્ક% s સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું.

en: Network %s was successfully updated.
gu: નેટવર્કને% s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યું હતું.

en: Network Address
gu: નેટવર્ક સરનામા

en: Network Address and IP version are inconsistent.
gu: નેટવર્ક સરનામા અને IP આવૃત્તિ અસંગત છે.

en: Network Agents
gu: નેટવર્ક એજન્ટ્સ

en: Network ID
gu: નેટવર્ક આઈડી

en: Network Name
gu: નેટવર્કનું નામ

en: Network Profile
gu: નેટવર્ક પ્રોફાઇલ

en: Network Profile %s was successfully created.
gu: નેટવર્ક રૂપરેખા %s સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવી હતી.

en: Network Profile %s was successfully updated.
gu: નેટવર્કની રૂપરેખા %s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવી.

en: Network Profiles could not be retrieved.
gu: નેટવર્ક પ્રોફાઇલ્સ પુનઃપ્રાપ્ત કરી શક્યા નથી.

en: Network Topology
gu: નેટવર્ક ટોપોલોજી

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24)
gu: CIDR બંધારણમાં નેટવર્કના સરનામા (દા.ત 192.168.0.0/24)

en: Network address in CIDR format (e.g. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)
gu: CIDR બંધારણમાં નેટવર્કના સરનામા (દા.ત. 192.168.0.0/24, 2001:DB8::/48)

en: Network list can not be retrieved.
gu: નેટવર્ક યાદી મેળવી શકાઈ નથી.

en: Networking
gu: નેટવર્કિંગ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Networking
gu: નેટવર્કિંગ

en: Networks
gu: નેટવર્કઓ

en: Neutron
gu: ન્યુટ્રોન

en: Neutron Management Network
gu: ન્યુટ્રોન વ્યવસ્થાપન નેટવર્ક

en: Never
gu: ક્યારેય નહીં

en: New DHCP Agent
gu: નવા DHCP એજન્ટ

en: New Flavor
gu: નવા ફ્લેવર

en: New Host
gu: નવો યજમાન

en: New Size (GB)
gu: નવા માપ (GB)

en: New password
gu: નવા પાસવર્ડ

en: New size for volume must be greater than current size.
gu: વોલ્યુમ માટે હાલનાં માપ કરતા નવા માપ વધારે હોવા જ જોઈએ.

en: New size must be greater than current size.
gu: નવા માપ હાલનાં માપ કરતા વધારે હોવા જ જોઈએ .

en: Next
gu: આગામી

en: Next Hops
gu: આગામી હોપ્સ

en: No
gu: ના

en: No Host selected.
gu: કોઈ યજમાન પસંદ કરેલ નથી.

en: No Hosts found.
gu: કોઈ યજમાનો મળ્યા નથી.

en: No Images Available
gu: કોઈ ઇમેજો ઉપલબ્ધ નથી

en: No Session Persistence
gu: કોઈ સેશન પરસીસ્ટન્સ નથી

[ctx: Power state of an Instance]
en: No State
gu: કોઈ સ્ટેટ નહી

en: No Templates Available
gu: કોઈ ટેમ્પલેટો ઉપલબ્ધ નથી

en: No availability zone specified
gu: કોઈ ઉપલબ્ધતા ઝોન સ્પષ્ટ કરેલ નથી

en: No availability zones found
gu: કોઈ ઉપલબ્ધતા ઝોન મળ્યાં નથી

en: No available console found.
gu: કોઈ ઉપલબ્ધ કન્સોલ મળ્યાં નથી.

en: No available projects
gu: કોઈ પ્રોજેક્ટો ઉપલબ્ધ નથી

en: No backups available
gu: કોઈ બેકઅપ ઉપલબ્ધ નથી

en: No flavors available
gu: ફ્લેવરો ઉપલબ્ધ નથી

en: No floating IP addresses allocated
gu: ફ્લોટિંગ IP સરનામાઓ ફાળવવામાં આવેલ નથી

en: No floating IP pools available
gu: ફ્લોટિંગ IP પુલ ઉપલબ્ધ નથી

en: No floating IPs to disassociate.
gu: અલગ કરવા માટે કોઈ ફ્લોટિંગ IPs નથી .

en: No groups found.
gu: કોઈ જૂથો મળ્યા નથી.

en: No groups.
gu: કોઈ જૂથો નહી.

en: No host selected.
gu: કોઈ યજમાન પસંદ કરેલ નથી.

en: No hosts found.
gu: કોઈ યજમાનો મળ્યા નથી.

en: No images available
gu: કોઈ ઈમેજો ઉપલબ્ધ નથી

en: No images available.
gu: કોઈ ઈમેજો ઉપલબ્ધ નથી.

en: No instances available
gu: ઇન્સ્ટન્સ ઉપલબ્ધ નથી

en: No key pairs available
gu: ઉપલબ્ધ

en: No keypair
gu: કોઈ કીજોડ નહી

en: No networks available
gu: કોઈ નેટવર્ક્સ ઉપલબ્ધ નથી

en: No options specified
gu: કોઈ વિકલ્પો સ્પષ્ટ કરેલ નથી

en: No other agents available.
gu: કોઈ અન્ય એજન્ટો ઉપલબ્ધ નથી.

en: No other hosts available.
gu: કોઈ અન્ય યજમાનો ઉપલબ્ધ નથી.

en: No ports available
gu: પોર્ટ્સ ઉપલબ્ધ નથી

en: No projects found.
gu: કોઈ યોજના મળી નથી.

en: No projects selected. All projects can use the flavor.
gu: કોઇ યોજના પસંદ કરેલ નથી. તમામ યોજનાઓ ફ્લેવર વાપરી શકે છે.

en: No provider is available
gu: કોઈ પ્રદાતા ઉપલબ્ધ નથી

en: No security groups available
gu: સુરક્ષા જૂથો ઉપલબ્ધ નથી

en: No security groups enabled.
gu: કોઈ સુરક્ષા જૂથો સક્રિય કરેલ નથી.

en: No security groups found.
gu: કોઈ સુરક્ષા જૂથો મળ્યાં નથી.

en: No servers available. To add a member, you need at least one running instance.
gu: કોઈ સર્વરો ઉપલબ્ધ નથી. સભ્ય ઉમેરવા માટે, તમને ઓછામાં ઓછું એક ચાલી રહેલ ઉદાહરણ જોઈએ.

en: No session persistence
gu: કોઈ સેશન પરસીસ્ટન્સ નથી

en: No snapshots available
gu: કોઈ સ્નેપશોટ ઉપલબ્ધ નથી

en: No source, empty volume
gu: કોઈ સ્ત્રોત નથી, ખાલી વોલ્યુમ

en: No subnets available
gu: કોઈ સબનેટ ઉપલબ્ધ નથી

en: No users found.
gu: કોઈ વપરાશકર્તાઓ મળ્યાં નથી.

en: No users.
gu: કોઈ વપરાશકર્તાઓ નહી.

en: No volume snapshots available
gu: કોઈ વોલ્યુમ સ્નેપશોટ ઉપલબ્ધ નથી

en: No volume type
gu: કોઈ વોલ્યુમ પ્રકાર નથી

en: No volumes available
gu: કોઈ વોલ્યુમો ઉપલબ્ધ નથી

en: Node Group Template Details
gu: નોડ ગ્રુપ ટેમ્પલેટ વિગતો

en: Node Group Template copy %s created
gu: નોડ ગ્રુપ ટેમ્પલેટ નકલ %s બનાવેલ

en: Node Group Templates
gu: નોડ જૂથ ટેમ્પલેટો

en: Node Groups
gu: નોડ જૂથો

en: Node Processes
gu: નોડ પ્રક્રિયાઓ

en: Node group cluster
gu: નોડ જૂથ ક્લસ્ટર

en: Non-Members
gu: સભ્યો નથી

en: None
gu: કંઈ નહિં

[ctx: Task status of an Instance]
en: None
gu: કંઈ નહિં

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Not Assigned
gu: સોંપાયેલા નથી

en: Not Found
gu: મળ્યા નહી

en: Not available
gu: ઉપલબ્ધ નથી

en: Nova
gu: નોવા

en: Number of API requests against swift
gu: ઝડપ સામે API અરજીઓની સંખ્યા

en: Number of VCPUs
gu: VCPUs ની સંખ્યા

en: Number of containers
gu: કંટેનરોની સંખ્યા

en: Number of incoming bytes
gu: આવનારા બાઇટ્સની સંખ્યા

en: Number of incoming bytes on the network for a VM interface
gu: VM ઈન્ટરફેસ માટે નેટવર્ક પર આવતી બાઇટ્સની સંખ્યા

en: Number of incoming packets for a VM interface
gu: VM ઈન્ટરફેસ માટે આવતા પેકેટોની સંખ્યા

en: Number of instances to launch.
gu: ઉદાહરણોની સંખ્યા લોન્ચ કરવા માટે.

en: Number of objects
gu: વસ્તુઓની સંખ્યા

en: Number of outgoing bytes
gu: જતી(આઉટગોઇન્ગ) બાઇટ્સની સંખ્યા

en: Number of outgoing bytes on the network for a VM interface
gu: VM ઈન્ટરફેસ માટે નેટવર્ક પર બહાર જતા બાઇટ્સની સંખ્યા

en: Number of outgoing packets for a VM interface
gu: VM ઈન્ટરફેસ માટે બહાર જતા પેકેટોની સંખ્યા

en: Number of permissible failures before changing the status of member to inactive
gu: નિષ્ક્રિય સભ્યની સ્થિતિ બદલતા પહેલાં ગ્રાહ્ય નિષ્ફળતાઓની સંખ્યા

en: Number of read requests
gu: વાંચવાની અરજીઓની સંખ્યા

en: Number of write requests
gu: લખવાની અરજીઓની સંખ્યા

en: OR Copy/Paste your Private Key
gu: અથવા કૉપિ/પેસ્ટ કરો તમારી ખાનગી કી

en: Object Details
gu: ઑબ્જેક્ટ વિગતો

en: Object Name
gu: ઑબ્જેક્ટ નામ

en: Object Store
gu: ઑબ્જેક્ટ સ્ટોર

en: Object was successfully updated.
gu: ઑબ્જેક્ટને સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યો.

en: Object was successfully uploaded.
gu: ઑબ્જેક્ટ સફળતાપૂર્વક અપલોડ કરવામાં આવ્યો.

en: Objects
gu: ઓબ્જેક્ટો

en: Old Flavor
gu: જુનો ફ્લેવર

en: On Demand
gu: માંગ મા

en: Open Port
gu: ઓપન પોર્ટ

en: OpenStack Flavor
gu: OpenStack ફ્લેવર

en: Optional Backup Description
gu: વૈકલ્પિક બેકઅપ વર્ણન

en: Optional Parameters
gu: વૈકલ્પિક પરિમાણો

en: Optional parent backup
gu: વૈકલ્પિક પેરેન્ટ બેકઅપ

en: Optional: Next Hop Addresses (comma delimited)
gu: વૈકલ્પિક: આગામી હોપ સરનામાઓ (અલ્પવિરામથી સીમાંકિત)

en: Orchestration
gu: ઓર્કેસ્ટ્રેશન

en: Other
gu: અન્ય

en: Other Protocol
gu: અન્ય પ્રોટોકોલ

en: Output
gu: આઉટપુટ

en: Overlay
gu: ઓવરલે

en: Overview
gu: અવલોકન

en: PFS
gu: PFS (પીએફએસ)

en: PING
gu: પિંગ

en: Page Not Found
gu: પૃષ્ઠ મળ્યુ નથી

en: Parent Backup
gu: પેરેન્ટ બેકઅપ

en: Password
gu: પાસવર્ડ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Password
gu: પાસવર્ડ

en: Password changed. Please log in again to continue.
gu: પાસવર્ડ બદલ્યો છે. કૃપા કરીને ચાલુ રાખવા માટે ફરીથી લૉગ ઇન કરો.

en: Password for user "%s"
gu: "%s" વપરાશકર્તા માટે પાસવર્ડ

en: Passwords do not match.
gu: પાસવર્ડ્સ મેળ ખાતા નહિં.

[ctx: Swift pseudo folder path]
en: Path
gu: પાથ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Paused
gu: અટકાવેલ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Paused
gu: અટકાવેલ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Pausing
gu: અટકાવવું

en: Peer gateway public IPv4/IPv6 Address or FQDN
gu: પીયર જાહેર ગેટવે IPv4/IPv6 સરનામા અથવા FQDN

en: Peer gateway public IPv4/IPv6 address or FQDN for the VPN Connection
gu: પીયર જાહેર ગેટવે IPv4 / IPv6 સરનામા અથવા VPN જોડાણ માટે FQDN

en: Peer router identity for authentication (Peer ID)
gu: સત્તાધિકરણ માટે પીઅર રૂટર ઓળખાણ (પીઅર ID)

en: Peer router identity for authentication. Can be IPv4/IPv6 address, e-mail, key ID, or FQDN
gu: સત્તાધિકરણ માટે પીઅર રૂટર ઓળખાણ. IPv4/IPv6 સરનામાં, ઇમેલ, કી ID, અથવા FQDN હોઈ શકે છે

en: Perfect Forward Secrecy
gu: પરફેક્ટ ફોરવર્ડ સિક્રસી

en: Period
gu: સમયગાળો

en: Permit
gu: મંજૂરી

en: Persist cluster after job exit
gu: જોબ પૂરી થયા પછી ક્લસ્ટર હાજર છે

en: Physical Network
gu: ફિઝિકલ નેટવર્ક

en: Physical Network Name
gu: ભૌતિક નેટવર્ક નામ

en: Pig
gu: પિગ

en: Please choose a HTTP method
gu: કૃપા કરીને HTTP પદ્ધતિ પસંદ કરો

en: Please enter a single value (e.g. 200), a list of values (e.g. 200, 202), or range of values (e.g. 200-204)
gu: કૃપા કરીને સિંગલ વેલ્યુ (દા.ત. 200) દાખલ કરો,મૂલ્યોની યાદી (ઉદા 200, 202),અથવા મૂલ્યોની શ્રેણી (દા.ત. 200-204)

en: Please specify a %s using only one source method.
gu: કૃપા કરીને એક માત્ર સ્રોત પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરીને % s સ્પષ્ટ કરો.

en: Please specify an URL
gu: કૃપા કરીને URL સ્પષ્ટ કરો

en: Please try again later [Error: %s].
gu: કૃપા કરીને પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો  [ભૂલ: %s].

en: Plugin
gu: પ્લગઇન

en: Plugin Name
gu: પ્લગઇન નામ

en: Plugin name
gu: પ્લગીન નામ

en: Plugins
gu: પ્લગઈન

en: Policies
gu: પૉલિસીઓ

en: Policy
gu: પોલીસી

en: Policy %s was successfully updated.
gu: પોલિસી% s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવી.

en: Policy Profile
gu: પોલિસીની રૂપરેખા

en: Policy Profiles
gu: પોલિસીની રૂપરેખાઓ

en: Pool
gu: પૂલ

en: Pool %s was successfully updated.
gu: પૂલને % s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યું.

en: Pool Details
gu: પૂલની વિગતો

en: Pools
gu: પુલો

en: Port
gu: પોર્ટ

en: Port %s was successfully created.
gu: પોર્ટ% s સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યા હતા.

en: Port %s was successfully updated.
gu: પોર્ટ %s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યા.

en: Port Details
gu: પોર્ટ વિગતો

en: Port Range
gu: પોર્ટ મર્યાદા

en: Port list can not be retrieved.
gu: પોર્ટ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકાઈ નથી.

en: Port to be associated
gu: પોર્ટને સાંકળવું

en: Ports
gu: પોર્ટ્સ

en: Post-Creation
gu: પછીની-બનાવટ

en: Power State
gu: પાવર સ્ટેટ

en: Power consumption
gu: (વીજ)પાવરનો વપરાશ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering Off
gu: પાવરિંગ બંધ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Powering On
gu: પાવરિંગ ચાલુ

en: Pre-Shared Key (PSK) string
gu: પહેલેથી-શેર કરેલી કી (PSK) શબ્દમાળા

[ctx: Task status of an Instance]
en: Preparing Resize or Migrate
gu: માપ બદલો અથવા સ્થળાંતરની તૈયારી કરી રહ્યા છીએ

en: Primary Project
gu: પ્રાથમિક પ્રોજેક્ટ

en: Private
gu: ખાનગી

en: Private Key File
gu: ખાનગી કી ફાઇલ

en: Processes
gu: પ્રક્રિયાઓ

en: Processes to be launched in node group
gu: પ્રક્રિયાઓ નોડ જૂથમાં લોન્ચ કરવામા આવી

en: Project
gu: પરિયોજના

en: Project & User
gu: પ્રોજેક્ટ અને વપરાશકર્તા

en: Project Groups
gu: પ્રોજેક્ટ જૂથો

en: Project ID
gu: પરિયોજના ID

en: Project Information
gu: પ્રોજેક્ટ માહિતી

en: Project Members
gu: પ્રોજેક્ટ સભ્યો

en: Project Name
gu: પરિયોજનાનું નામ

en: Project Usage
gu: પ્રોજેક્ટ વપરાશ

en: Projects
gu: પ્રોજેક્ટ

en: Projects could not be retrieved.
gu: પ્રોજેક્ટ પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકાયો નહી.

en: Projects:
gu: પ્રોજેક્ટો:

en: Protected
gu: સંરક્ષિત

en: Protocol
gu: પ્રોટોકોલ

en: Protocol Port
gu: પ્રોટોકોલ પોર્ટ

en: Protocol for the firewall rule
gu: ફાયરવોલ નિયમ માટે પ્રોટોકોલ

en: Provider
gu: પૂરુ પાડનાર

en: Provider Network Type
gu: પ્રોવાઇડર નેટવર્ક પ્રકાર

en: Provider for Load Balancer is not supported
gu: લોડ બેલેન્સર માટે પ્રદાતા આધારભૂત નથી

en: Pseudo-folder Name
gu: સ્યુડો-ફોલ્ડર નામ

en: Pseudo-folder was successfully created.
gu: સ્યુડો ફોલ્ડર સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યું હતું.

en: Public
gu: જાહેર

en: Public Key
gu: પબ્લીક કી

en: QCOW2 - QEMU Emulator
gu: QCOW2 - QEMU ઇમ્યુલેટર

en: QoS Spec Consumer
gu: QoS સ્પેક ઉપભોક્તા

en: QoS Spec consumer value must be different than the current consumer value.
gu: QoS સ્પેક ઉપભોક્તા મૂલ્ય વર્તમાન ઉપભોક્તા મૂલ્ય કરતાં અલગ હોવા જ જોઈએ.

en: QoS Spec to be associated
gu: QoS સ્પેક સંકળાયેલ હોઈ

en: QoS Specs
gu: QoS સ્પેક્સ

en: Quota
gu: ક્વોટા

en: Quota Name
gu: ક્વોટા નામ

en: Quota exceeded for resource router.
gu: સંસાધન રૂટર માટે ક્વોટા ઓળંગાઈ ગયા છે.

en: Quota value(s) cannot be less than the current usage value(s): %s.
gu: વર્તમાન વપરાશ મૂલ્ય(ઓ) કરતાં ક્વોટા મુલ્ય(ઓ) ઓછા હોઈ શકતા નથી %s.

en: Quotas
gu: ક્વોટા

en: RAM (MB)
gu: (રેમ)RAM (MB)

en: RAM (total)
gu: RAM (કુલ)

en: RAM (used)
gu: RAM (વપરાયેલ)

en: RAM(Available: %(avail)s, Requested: %(req)s)
gu: રેમ (ઉપલબ્ધ: %(avail)s, વિનંતી: %(req)s)

en: Ramdisk ID
gu: રેમડિસ્ક આઈડી(ID)

en: Raw
gu: કાચા

[ctx: Image format for display in table]
en: Raw
gu: કાચા

en: Reason
gu: કારણ

[ctx: Action log of an instance]
en: Reboot
gu: રીબુટ

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Reboot
gu: રીબુટ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Reboot
gu: રીબુટ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebooting
gu: રીબુટીંગ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebooting Hard
gu: હાર્ડ રીબુટીંગ

[ctx: Action log of an instance]
en: Rebuild
gu: રીબિલ્ડ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rebuild
gu: રીબિલ્ડ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Block Device Mapping
gu: બ્લોક ડિવાઇસ મેપિંગ રીબીલ્ડ કરો

en: Rebuild Instance
gu: ઇન્સ્ટન્સ રીબીલ્ડ કરો

en: Rebuild Password
gu: પાસવર્ડ રીબિલ્ડ કરો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuild Spawning
gu: રીબિલ્ડ સ્પાવઈંગ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rebuilding
gu: રીબિલ્ડીંગ(પુનઃનિર્માણ)

en: Rebuilding instance %s.
gu: ઉદાહરણ રીબીલ્ડ કરી રહ્યા છે %s.

en: Reducer
gu: ઘટાડનાર

en: Regions:
gu: પ્રદેશો:

en: Register Image
gu: ઇમેજ રજીસ્ટર કરો

en: Relative part of requests this pool member serves compared to others
gu: વિનંતીઓના સંબંધિત ભાગ આ પૂલના સભ્ય અન્યની સરખામણીમાં સેવા આપે છે

en: Relative part of requests this pool member serves compared to others. 
    The same weight will be applied to all the selected members and can be modified later. Weight must be in the range 1 to 256.
gu: વિનંતીઓના સંબંધિત ભાગ આ પૂલના સભ્ય અન્યની સરખામણીમાં સેવા આપે છે. 
    એ જ વજન તમામ પસંદ કરેલ સભ્યો માટે લાગુ કરવામાં આવશે અને પછીથી સુધારી શકાય છે. વજન 1 થી 256 ની રેન્જમાં જ હોવું જોઈએ.

en: Relaunch On Existing Cluster
gu: હાલના ક્લસ્ટર પર ફરીથી લોંચ કરો

en: Relaunch On New Cluster
gu: નવા ક્લસ્ટર પર ફરીથી લોંચ કરો

en: Remote
gu: રિમોટ

en: Remote peer subnet(s)
gu: દૂરસ્થ પીઅર સબનેટ(ઓ)

en: Remote peer subnet(s) address(es) with mask(s) in CIDR format separated with commas if needed (e.g. 20.1.0.0/24, 21.1.0.0/24)
gu: દૂરસ્થ પીઅર સબનેટ(ઓ) સરનામા(ઓ) માસ્ક(ઓ) સાથે CIDR બંધારણમા અલ્પવિરામથી અલગ પાડવામાંઆવે છે જો જરૂરી હોય તો  (દા.ત. 20.1.0.0/24, 21.1.0.0/24)

en: Remove Rule
gu: નિયમ દૂર કરો

en: Remove Rule from Policy
gu: પોલિસી માંથી નિયમ દૂર કરો

en: Request ID
gu: વિનંતી આઈડી(ID)

en: Required for APP_COOKIE persistence; Ignored otherwise.
gu: APP_COOKIE પરસીસ્ટન્સ માટે જરૂરી; નહિંતર અવગણેલ.

[ctx: Current status of an Instance]
en: Rescue
gu: બચાવ કામગીરી

[ctx: Task status of an Instance]
en: Rescuing
gu: રાહત આપવી

en: Resize
gu: માપ બદલો

[ctx: Action log of an instance]
en: Resize
gu: માપ બદલો

[ctx: Current status of a Database Instance]
en: Resize
gu: માપ બદલો

en: Resize Database Volume
gu: ડેટાબેઝ વોલ્યુમ માપ બદલો

en: Resize Instance
gu: ઇન્સ્ટેન્સના માપ બદલો

en: Resize Volume
gu: વોલ્યુમ માપ બદલો

[ctx: Current status of an Instance]
en: Resize/Migrate
gu: માપ બદલો/સ્થળાંતર કરો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resized or Migrated
gu: બદલાયેલ માપ અથવા કરેલ સ્થળાંતર

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resizing or Migrating
gu: માપ બદલી અથવા સ્થળાંતર કરી રહ્યા છે

en: Resizing volume "%s"
gu: વોલ્યુમ માપ બદલી રહ્યા છે "%s"

en: Resource
gu: સંસાધન

en: Resource Usage
gu: સ્ત્રોતનો ઉપયોગ

en: Resources
gu: સંસાધન

en: Resources Usage Overview
gu: સ્ત્રોતોના ઉપયોગનું અવલોકન

en: Restore Backup
gu: બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore Backup to Volume
gu: વોલ્યુમ માટે બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore Volume Backup
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરો

en: Restore a Volume Backup
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરો

[ctx: Current status of a Volume Backup]
en: Restoring
gu: પુનઃસંગ્રહવું

[ctx: Task status of an Instance]
en: Restoring
gu: પુનઃસંગ્રહવું

[ctx: Task status of an Instance]
en: Resuming
gu: ફરી શરૂ કરવું

en: Retrieve Instance Password
gu: ઇન્સ્ટન્સ પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત કરો

en: Retrieve Password
gu: પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત કરો

en: Revert Resize/Migrate
gu:  માપ બદલો/સ્થળાંતર પલટાવો

[ctx: Current status of an Instance]
en: Revert Resize/Migrate
gu:  માપ બદલો/સ્થળાંતર પલટાવો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Reverting Resize or Migrate
gu: માપ બદલી અથવા સ્થળાંતર પલટાવી રહ્યા છે

en: Role
gu: ભૂમિકા

en: Role ID
gu: ભૂમિકા આઈડી

en: Role Name
gu: ભૂમિકા નામ

en: Role created successfully.
gu: ભૂમિકા સફળતાપૂર્વક બનાવેલ છે.

en: Role updated successfully.
gu: ભૂમિકા સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવી.

en: Roles
gu: ભૂમિકાઓ

en: Rollback On Failure
gu: નિષ્ફળતા પર રોલબેક

en: Root Disk
gu: રુટ ડિસ્ક

en: Root Disk (GB)
gu: રુટ ડિસ્ક (GB)

en: Router
gu: રાઉટર

en: Router %s was successfully created.
gu: રૂટર %s સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યો.

en: Router %s was successfully updated.
gu: રૂટર %s સફળતાપૂર્વક સુધારવામાં આવ્યું હતું.

en: Router Details
gu: રૂટર વિગતો

en: Router ID
gu: રૂટર ID

en: Router Name
gu: રૂટર નામ

en: Router Rules
gu: રાઉટર નિયમો

en: Router Rules Grid
gu: રૂટર નિયમોના ગ્રીડ

en: Router Type
gu: રૂટર પ્રકાર

en: Router rule added
gu: રૂટર નિયમ ઉમેર્યા

en: Routers
gu: રૂટર્સ

en: Rule
gu: નિયમ

en: Rule %(rule)s was successfully inserted to policy %(policy)s.
gu: નિયમ %(rule)s સફળતાપૂર્વક પોલીસી %(policy)s મા દાખલ કરવામાં આવ્યા.

en: Rule %(rule)s was successfully removed from policy %(policy)s.
gu: નિયમ %(rule)s ઓને સફળતાપૂર્વક પોલીસી %(policy)s માથી દુર કરવામાં આવ્યા.

en: Rule %s was successfully updated.
gu: નિયમ %s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યા.

en: Rules
gu: નિયમો

[ctx: Power state of an Instance]
en: Running
gu: ચાલી રહેલ

en: Save
gu: સાચવો

en: Save Changes
gu: ફેરફારો સાચવો

en: Saved extra spec "%s".
gu: સાચવેલા વધારાના સ્પેક "% s ".

en: Saved spec "%s".
gu: સાચવેલા સ્પેક "% s".

en: Scale
gu: સ્કેલ

en: Scale Cluster
gu: સ્કેલ ક્લસ્ટર

en: Scale cluster operation failed
gu: સ્કેલ ક્લસ્ટર ઓપરેશન નિષ્ફળ થયેલ છે

en: Scaled cluster successfully started.
gu: સ્કેલ કરેલ ક્લસ્ટર સફળતાપૂર્વક શરૂ કરવામાં આવ્યું.

en: Scheduled backup "%(name)s".
gu: સુનિશ્ચિત કરેલ બેકઅપ "%(name)s".

en: Scheduled deletion of %(data_type)s
gu: %(data_type)s  શેડ્યુલ કરેલ કાઢી નાંખવામા આવ્યુ

en: Scheduled resize of instance "%s".
gu:  "%s" ઇન્સ્ટન્સના માપ બદલવા શેડ્યુલ કરેલ.

[ctx: Task status of an Instance]
en: Scheduling
gu: સમયક્રમ સુનિશ્ચિત

en: Script Data
gu: સ્ક્રીપ્ટ ડેટા

en: Script File
gu: સ્ક્રીપ્ટ ફાઈલ

en: Script name
gu: સ્ક્રિપ્ટ નામ

en: Script text
gu: સ્ક્રિપ્ટ લખાણ

en: Security Group
gu: સુરક્ષા ગ્રુપ

en: Security Group Rules
gu: સુરક્ષા જૂથ નિયમો

en: Security Groups
gu: સુરક્ષા જૂથો

en: Segment Range
gu: સેગમેન્ટ રેન્જ

en: Segment Type
gu: સેગમેન્ટ પ્રકાર

en: Segmentation ID
gu: સેગ્મેન્ટેશન ID

en: Select IKE Policy
gu: IKE પોલિસી પસંદ કરો

en: Select IPSec Policy
gu: IPSec પોલિસી પસંદ કરો

en: Select Image
gu: ઈમેજ પસંદ કરો

en: Select Instance Snapshot
gu: ઇન્સ્ટન્સ સ્નેપશોટ પસંદ કરો

en: Select Script Source
gu: સ્ક્રિપ્ટ સ્રોત પસંદ કરો

en: Select Subnet
gu: સબનેટ પસંદ કરો

en: Select Template
gu: ટેમ્પલેટ પસંદ કરો

en: Select VPN Service
gu: VPN સેવા પસંદ કરો

en: Select Volume
gu: વોલ્યુમ પસંદ કરો

en: Select Volume Snapshot
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ પસંદ કરો

en: Select a Method
gu: પદ્ધતિ પસંદ કરો

en: Select a Monitor
gu: મોનિટર પસંદ કરો

en: Select a New Flavor
gu: નવા ફ્લેવર પસંદ કરો

en: Select a Policy
gu: પોલિસી પસંદ કરો

en: Select a Pool
gu: પૂલ પસંદ કરો

en: Select a Protocol
gu: પ્રોટોકોલ પસંદ કરો

en: Select a Router
gu: રૂટર પસંદ કરો

en: Select a Subnet
gu: સબનેટ પસંદ કરો

en: Select a backup to restore
gu: પુનઃસ્થાપિત કરવા માટે બેકઅપ પસંદ કરો

en: Select a health monitor of %s
gu: %s ના આરોગ્ય મોનીટર પસંદ કરો

en: Select a key pair
gu: કી જોડી પસંદ કરો

en: Select a monitor template for %s
gu: %s માટે મોનીટર ટેમ્પલેટ પસંદ કરો

en: Select a new agent
gu: નવા એજન્ટ પસંદ કરો

en: Select a new host
gu: નવું યજમાન પસંદ કરો

en: Select a new template to re-launch a stack.
gu: સ્ટેક ફરી-લોન્ચ કરવા માટે નવા ટેમ્પલેટ પસંદ કરો.

en: Select a port
gu: પોર્ટને પસંદ કરો

en: Select a profile
gu: પ્રોફાઇલ પસંદ કરો

en: Select a project
gu: પરિયોજના પસંદ કરો

en: Select a target host
gu: ટાર્ગેટ યજમાન પસંદ કરો

en: Select a template to launch a stack.
gu: સ્ટેક લોન્ચ કરવા માટે ટેમ્પલેટ પસંદ કરો.

en: Select an IP address
gu: IP સરનામું પસંદ કરો

en: Select an instance
gu: ઇન્સ્ટન્સને પસંદ કરો

en: Select an instance to attach to.
gu: સાથે જોડવા માટે ઇન્સ્ટન્સ પસંદ કરો.

en: Select backup
gu: બેકઅપ પસંદ કરો

en: Select datastore type and version
gu: ડેટાસ્ટોરના પ્રકાર અને આવૃત્તિ પસંદ કરો

en: Select format
gu: પસંદ કરેલ બંધારણ

en: Select from active instances
gu: સક્રિય ઉદાહરણો માંથી પસંદ કરો

en: Select members for this pool
gu: આ પૂલ માટે સભ્યો પસંદ કરો

en: Select network
gu: નેટવર્ક પસંદ કરો

en: Select networks for your instance.
gu: તમારા ઉદાહરણ માટે નેટવર્ક્સ પસંદ કરો .

en: Select parent backup
gu: પેરેન્ટ બેકઅપ પસંદ કરો

en: Select plugin and hadoop version
gu: પ્લગઇન અને હડુપની આવૃત્તિ પસંદ કરો

en: Select plugin and hadoop version for cluster
gu: ક્લસ્ટર માટે પ્લગઇન અને હેડૂપ આવૃત્તિ પસંદ કરો

en: Select plugin and hadoop version for cluster template
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ માટે પ્લગઇન અને હેડુપ આવૃત્તિ પસંદ કરો

en: Select rules for your policy.
gu: તમારી પૉલિસી માટે નિયમો પસંદ કરો .

en: Select source
gu: સ્રોત પસંદ કરો

en: Select the projects where the flavors will be used. If no projects are selected, then the flavor will be available in all projects.
gu: યોજના પસંદ કરો કે જ્યાં ફ્લેવરો વપરાયેલ હશે. જો કોઈ પ્રોજેક્ટ પસંદ કરેલ ના હોય, તો ફ્લેવર બધી યોજનામાં ઉપલબ્ધ થશે.

en: Selected Hosts
gu: પસંદ કરેલ યજમાનો

en: Selected Projects
gu: પસંદ કરેલ યોજનાઓ

en: Selected hosts
gu: પસંદ કરેલ યજમાનો

en: Server error
gu: સર્વરની ભૂલ

en: Service
gu: સેવા

en: Service Configurations
gu: સર્વિસ રૂપરેખાંકનો

en: Service Endpoint
gu: સર્વિસ એન્ડપોઇંટ

en: Services
gu: સેવાઓ

en: Services Down
gu: સેવાઓ નીચે

en: Services Up
gu: સેવાઓ ઉપર

en: Session Persistence
gu: સેશન પરસીસ્ટન્સ

en: Set Domain Context
gu: ડોમેઈન સંદર્ભ સુયોજિત કરો

en: Set Gateway
gu: ગેટવે સુયોજિત કરો

en: Set as Active Project
gu: સક્રિય પ્રોજેક્ટ તરીકે સુયોજિત કરો

en: Set maximum quotas for the project.
gu: પ્રોજેક્ટ માટે સુયોજિત મહત્તમ ક્વોટા.

en: Settings
gu: સુયોજનો

en: Settings saved.
gu: સુયોજનો સાચવો.

en: Shared
gu: શેર કરેલું

en: Shared Storage
gu: વહેંચાયેલ સંગ્રહ

en: Shared with Me
gu: મારી સાથે શેર કર્યું

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved
gu: પડતુ મુકાયેલ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shelved Offloaded
gu: શેલ્વ ઓફલોડેડ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving
gu: શેલ્વીંગ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Pending Upload
gu: બાકી રહેલી શેલ્વીંગ ઇમેજ અપલોડ કરો

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Image Uploading
gu: શેલ્વીંગ ઇમેજ અપલોડ થઈ રહી છે

[ctx: Task status of an Instance]
en: Shelving Offloading
gu: શેલ્વીંગ ઇમેજ ઓફલોડીંગ

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Down
gu: શટ ડાઉન (બંધ)

[ctx: Power state of an Instance]
en: Shut Off
gu: શટ ઓફ (બંધ)

[ctx: Current status of an Instance]
en: Shutoff
gu: બંધ

en: Sign Out
gu: સાઇન આઉટ

en: Size
gu: સાઇઝ

en: Size (GB)
gu: માપ (GB)

en: Size of image to launch.
gu: ઇમેજ માપ લોન્ચ કરવા માટે.

en: Size of the volume in GB.
gu: GB માં વોલ્યુમના માપ.

en: Size of volume
gu: વોલ્યુમના કદ

en: Slash is not an allowed character.
gu: સ્લેશ અક્ષરને મંજૂરી આપતા નથી.

en: Slashes are allowed, and are treated as pseudo-folders by the Object Store.
gu: સ્લેશ માન્ય છે, અને ઓબ્જેક્ટ સ્ટોર દ્વારા સ્યુડો-ફોલ્ડર્સ તરીકે ગણવામાં આવે છે.

en: Snapshot
gu: સ્નેપશોટ

[ctx: Type of an image]
en: Snapshot
gu: સ્નેપશોટ

en: Snapshot "%(name)s" created for instance "%(inst)s"
gu: "%(inst)s" ઉદાહરણ માટે બનાવવામાં આવેલ સ્નેપશોટ "%(name)s"

en: Snapshot Name
gu: સ્નેપશોટ નામ

en: Snapshot source must be specified
gu: સ્નેપશોટ સ્રોત સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Snapshotting
gu: સ્નેપશોટીંગ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Soft Deleted
gu: સોફ્ટ કાઢી નાખેલ

[ctx: Task status of an Instance]
en: Soft Deleting
gu: સોફ્ટ કાઢી નાખવું

en: Something went wrong!
gu: કંઈક ખોટું થયું!

en: Source CIDR
gu: સ્ત્રોત CIDR

en: Source IP
gu: સ્ત્રોત IP

en: Source IP Address/Subnet
gu: સ્ત્રોત IP સરનામાં/સબનેટ

en: Source IP address or subnet
gu: સ્ત્રોત IP સરનામાં અથવા સબનેટ

en: Source Port
gu: સ્ત્રોત પોર્ટ

en: Source Port/Port Range
gu: સ્ત્રોત પોર્ટ/પોર્ટ રેન્જ

en: Source password
gu: સ્રોત પાસવર્ડ

en: Source port (integer in [1, 65535] or range in a:b)
gu: સ્ત્રોત પોર્ટ (પૂર્ણાંકમાં [1, 65535] અથવા a:b રેન્જમાં:)

en: Source username
gu: સ્રોત વપરાશકર્તાનામ

en: Spark
gu: સ્પાર્ક

[ctx: Task status of an Instance]
en: Spawning
gu: વિસ્તરતા

en: Spec
gu: સ્પેક

en: Specifies how IPv6 addresses and additional information are configured. We can specify SLAAC/DHCPv6 stateful/DHCPv6 stateless provided by OpenStack, or specify no option. 'No options specified' means addresses are configured manually or configured by a non-OpenStack system.
gu: સ્પષ્ટ કરો કેવી રીતે IPv6 સરનામા અને વધારાની માહિતી રૂપરેખાંકિત થયેલ છે.અમે ઓપન સ્ટેક દ્વારા પૂરા પાડવામાં આવેલ SLAAC / DHCPv6 સ્ટેટફુલ / DHCPv6 સ્ટેટલેસ સ્પષ્ટ કરીએ છીએ, અથવા કોઈ વિકલ્પ સ્પષ્ટ કરતા નથી.'કોઈ વિકલ્પો સ્પષ્ટ કરેલ નથી' જેનો અર્થ એ થાય છે કે સરનામાં મેન્યુઅલી રૂપરેખાંકિત થયેલ છે અથવા બિન ઓપનસ્ટેક સિસ્ટમ દ્દારા રૂપરેખાંકિત થયેલ છે .

en: Specify "Network Address"
gu: સ્પષ્ટ કરો "નેટવર્ક સરનામા"

en: Specify "Network Address" or clear "Create Subnet" checkbox.
gu: સ્પષ્ટ કરો "નેટવર્ક સરનામા " અથવા સ્પષ્ટ કરો "સબનેટ બનાવો" ચકાસણીબોક્સ.

en: Specify IP address of gateway or check "Disable Gateway".
gu: ગેટવે IP સરનામા સ્પષ્ટ કરો અથવા "અક્ષમ ગેટવે " તપાસો.

en: Specify VIP
gu: VIP સ્પષ્ટ કરો

en: Specify a free IP address from the selected subnet
gu: પસંદ કરેલ સબનેટ પરથી નિઃશુલ્ક IP સરનામાઓ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify additional attributes for the subnet.
gu: સબનેટ માટે વધારાના લક્ષણો સ્પષ્ટ કરો.

en: Specify an IP address for the interface created (e.g. 192.168.0.254).
gu: બનાવેલ ઈન્ટરફેસ માટે IP સરનામાને સ્પષ્ટ કરો (દા.ત. 192.168.0.254).

en: Specify member IP address
gu: સભ્ય IP સરનામા સ્પષ્ટ કરો

en: Specs
gu: સ્પેક્સ

en: Stack Events
gu: સ્ટેક ઘટનાઓ

en: Stack ID
gu: સ્ટેક ID

en: Stack Name
gu: સ્ટેક નામ

en: Stack Resource
gu: સ્ટેક સંસાધન

en: Stack Resource Type
gu: સ્ટેક સંસાધન પ્રકાર

en: Stack Resources
gu: સ્ટેક સંસાધનો

en: Stack creation started.
gu: સ્ટેક બનાવવાનું શરૂ કર્યું.

en: Stack creation timeout in minutes.
gu: મિનિટોમાં સ્ટેક બનાવટનો સમયસમાપ્ત.

en: Stack update started.
gu: સ્ટેક અદ્યતન કરવાનું શરૂ કર્યું.

en: Stacks
gu: સ્ટેક્સ

[ctx: Action log of an instance]
en: Start
gu: શરૂ

en: Start Time
gu: સમય શરૂ

en: Start address is larger than end address (value=%s)
gu: શરૂઆતના સરનામા અંતના સરનામા કરતાં મોટા છે (value=%s)

en: Start and end addresses must be specified (value=%s)
gu: શરૂઆતના અને અંતિમ સરનામાં સ્પષ્ટ હોવા જ જોઈએ (value=%s)

en: Start must be earlier than end of period.
gu: પ્રારંભ અંતના સમયગાળા કરતાં પહેલાં હોવો જોઈએ.

en: Starting evacuation from %(current)s to %(target)s.
gu: %(target)s થી %(current)s સુધી ખાલી કરાવવા શરૂ કરી રહ્યા છીએ.

en: State
gu: સ્થિતિ

en: Stats
gu: સ્થિતિઓ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Status =
gu: સ્થિતિ =

en: Status Reason
gu: સ્ટેટ્સ કારણ

en: Storage location
gu: સ્ટોરેજ લોકેશન

en: Storage type
gu: સંગ્રહ પ્રકાર

en: Streaming MapReduce
gu: સ્ટ્રીમિંગ મેપ ઘટાડો

en: Sub Type
gu: પેટા પ્રકાર

en: Sub Type Value (Manual Input)
gu: પેટા પ્રકાર મૂલ્ય (મેન્યુઅલ ઇનપુટ)

en: Subnet
gu: સબનેટ

en: Subnet "%s" was successfully created.
gu: સબનેટ "%s" સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યા હતા.

en: Subnet "%s" was successfully updated.
gu: સબનેટને "% s" સફળતાપૂર્વક સુધારવામાં આવ્યું હતું.

en: Subnet Details
gu: સબનેટ વિગતો

en: Subnet Name
gu: સબનેટ નામ

en: Subnet list can not be retrieved.
gu: ઉપનેટ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકાઈ નથી.

en: Subnets
gu: સબનેટો

en: Subnets Associated
gu: સંકળાયેલા ઉપનેટો

en: Successfully added rule: %s
gu: સફળતાપૂર્વક નિયમ ઉમેરવામાં આવ્યા: %s

en: Successfully associated floating IP: %s
gu: સફળતાપૂર્વક ફ્લોટિંગ IP સંકળાયેલ: %s

en: Successfully created QoS Spec: %s
gu: સફળતાપૂર્વક QoS સ્પેક બનાવવામાં આવ્યા :%s

en: Successfully created encryption for volume type: %s
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર માટે સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવેલ એન્ક્રિપ્શન:% s

en: Successfully created security group: %s
gu: સફળતાપૂર્વક સુરક્ષા જૂથ બનાવેલ: %s

en: Successfully created volume type: %s
gu: સફળતાપૂર્વક વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવવામાં આવ્યા:% s

en: Successfully disassociated Floating IP: %s
gu: સફળતાપૂર્વક ફ્લોટિંગ IP જોડાણ અલગ થયું: %s

en: Successfully disassociated floating IP: %s
gu: સફળતાપૂર્વક અલગ કરેલ ફ્લોટિંગ IP:  %s

en: Successfully imported public key: %s
gu: સફળતાપૂર્વક જાહેર કી આયાત કરેલ: %s

en: Successfully modified QoS Spec consumer.
gu: સફળતાપૂર્વક QoS સ્પેક ઉપભોક્તામા ફેરફાર કરવામાં આવ્યો.

en: Successfully restored backup %(backup_name)s to volume with id: %(volume_id)s
gu: સફળતાપૂર્વક ID સાથે વોલ્યુમ માટે બેકઅપ %(backup_name)s પુનઃસ્થાપિત કરવામાં આવ્યા: %(volume_id)s

en: Successfully sent the request to change the volume type to "%(vtype)s" for volume: "%(name)s"
gu: સફળતાપૂર્વક વોલ્યુમ માટે "%(vtype)s" વોલ્યુમ પ્રકારમાં ફેરફાર કરવા માટે વિનંતી મોકલવામાં આવી: "%(name)s"

en: Successfully sent the request to upload volume to image for volume: "%s"
gu: સફળતાપૂર્વક વોલ્યુમ માટે ઇમેજ પર વોલ્યુમ અપલોડ કરવા માટે વિનંતી મોકલવામાં આવી: "%s"

en: Successfully updated QoS Spec association.
gu: સફળતાપૂર્વક QoS સ્પેક એસોસિયેશન અદ્યતન કરવામાં આવ્યું .

en: Successfully updated aggregate: "%s."
gu: સફળતાપૂર્વક સુધારાયેલ સમૂહ:  "%s."

en: Successfully updated container access to private.
gu: કન્ટેનર પ્રવેશાધિકારને સફળતાપૂર્વક ખાનગી કરાયેલ છે.

en: Successfully updated container access to public.
gu: કન્ટેનર પ્રવેશાધિકારને સફળતાપૂર્વક જાહેર કરાયેલ છે.

en: Successfully updated image.
gu: સફળતાપૂર્વક ઇમેજ સુધારવામાં આવી.

en: Successfully updated security group: %s
gu: સફળતાપૂર્વક સુધારાયેલ સુરક્ષા જૂથ: %s

en: Successfully updated volume snapshot status: "%s".
gu: સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરેલ વોલ્યુમ સ્નેપશોટની સ્થિતિ : "%s".

en: Successfully updated volume status to "%s".
gu: "% s " પર સફળતાપૂર્વક વોલ્યુમ સ્થિતિ અદ્યતન કરવામાં આવી.

en: Supported Versions
gu: આધારભૂત આવૃત્તિઓ

[ctx: Current status of an Instance]
en: Suspended
gu: નિલંબિત

[ctx: Power state of an Instance]
en: Suspended
gu: નિલંબિત

[ctx: Task status of an Instance]
en: Suspending
gu: નિલંબિત કરવું

en: Swap Disk
gu: સ્વેપ ડિસ્ક

en: Swap Disk (MB)
gu: સ્વેપ ડિસ્ક (MB)

en: Swift
gu: સ્વીફ્ટ

en: Swift_meters
gu: સ્વીફ્ટ_મીટર

en: System
gu: સિસ્ટમ

en: System Information
gu: સિસ્ટમની માહિતી

en: TCP
gu: TCP (ટીસીપી)

en: Tags
gu: ટેગ્સ

en: Target Host
gu: ટાર્ગેટ યજમાન

en: Task
gu: કાર્ય

en: Template
gu: ટેમ્પલેટ

en: Template Data
gu: ટેમ્પલેટ ડેટા

en: Template File
gu: ટેમ્પલેટ ફાઇલ

en: Template Name
gu: ટેમ્પલેટ નામ

en: Template Source
gu: ટેમ્પલેટ સ્રોત

en: Template URL
gu: ટેમ્પલેટ URL

en: The "from" port number is invalid.
gu: પોર્ટ નંબર "થી" અમાન્ય છે.

en: The "to" port number is invalid.
gu: "માટે" પોર્ટ નંબર અમાન્ય છે .

en: The "to" port number must be greater than or equal to the "from" port number.
gu: "માટે" પોર્ટ નંબર "થી"પોર્ટ નંબર કરતાં વધારે અથવા સમાન હોવા જ જોઈએ.

en: The 'operation' parameter for get_feature_permission '%(feature)s' is invalid. It should be one of %(allowed)s
gu: get_feature_permission માટે 'operation' પરિમાણ '%(feature)s' અમાન્ય છે. તે %(allowed)s માનું એક હોવું જોઈએ

en: The Aggregate was updated.
gu: સમૂહ સુધારવામાં આવેલ હતો.

en: The ICMP code is invalid.
gu: ICMP કોડ અમાન્ય છે.

en: The ICMP code not in range (-1, 255)
gu: ICMP કોડ રેન્જમાં નથી (-1, 255)

en: The ICMP type is invalid.
gu: ICMP પ્રકાર અમાન્ય છે.

en: The ICMP type not in range (-1, 255)
gu: ICMP પ્રકાર રેન્જમાં નથી (-1, 255)

en: The ID "%s" is already used by another flavor.
gu: ID "%s" પહેલેથી બીજા ફ્લેવર દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાયેલ છે.

en: The Key Pair name that was associated with the instance
gu: કી જોડ નામ કે જે ઉદાહરણ સાથે સંકળાયેલા હતા

en: The Volume size is too small for the '%(image_name)s' image and has to be greater than or equal to '%(smallest_size)d' GB.
gu: ઈમેજ માટે '%(image_name)s' વોલ્યુમ માપ ખૂબ જ નાના છે અને GB કરતાં વધારે અથવા '%(smallest_size)d' બરાબર હોવા જોઈએ.

en: The container cannot be deleted since it is not empty.
gu: કન્ટેનર કાઢી શકાતા નથી કારણકે તે ખાલી નથી.

en: The flavor '%(flavor)s' is too small for requested image.
    Minimum requirements: %(min_ram)s MB of RAM and %(min_disk)s GB of Root Disk.
gu: ફ્લેવર '%(flavor)s' વિનંતી કરેલ ઇમેજ માટે ખૂબ જ નાના છે.
    ન્યુનત્તમ જરૂરીયાતો: %(min_ram)s રેમ ના MB અને %(min_disk)s રુટ ડિસ્ક ના GB.

en: The instance is preparing the live migration to host "%s".
gu: ઉદાહરણ "% s " યજમાનને જીવંત સ્થળાંતર માટે તૈયાર કરે છે.

en: The instance password encrypted with your public key.
gu: ઉદાહરણ પાસવર્ડ તમારી જાહેર કી સાથે એનક્રિપ્ટ થયેલ છે.

en: The minimum disk size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
gu: ન્યુનત્તમ ડિસ્ક માપ ઇમેજ બુટ કરવા માટે જરૂરી.જો અનુલ્લેખિત હોય તો, આ મૂલ્ય મૂળભૂત રીતે 0 (કોઈ ન્યૂનતમ નહી) થાય.

en: The minimum memory size required to boot the image. If unspecified, this value defaults to 0 (no minimum).
gu: ન્યુનત્તમ મેમરી માપ ઇમેજ બુટ કરવા માટે જરૂરી.જો અનુલ્લેખિત હોય તો, આ મૂલ્ય મૂળભૂત રીતે 0 (કોઈ ન્યૂનતમ નહી) થાય.

en: The name "%s" is already used by another flavor.
gu: નામ "%s" પહેલેથી બીજા ફ્લેવર દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાયેલ છે.

en: The name "%s" is already used by another host aggregate.
gu: નામ "%s" પહેલાથી જ બીજા યજમાન સમૂહ દ્વારા ઉપયોગ કરવામાં આવેલ છે.

en: The name of the physical network over which the virtual network is implemented.
gu: ભૌતિક નેટવર્કના નામ કે જેના પર વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક અમલમાં મૂકાયેલ છે.

en: The page you were looking for doesn't exist
gu: તમે અસ્તિત્વમાં નથી તે પૃષ્ઠને શોધી રહ્યા છો

en: The physical mechanism by which the virtual network is implemented.
gu: ભૌતિક પદ્ધતિ કે જેના દ્વારા વર્ચ્યુઅલ નેટવર્ક અમલમાં મૂકાયેલ છે.

en: The pseudo folder cannot be deleted since it is not empty.
gu: સ્યુડો ફોલ્ડર કાઢી શકાતી નથી કારણ કે તે ખાલી નથી.

en: The raw contents of the environment file.
gu: પર્યાવરણ ફાઈલના રો (કાચા) સમાવિષ્ટો.

en: The raw contents of the template.
gu: ટેમ્પલેટના રો (કાચા) સમાવિષ્ટો.

en: The requested feature '%(feature)s' is unknown. Please make sure to specify a feature defined in FEATURE_MAP.
gu: અનુરોધિત લક્ષણ '%(feature)s' અજ્ઞાત છે. કૃપા કરીને ખાતરી કરો કે સ્પષ્ટ કરેલ લક્ષણ FEATURE_MAP માં વ્યાખ્યાયિત કરેલ છે.

en: The requested instance cannot be launched. The following requested resource(s) exceed quota(s): %s.
gu: વિનંતી કરેલ ઉદાહરણ લોન્ચ કરી શકાતા નથી. નીચેના વિનંતિ કરેલ સંસાધનના(ઓ) %s કરતાં વધી જાય છે

en: The requested instance port is already associated with another floating IP.
gu: વિનંતી કરેલ ઉદાહરણ પોર્ટ પહેલેથી અન્ય ફ્લોટિંગ IP સાથે સંકળાયેલ છે.

en: The specified port is invalid.
gu: સ્પષ્ટ કરેલ પોર્ટ અમાન્ય છે.

en: The state to start in.
gu: મા સ્ટેટ શરૂ કરવા માટે.

en: The state to start the network in.
gu: રાજ્યમાં નેટવર્ક શરૂ કરવા માટે.

en: The subnet in the Network Address is too small (/%s).
gu: (/%s) નેટવર્ક સરનામા માં સબનેટ ખૂબ જ નાના છે.

en: The volume size cannot be less than the image minimum disk size (%sGB)
gu: વોલ્યુમના માપ ઇમેજના ન્યુનત્તમ ડિસ્ક માપ (%sGB) કરતાં ઓછા ન હોઈ શકે

en: The volume size cannot be less than the image size (%s)
gu: વોલ્યુમના માપ ઇમેજના માપ (%s) કરતાં ઓછા ન હોઈ શકે

en: The volume size cannot be less than the snapshot size (%sGB)
gu: વોલ્યુમના માપ સ્નેપશોટના માપ  (%sGB) કરતાં ઓછા ન હોઈ શકે

en: The volume size cannot be less than the source volume size (%sGB)
gu: વોલ્યુમના માપ સ્ત્રોત વોલ્યુમના માપ કરતાં (%sGB) ઓછા ન હોઈ શકે

en: There are no meters defined yet.
gu: હજુ સુધી કોઈ મીટર વ્યાખ્યાયિત કરવામાં આવ્યા નથી.

en: There is not enough capacity for this flavor in the selected availability zone. Try again later or select a different availability zone.
gu: પસંદ કરેલ ઉપલબ્ધતા ઝોનમાં આ ફ્લેવર માટે પૂરતી ક્ષમતા નથી.પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો અથવા અલગ ઉપલબ્ધતા ઝોન પસંદ કરો.

en: There was a problem parsing the %(prefix)s: %(error)s
gu: %(prefix)s પદચ્છેદન કરવામાં સમસ્યા હતી:  %(error)s

en: This is required for operations to be performed throughout the lifecycle of the stack
gu: આ કામગીરી સ્ટેકના જીવનચક્ર દરમ્યાન કરવા માટે જરૂરી છે

en: This name is already taken.
gu: આ નામ પહેલેથી લેવામાં આવેલ છે.

en: This volume is currently attached to an instance. In some cases, creating a snapshot from an attached volume can result in a corrupted snapshot.
gu: વોલ્યુમ હાલમાં ઇન્સ્ટન્સ સાથે જોડાયેલ છે.કેટલાક કિસ્સાઓમાં,જોડાયેલ વોલ્યુમ માંથી સ્નેપશોટ બનાવતા કરપ્ટેડ સ્નેપશોટમા પરિણમી શકે છે.

en: Time
gu: સમય

en: Time Since Event
gu: ઘટના ત્યારથી સમય

en: Time since created
gu: સમય જ્યારથી બનેલું

en: Timeout
gu: સમયસમાપ્તિ

en: Timezone
gu: ટાઈમઝોન

en: Title
gu: શીર્ષક

en: To
gu: સુધી

en: To Port
gu: પોર્ટ સુધી

en: To date to must be greater than From date.
gu: માટે તારીખ એ થી તારીખ કરતા વધારે હોવી જ જોઈએ.

en: To specify an allowed IP range, select &quot;CIDR&quot;. To allow access from all members of another security group select &quot;Security Group&quot;.
gu: IP રેન્જ સ્પષ્ટ કરવા માટે મંજૂરી આપી હતી, પસંદ કરો અને quot; CIDR & quot;. અન્ય સુરક્ષા જૂથના તમામ સભ્યો તરફથી પ્રવેશને પરવાનગી આપવા માટે; પસંદ કરો અનેquot સુરક્ષા જૂથ અનેquot;.

en: Topology
gu: ટોપોલોજી

en: Total Size of LUKS Volumes and Snapshots (GB)
gu: LUKS વોલ્યુમો અને સ્નેપશોટનું કુલ કદ (GB)

en: Total Size of Volumes and Snapshots (GB)
gu: વોલ્યુમો અને સ્નેપશોટનું કુલ કદ (GB)

en: Total disk usage (GB * Hours Used) for the project
gu: આ પ્રોજેક્ટ માટે કુલ ડિસ્ક વપરાશ  (GB * કલાકોનો વપરાશ )

en: Total size of stored objects
gu: સંગ્રહિત વસ્તુઓના કુલ કદ

en: Transform Protocol
gu: પ્રોટોકોલ પરિવર્તન

en: Trunk
gu: ટ્રંક

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Type and version of datastore.
gu: ડેટાસ્ટોરના પ્રકાર અને આવૃત્તિ.

en: UDP
gu: UDP (યુડીપી)

en: UTC
gu: UTC (યુટીસી)

en: UTC %(hour)s:%(min)s
gu: UTC (યુટીસી) %(hour)s:%(min)s

en: Unable to add Firewall "%s".
gu: ફાયરવોલ "% s" ઉમેરવામા અસમર્થ.

en: Unable to add IKE Policy "%s".
gu: IKE પોલિસી "%s" ઉમેરવામા અસમર્થ.

en: Unable to add IPSec Policy "%s".
gu: IPSec પોલિસી "%s" ઉમેરવામા અસમર્થ.

en: Unable to add IPSec Site Connection "%s".
gu: IPSec સાઇટ જોડાણ ઉમેરવામા અસમર્થ  "%s".

en: Unable to add Policy "%s".
gu: પોલિસી ઉમેરવા માટે અસમર્થ "%s".

en: Unable to add Rule "%s".
gu: નિયમ ઉમેરવામા અસમર્થ  "%s".

en: Unable to add VIP "%s".
gu: "%s" VIP ઉમેરવામા અસમર્થ.

en: Unable to add VPN Service "%s".
gu: VPN સેવા "%s" ઉમેરવામા અસમર્થ.

en: Unable to add member(s)
gu: સભ્ય(ઓ) ઉમેરવામા અસમર્થ

en: Unable to add monitor
gu: મોનીટર ઉમેરવામા અસમર્થ

en: Unable to add monitor.
gu: મોનીટર ઉમેરવામા અસમર્થ

en: Unable to add pool "%s".
gu: પૂલ "%s" ઉમેરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to add rule to security group.
gu: સુરક્ષા જૂથ માટે નિયમ ઉમેરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to add user to primary project.
gu: પ્રાથમિક પ્રોજેક્ટ માટે વપરાશકર્તા ઉમેરવામા અસમર્થ.

en: Unable to allocate Floating IP.
gu: ફ્લોટિંગ IP ફાળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to associate IP address %s.
gu: IP સરનામું %s સાંકળવામાં અસમર્થ.

en: Unable to associate floating IP.
gu: ફ્લોટિંગ IP સાંકળવામા અસમર્થ.

en: Unable to associate monitor.
gu: મોનીટર સાંકળવામા અસમર્થ.

en: Unable to attach volume.
gu: વોલ્યુમ જોડવામાં અસમર્થ.

en: Unable to change password.
gu: પાસવર્ડ બદલવાનું અક્ષમ

en: Unable to change the volume type for volume: "%s"
gu: વોલ્યુમ માટે વોલ્યુમ પ્રકાર બદલવામાં અક્ષમ: "%s"

en: Unable to clear gateway for router "%(name)s": "%(msg)s"
gu:  "%(name)s" રૂટર માટે ગેટવે સ્પષ્ટ કરવામા અસમર્થ: "%(msg)s"

en: Unable to connect to Neutron.
gu: ન્યુટ્રોન પર જોડાવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to copy object.
gu: ઓબ્જેક્ટની નકલ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create QoS Spec.
gu: QoS સ્પેક બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create container.
gu: કન્ટેનર બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create domain "%s".
gu: "%s" ડોમેન બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create encrypted volume type.
gu: એનક્રિપ્ટ થયેલ વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create flavor "%s".
gu: ફ્લેવર "%s" બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create flavor.
gu: ફ્લેવર બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create group.
gu: જૂથ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create host aggregate "%s".
gu: "%s" યજમાન સમૂહ બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create host aggregate.
gu: યજમાન સમૂહ બનાવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to create job binary
gu: નોકરીની બાઈનરી બનાવવામાં અક્ષમ

en: Unable to create key pair: %(exc)s
gu: કી જોડ બનાવવામાં અસક્ષમ: %(exc)s

en: Unable to create network "%s".
gu: "%s" નેટવર્ક બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create new cluster for job.
gu: જોબ માટે નવા ક્લસ્ટર બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create project "%s".
gu: "%s" પ્રોજેક્ટબનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create pseudo-folder.
gu: સ્યુડો ફોલ્ડર બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create role.
gu: ભૂમિકા બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create snapshot.
gu: સ્નેપશોટ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create spec.
gu: સ્પેક બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create subnet "%s".
gu: "%s" સબનેટ બનાવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to create the cluster
gu: ક્લસ્ટર બનાવવામાં અક્ષમ

en: Unable to create user.
gu: વપરાશકર્તા બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume backup.
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume snapshot.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume type extra spec.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વધારાના સ્પેક બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume type.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to create volume.
gu: વોલ્યુમ બનાવવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to delete IKE Policy: %s
gu: IKE પોલિસી કાઢી નાખવામાં અક્ષમ:  %s

en: Unable to delete IPSec Policy: %s
gu: IPSec પોલિસી કાઢી નાખવામાં અક્ષમ: %s

en: Unable to delete IPSec Site Connection: %s
gu: IPSec સાઇટ જોડાણ કાઢી નાખવામાં અક્ષમ:  %s

en: Unable to delete VIP. %s
gu: VIPને કાઢી નાખવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to delete VPN Service: %s
gu: VPN સેવા કાઢી નાખવામાં અક્ષમ: %s

en: Unable to delete container.
gu: કન્ટેનર કાઢી નાખવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to delete firewall. %s
gu: ફાયરવોલ કાઢી નાખવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to delete member. %s
gu: સભ્યને કાઢી નાખવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to delete monitor. %s
gu: મોનીટર કાઢી નાખવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to delete policy. %s
gu: પોલિસી કાઢી નાખવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to delete pool. %s
gu: પૂલ કાઢી નાખવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to delete router "%s"
gu: "%s" રૂટર કાઢી નાખવામાં અક્ષમ

en: Unable to delete router rule.
gu: રૂટરના નિયમ કાઢી નાખવામાં અક્ષમ.

en: Unable to delete rule. %s
gu: નિયમ કાઢી નાખવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to determine if availability zones extension is supported.
gu: જો ઉપલબ્ધતા ઝોન વિસ્તરણ આધારભૂત છે તો નક્કી કરવા માટે અસમર્થ છે.

en: Unable to determine if volume type encryption is supported.
gu: નક્કી કરવા માટે અસમર્થ જો વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન આધારભૂત છે.

en: Unable to disassociate floating IP.
gu: ફ્લોટિંગ IP જોડાણને અલગ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to disassociate monitor.
gu: મોનીટર ડીસએસોસિએટ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to edit spec.
gu: સ્પેક ફેરફાર કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to edit volume type extra spec.
gu: વોલ્યુમ પ્રકારના વધારાના સ્પેકમા ફેરફાર કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to extend volume.
gu: વોલ્યુમ વિસ્તારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to fetch EC2 credentials.
gu: EC2 ઓળખાણપત્ર મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch available images.
gu: ઉપલબ્ધ ઈમેજો મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch cluster list
gu: ક્લસ્ટર યાદી મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to fetch cluster template list
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટની યાદી મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to fetch cluster template.
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch cluster to scale
gu: સ્કેલ માટે ક્લસ્ટર મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to fetch cluster to scale.
gu: સ્કેલ માટે ક્લસ્ટર મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to fetch clusters.
gu: ક્લસ્ટરો મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch data sources.
gu: માહિતી સ્ત્રોત મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch flavor for template.
gu: ટેમ્પલેટ માટે ફ્લેવર મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch floating ip pools.
gu: ફ્લોટિંગ IP પુલ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch image choices.
gu: ઇમેજ પસંદગીઓ મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to fetch instance details.
gu: ઉદાહરણની વિગતો મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to fetch job binary list.
gu: નોકરીની બાઈનરી યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch job binary: %(exc)s
gu: નોકરીની બાઈનરી મેળવવામાં અક્ષમ:  %(exc)s

en: Unable to fetch job executions.
gu: જોબ એક્ઝેક્યુશનો મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch jobs.
gu: જોબ્સ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch keypair choices.
gu: કીજોડ પસંદગીઓ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch node group details.
gu: નોડ જૂથની વિગતો મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch node group template list.
gu: નોડ જૂથ ટેમ્પલેટ યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch plugin details.
gu: પ્લગઇન વિગતો મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch plugin list.
gu: પ્લગઇન યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch template object.
gu: ટેમ્પલેટ ઓબ્જેક્ટ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch template to copy.
gu: નકલ કરવા માટે ટેમ્પલેટ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to fetch the image details
gu: ઇમેજ વિગતો મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to find backup!
gu: બેકઅપ શોધવામાં અસમર્થ!

en: Unable to find default role.
gu: મૂળભૂત ભૂમિકા શોધવામાં અસમર્થ.

en: Unable to generate process choices.
gu: પ્રક્રિયા પસંદગીઓ જનરેટ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to get EC2 credentials
gu: EC2 ઓળખાણપત્ર મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get RDP console for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે RDP કન્સોલ મેળવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to get SPICE console for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે સ્પાઈસ કન્સોલ મેળવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to get VNC console for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે VNC કન્સોલ મેળવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to get cinder services list.
gu: સિન્ડર સેવાઓ યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to get database backup data.
gu: ડેટાબેઝ બેકઅપ માહિતી મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to get databases data.
gu: ડેટાબેઝોની માહિતી મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to get events for stack "%s".
gu: "%s" સ્ટેક માટે ઘટનાઓ મેળવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to get flavor list
gu: ફ્લેવર યાદી મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get host aggregate list
gu: યજમાન સમૂહ યાદી મેળવવા માટે અસમર્થ

en: Unable to get log for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે લોગ મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to get network agents info.
gu: નેટવર્ક એજન્ટોની માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to get network agents list.
gu: નેટવર્ક એજન્ટોની યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to get node group details.
gu: નોડ જૂથ વિગતો મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to get nova services list.
gu: નોવા સેવાઓ યાદી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to get openrc credentials
gu: openrc ઓળખાણપત્ર મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to get quota info.
gu: ક્વોટાની માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to get resources for stack "%s".
gu: "%s" સ્ટેક માટે સંસાધનો મેળવવામાં અક્ષમ.

en: Unable to get subnet "%s"
gu: "%s" સબનેટ મેળવવામાં અક્ષમ

en: Unable to get the available hosts
gu: ઉપલબ્ધ યજમાનો મેળવવામાં સમર્થ

en: Unable to get user data.
gu: વપરાશકર્તા માહિતી મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to import key pair.
gu: કી જોડ આયાત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to launch %(count)s named "%(name)s".
gu: "%(name)s" નામ %(count)s લોન્ચ કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to launch job.
gu: જોબ શરૂ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to list containers.
gu: કન્ટેનર સૂચિબદ્ધ કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to list database backups for parent.
gu: પેરેન્ટ માટે ડેટાબેઝ બેકઅપની યાદી કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to list database instances to backup.
gu: બેકઅપ માટે ડેટાબેઝ ઉદાહરણોની યાદી કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to list dhcp agents hosting network.
gu: નેટવર્ક યજમાનિત dhcp એજન્ટોને સૂચિબદ્ધ કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to load the specified image. %s
gu: સ્પષ્ટ કરેલ ઇમેજ લોડ કરવામાં અક્ષમ.  %s

en: Unable to load the specified snapshot.
gu: સ્પષ્ટ કરેલ સ્નેપશોટ લોડ કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to load the specified volume. %s
gu: સ્પષ્ટ કરેલ વોલ્યુમ લોડ કરવામાં અક્ષમ. %s

en: Unable to locate VIP to delete. %s
gu: કાઢી નાખવા માટે VIP સ્થિત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to lookup volume or backup information.
gu: વોલ્યુમ અથવા બેકઅપ માહિતી જોવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to modify domain "%s".
gu: ડોમેન "% s " બદલવામા અસમર્થ.

en: Unable to modify flavor "%s".
gu: ફ્લેવર "%s" સુધારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to modify instance "%s".
gu: "%s" ઇન્સ્ટન્સ સંશોધિત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to modify project "%s".
gu: પ્રોજેક્ટમાં "% s" ફેરફાર કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to obtain flavors.
gu: ફ્લેવરો મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to parse IP address %s.
gu: IP સરનામા% s ના વિશ્લેષણ કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to populate anti-affinity processes.
gu: વિરોધી-આકર્ષણ પ્રક્રિયાઓની] રચના કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to process plugin tags
gu: પ્લગઇન ટૅગ્સ પ્રક્રિયા કરવામાં અક્ષમ

en: Unable to rebuild instance.
gu: ઉદાહરણ રીબીલ્ડ કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to resize instance "%s".
gu: "% s" ઇન્સ્ટન્સના માપ બદલવામા અસમર્થ.

en: Unable to resize volume. %s
gu: વોલ્યુમ માપ બદલવામા અસમર્થ.  %s

en: Unable to restore backup.
gu: બેકઅપ પુનઃસ્થાપિત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IKE Policies list.
gu: IKE પૉલિસીની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IKE Policy details.
gu: IKE પોલિસીની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IKE Policy details. %s
gu: IKE પોલિસીની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron for instance "%(name)s" (%(id)s).
gu:  "%(name)s" (%(id)s) ઉદાહરણ માટે ન્યૂટ્રોન માંથી IP સરનામાઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IP addresses from Neutron.
gu: ન્યૂટ્રોનમાંથી IP સરનામાઓ મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IPSec Policies list.
gu: IPSec પૉલિસીઓની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IPSec Policy details.
gu: IPSec પોલિસીની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IPSec Policy details. %s
gu: IPSec પોલિસીની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve IPSec Site Connection details.
gu: IPSec સાઇટ જોડાણની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve IPSec Site Connection details. %s
gu: IPSec સાઇટ જોડાણની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve IPSec Site Connections list.
gu: IPSec સાઇટ જોડાણોની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve Nova availability zones.
gu: નોવા ઉપલબ્ધતા ઝોન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS Spec association.
gu: QoS સ્પેક એસોસિયેશન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS Spec details.
gu: QoS સ્પેક વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS Specs.
gu: QoS સ્પેક્સ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS spec details.
gu: QoS સ્પેક વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS spec list.
gu: QoS સ્પેક યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve QoS specs
gu: QoS સ્પેક્સ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ

en: Unable to retrieve VIP details.
gu: VIP વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve VIP details. %s
gu: VIP વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve VPN Service details.
gu: VPN સેવાની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve VPN Service details. %s
gu: VPN સેવાની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve VPN Services list.
gu: VPN સેવાઓની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve a list of external networks "%s".
gu: "%s" બાહ્ય નેટવર્કોની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve agent list.
gu: એજન્ટ યાદી મેળવવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve an external network "%s".
gu: "%s" બાહ્ય નેટવર્કને પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve attachment information.
gu: જોડાણ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve availability zone list.
gu: ઉપલબ્ધતા ઝોન યાદી પ્રાપ્ત કરવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve availability zones.
gu: ઉપલબ્ધતા ઝોન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve available metadata for aggregate.
gu: સમૂહ માટે ઉપલબ્ધ મેટાડેટા મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve available metadata for flavors.
gu: ફ્લેવર માટે ઉપલબ્ધ મેટાડેટા મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve available properties for image.
gu: ઇમેજ માટે ઉપલબ્ધ ગુણધર્મો મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve backup details.
gu: બેકઅપ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve compute host information.
gu: કમ્પ્યુટ યજમાન માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve compute limit information.
gu: કમ્પ્યુટ મર્યાદા જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve container list.
gu: કન્ટેનરની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve data processing plugins.
gu: માહિતી પ્રક્રિયા પ્લગઈન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve database instances.
gu: ડેટાબેઝ ઉદાહરણો પ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve database size information.
gu: ડેટાબેઝ માપ જાણકારી પ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve default Neutron quota values.
gu: મૂળભૂત ન્યૂટ્રોન ક્વોટા મૂલ્યો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ છે.

en: Unable to retrieve default quota values.
gu: મૂળભૂત ક્વોટાની કિંમતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ છે.

en: Unable to retrieve details for backup: %s
gu: બેકઅપ માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ: %s

en: Unable to retrieve details for database instance: %s
gu: ડેટાબેઝ ઉદાહરણ માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ: %s

en: Unable to retrieve details for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અક્ષમ.

en: Unable to retrieve details for network "%s".
gu: નેટવર્ક "% s " માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve details for parent backup: %s
gu: પેરેન્ટ બેકઅપ માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ: %s

en: Unable to retrieve details for router "%s".
gu: "%s" રૂટર માટે વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve details.
gu: વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve domain details.
gu: ડોમેન વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve domain information.
gu: ડોમેન જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve domain list.
gu: ડોમેન યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve extensions information.
gu: એક્સ્ટેન્શન્સ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve extra spec list.
gu: વધારાની સ્પેક યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve firewall details.
gu: ફાયરવોલ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve firewall list.
gu: ફાયરવોલ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve flavor access list. Please try again later.
gu: ફ્લેવર પ્રવેશાધિકાર યાદી પ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ. કૃપા કરીને થોડીવાર પછી ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Unable to retrieve flavor details.
gu: ફ્લેવર વિગતો મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%(name)s" (%(id)s).
gu:  "%(name)s" (%(id)s) ઉદાહરણ માટે ફ્લેવરની માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve flavor information for instance "%s".
gu: "%s" ઉદાહરણ માટે ફ્લેવર માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve flavor list.
gu: ફ્લેવર યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve flavors.
gu: ફ્લેવરો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve floating IP addresses.
gu: ફ્લોટિંગ IP સરનામાઓ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve floating IP pools.
gu: ફ્લોટિંગ IP પુલ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve group list.
gu: જૂથ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve group list. Please try again later.
gu: જૂથ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. કૃપા કરીને પછી ફરીથી પ્રયત્ન કરો

en: Unable to retrieve group users.
gu: જૂથ વપરાશકર્તાઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve health monitor details. %s
gu: આરોગ્ય મોનીટરની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve host aggregates list.
gu: યજમાન સમૂહની યાદી પ્રાપ્ત કરવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve host information.
gu: યજમાન માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve hypervisor information.
gu: હાઇપરવિઝર માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve hypervisor instances list.
gu: હાઇપરવિઝર ઇન્સ્ટન્સ યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve hypervisor statistics.
gu: હાઇપરવિઝર આંકડાકીય માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve image details.
gu: ઇમેજની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve image list
gu: ઇમેજ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ

en: Unable to retrieve image list.
gu: ઇમેજ યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve image.
gu: ઇમેજ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve images for the current project.
gu: વર્તમાન પ્રોજેક્ટ માટે ઈમેજો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve images with filter %s.
gu: % s ગાળક સાથે ઈમેજો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ છે.

en: Unable to retrieve images.
gu: ઈમેજો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve instance action list.
gu: ઉદાહરણની ક્રિયા યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance details.
gu: ઇન્સ્ટન્સ વિગતો મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance flavors.
gu: ઉદાહરણ ફ્લેવરો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance list.
gu: ઇન્સ્ટન્સ યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance password.
gu: ઉદાહરણ પાસવર્ડ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve instance project information.
gu: ઇન્સ્ટન્સ પરિયોજના માહિતી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance size information.
gu: ઇન્સ્ટન્સ સાઇઝ જાણકારી પ્રાપ્ત કરવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instance.
gu: ઉદાહરણ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instances list.
gu: ઉદાહરણોની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve instances.
gu: ઉદાહરણો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve key pair list.
gu: કી જોડની યાદી પ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve key pairs.
gu: કી જોડીઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve limit information.
gu: મર્યાદાની જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve list of security groups
gu: સુરક્ષા જૂથોની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ

en: Unable to retrieve list of volume snapshots.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve list of volumes.
gu: વોલ્યુમોની યાદીપુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve member details.
gu: સભ્ય વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve member details. %s
gu: સભ્ય વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve member list.
gu: સભ્ય યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve metadata.
gu: મેટાડેટા પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve monitor details.
gu: મોનીટર વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve monitor list.
gu: મોનીટર યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve monitors list.
gu: મોનિટર યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve network details.
gu: નેટવર્કની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve network profile details.
gu: નેટવર્ક રૂપરેખાની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve network quota information.
gu: નેટવર્ક ક્વોટા જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve network.
gu: નેટવર્ક પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve networks list.
gu: નેટવર્કોની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve networks.
gu: નેટવર્ક પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve object list.
gu: ઑબ્જેક્ટ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve object.
gu: ઑબ્જેક્ટ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve plugin.
gu: પ્લગઇન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve policies list.
gu: પૉલિસી યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve policy details.
gu: પોલિસીની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve policy list (%(error)s).
gu: પોલિસી યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ (%(error)s).

en: Unable to retrieve policy list.
gu: પોલિસી યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve pool details.
gu: પૂલ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve pool details. %s
gu: પૂલ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve pool subnet. %s
gu: પૂલ સબનેટ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve pool. %s
gu: પૂલ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. %s

en: Unable to retrieve pools list.
gu: પુલ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve port details
gu: પોર્ટની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ

en: Unable to retrieve port details.
gu: પોર્ટની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve project details.
gu: પ્રોજેક્ટ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve project domain.
gu: પ્રોજેક્ટ ડોમેન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve project information.
gu: પ્રોજેક્ટ માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve project list.
gu: પરિયોજનાની યાદી પ્રાપ્ત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve providers list.
gu: પ્રદાતાઓની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve public images.
gu: જાહેર ઈમેજો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ છે.

en: Unable to retrieve quota information.
gu: ક્વોટા જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve resource.
gu: સંસાધન પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve role list.
gu: ભૂમિકા યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve roles list.
gu: ભૂમિકાઓની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve router details.
gu: રૂટર વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve router list.
gu: રાઉટર યાદી પ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve router.
gu: રૂટર પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve routers list.
gu: રૂટર્સની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve rule details.
gu: નિયમની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve rules (%(error)s).
gu: નિયમો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ (%(error)s).

en: Unable to retrieve rules list.
gu: નિયમોની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve security group list. Please try again later.
gu: સુરક્ષા જૂથની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. કૃપા કરીને પછી ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Unable to retrieve security group.
gu: સુરક્ષા જૂથ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve security groups for instance "%(name)s" (%(id)s).
gu: "%(name)s" (%(id)s) ઉદાહરણ માટે સુરક્ષા જૂથો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve security groups.
gu: સુરક્ષા જૂથોને મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve snapshot details.
gu: સ્નેપશોટ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve snapshot list.
gu: સ્નેપશોટની યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve stack list.
gu: સ્ટેક યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve stack template.
gu: સ્ટેક ટેમ્પલેટ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ છે.

en: Unable to retrieve stack.
gu: સ્ટેક પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve subnet details
gu: સબનેટની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ

en: Unable to retrieve subnet details.
gu: સબનેટની વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve tenant limits.
gu: ભાડૂત મર્યાદા પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve the aggregate to be updated
gu: સુધારવા માટે સમૂહ મેળવવામાં અસમર્થ

en: Unable to retrieve the aggregate to be updated.
gu: સુધારવા માટે સમૂહ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve the flavor metadata.
gu: ફ્લેવર મેટાડેટા મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve the image to be updated.
gu: સુધારવા માટે ઇમેજ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve the specified pool.
gu: સ્પષ્ટ કરેલ પૂલ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve the specified pool. Unable to add VIP "%s".
gu: સ્પષ્ટ કરેલ પૂલ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. "%s" VIP ઉમેરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve the volume type list.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve usage information.
gu: વપરાશ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve user domain role assignments.
gu: વપરાશકર્તા ડોમેન ભૂમિકા સોંપણીઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve user information.
gu: વપરાશકર્તાની જાણકારી મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve user list.
gu: વપરાશકર્તા યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve user list. Please try again later.
gu: વપરાશકર્તા યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ. કૃપા કરીને પછીથી ફરી પ્રયત્ન કરો.

en: Unable to retrieve user roles.
gu: વપરાશકર્તાની ભૂમિકાઓ મેળવવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve users.
gu: વપરાશકર્તાઓ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve version information.
gu: આવૃત્તિ જાણકારી મેળવવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume backups.
gu: વોલ્યુમ બેકઅપો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve volume details.
gu: વોલ્યુમ વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume information for volume: "%s"
gu: વોલ્યુમ માટે વોલ્યુમ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ: "%s"

en: Unable to retrieve volume information.
gu: વોલ્યુમ જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume limit information.
gu: વોલ્યુમ મર્યાદાની જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume list for instance "%(name)s" (%(id)s).
gu: "%(name)s" (%(id)s) ઉદાહરણ માટે વોલ્યુમ યાદી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા  અક્ષમ.

en: Unable to retrieve volume list.
gu: વોલ્યુમની યાદીને પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume project information.
gu: વોલ્યુમ પરિયોજના માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume snapshot.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume snapshots.
gu: વોલ્યુમના સ્નેપશોટ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type details.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type encryption details.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type encryption information.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન જાણકારી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type extra spec details.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર વધારાની સ્પેક વિગતો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume type name.
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર નામ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to retrieve volume types
gu: વોલ્યુમના પ્રકારો પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ

en: Unable to retrieve volume.
gu: વોલ્યુમ પુનઃપ્રાપ્ત કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to retrieve volume/instance attachment information
gu: વોલ્યુમ/ઉદાહરણની જોડાણ માહિતી પુનઃપ્રાપ્ત કરવામાં અસમર્થ

en: Unable to set Domain Context.
gu: ડોમેન સંદર્ભ સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to set flavor access for project %s.
gu: પ્રોજેક્ટ %s માટે ફ્લેવર પ્રવેશાધિકાર સુયોજિત કરવા અસમર્થ.

en: Unable to set gateway.
gu: ગેટવે સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to set project quotas.
gu: પ્રોજેક્ટ ક્વોટા સુયોજિત કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to sort instance flavors.
gu: ઉદાહરણ ફ્લેવરો સૉર્ટ કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to update container access.
gu: કન્ટેનર પ્રવેશાધિકારને સુધારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to update default quotas.
gu: મૂળભૂત ક્વોટા સુધારવામાં અસમર્થ છે.

en: Unable to update group.
gu: જૂથ અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update image "%s".
gu: ઇમેજ "%s" અદ્યતન કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to update object.
gu: ઑબ્જેક્ટ અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update role.
gu: ભૂમિકા અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update row
gu: પંક્તિ અદ્યતન કરવામા અસમર્થ

en: Unable to update subnet "%s".
gu: સબનેટ "% s" સુધારવામાં અક્ષમ.

en: Unable to update the aggregate metadata.
gu: સમૂહ મેટાડેટા સુધારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to update the aggregate.
gu: સમૂહને સુધારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to update the flavor metadata.
gu: ફ્લેવર મેટાડેટા સુધારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to update the group.
gu: જૂથ અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update the image metadata.
gu: ઇમેજ મેટાડેટા સુધારવા માટે અસમર્થ.

en: Unable to update the user.
gu: વપરાશકર્તાને અદ્યતન કરવામાં અક્ષમ.

en: Unable to update volume snapshot status.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ સ્થિતિ અદ્યતન કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to update volume snapshot.
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ અદ્યતન કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to update volume status to "%s".
gu: "% s " પર  વોલ્યુમ સ્થિતિ અદ્યતન કરવામાં અસક્ષમ.

en: Unable to update volume.
gu: વોલ્યુમ અદ્યતન કરવામાં અસમર્થ.

en: Unable to upload cluster template file
gu: ક્લસ્ટર ટેમ્પલેટ ફાઇલમાં અપલોડ કરવા અસમર્થ

en: Unable to upload job binary
gu: નોકરીની બાઈનરી અપલોડ કરવામા અસમર્થ

en: Unable to upload object.
gu: ઑબ્જેક્ટ અપલોડ કરવામા અસમર્થ.

en: Unable to upload volume to image for volume: "%s"
gu: વોલ્યુમ માટે ઇમેજ પર વોલ્યુમ અપલોડ કરવામા અક્ષમ: "%s"

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Unknown instance
gu: અજ્ઞાત ઉદાહરણ

en: Unknown instance (None)
gu: અજ્ઞાત ઇન્સ્ટન્સ (કંઈ નહી)

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unrescuing
gu: રાહત ન આપવી

[ctx: Task status of an Instance]
en: Unshelving
gu: અનશેલ્વીંગ

en: Up
gu: અપ

[ctx: Current state of a Hypervisor]
en: Up
gu: અપ

en: Update
gu: અદ્યતન

en: Update Aggregate Metadata
gu: સમૂહ મેટાડેટા સુધારો

en: Update Default Quotas
gu: ડિફૉલ્ટ ક્વોટાને સુધારો

en: Update Defaults
gu: મૂળભૂતોને સુધારો

en: Update Flavor Metadata
gu: ફ્લેવર મેટાડેટાને સુધારા

en: Update Group
gu: જૂથ અદ્યતન કરો

en: Update Image
gu: ઈમેજ સુધારો

en: Update Image Metadata
gu: ઈમેજ મેટાડેટા સુધારો

en: Update Metadata
gu: મેટાડેટા સુધારો

en: Update Network
gu: નેટવર્ક સુધારો

en: Update Network Profile
gu: નેટવર્કની રૂપરેખા સુધારો

en: Update Object
gu: ઑબ્જેક્ટને સુધારો

en: Update Port
gu: પોર્ટ સુધારો

en: Update Role
gu: ભૂમિકાઅદ્યતન કરો

en: Update Router
gu: રૂટરમાં સુધારો

en: Update Stack
gu: સ્ટેકને અદ્યતન કરો

en: Update Stack Parameters
gu: સ્ટેક બનાવવાનું શરૂ કર્યું.

en: Update Status
gu: સ્થિતિ અદ્યતન કરો

en: Update User
gu: વપરાશકર્તાને સુધારો

en: Update Volume Snapshot Status
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ સ્થિતિમાં સુધારો

en: Update Volume Status
gu: વોલ્યુમની સ્થિતિને અદ્યતન કરો

en: Update a subnet associated with the network. Advanced configuration are available at "Subnet Details" tab.
gu: નેટવર્ક સાથે સંકળાયેલ સબનેટને સુધારો.ઉન્નત રૂપરેખાંકનની "સબનેટ વિગતો" ટેબ પર ઉપલબ્ધ છે.

en: Update requests for this floating ip
gu: આ ફ્લોટિંગ ip માટે સુધારા અરજીઓ

en: Update requests for this network
gu: આ નેટવર્ક માટે સુધારા અરજીઓ

en: Update requests for this port
gu: આ પોર્ટ માટે સુધારા અરજીઓ

en: Update requests for this router
gu: આ રાઉટર માટે સુધારા અરજીઓ

en: Update requests for this subnet
gu: આ સબનેટ માટે સુધારા અરજીઓ

en: Updated
gu: સુધારાયેલ

en: Updated At
gu: ખાતે સુધારાયેલ

en: Updated subnet "%s".
gu: સુધારાયેલ સબનેટ "% s".

[ctx: Task status of an Instance]
en: Updating Password
gu: પાસવર્ડ અદ્યતન કરી રહ્યા છીએ

en: Updating volume "%s"
gu:  "%s" વોલ્યુમ અપડેટ કરી રહ્યા છે

en: Updating volume snapshot "%s"
gu: વોલ્યુમ "%s" સ્નેપશોટ અદ્યતન કરી રહ્યા છે

en: Upload
gu: અપલોડ કરો

en: Upload File
gu: ફાઇલ અપલોડ કરો

en: Upload Object
gu: ઑબ્જેક્ટ અપલોડ કરો

en: Upload Objects
gu: ઑબ્જેક્ટ્સ અપલોડ કરો

en: Upload Template
gu: ટેમ્પલેટ અપલોડ કરો

en: Upload Volume to Image
gu: ઇમેજ માટે વોલ્યુમ અપલોડ કરો

en: Upload to Image
gu: ઇમેજ પર અપલોડ કરો

en: Uploaded image size
gu: અપલોડ કરેલા ઇમેજ માપ

en: Usage
gu: ઉપયોગ

en: Usage (Hours)
gu: વપરાશ (કલાક)

en: Usage Report
gu: વપરાશના અહેવાલ

en: Use Server Default
gu: મૂળભૂત સર્વરનો ઉપયોગ કરો

en: Use a volume as source
gu: સ્રોત તરીકે વોલ્યુમનો ઉપયોગ કરો

en: Use anti-affinity groups for processes
gu: પ્રક્રિયાઓ માટે વિરોધી-આકર્ષણ જૂથોનો ઉપયોગ કરો

en: Use anti-affinity groups for:
gu: વિરોધી-આકર્ષણ જૂથો માટે વાપરો:

en: Use image as a source
gu: સ્રોત તરીકે ઇમેજનો ઉપયોગ કરો

en: Use snapshot as a source
gu: સ્ત્રોત તરીકે સ્નેપશોટનો ઉપયોગ કરો

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: User "%s" was successfully created.
gu: વપરાશકર્તા "% s" સફળતાપૂર્વક બનાવવામાં આવ્યા.

en: User %s has no role defined for that project.
gu: તે પરિયોજના માટે વપરાશકર્તાએ % s કોઈ ભૂમિકા વ્યાખ્યાયિત કરેલ નથી.

en: User Credentials Details
gu: વપરાશકર્તાના ઓળખપત્રોની વિગતો

en: User ID
gu: વપરાશકર્તા આઈડી

en: User Name
gu: વપરાશકર્તા નામ

en: User Settings
gu: વપરાશકર્તા સુયોજનો

en: User has been updated successfully.
gu: વપરાશકર્તાને સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યા છે.

en: User name "%s" is already used.
gu: વપરાશકર્તા નામ "% s" પહેલાથી વપરાયેલ છે.

en: Username
gu: વપરાશકર્તાનામ

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: VCPU Hours
gu: VCPU કલાકો

en: VCPUs (total)
gu: VCPUs (કુલ)

en: VCPUs (used)
gu: VCPUs (વપરાયેલ)

en: VIP %s was successfully updated.
gu: VIP % s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવ્યું.

en: VIP Details
gu: VIP વિગતો

en: VIP Subnet
gu: VIP સબનેટ

en: VPN Service
gu: VPN સેવા

en: VPN Service %s was successfully updated.
gu: VPN સેવાને %s સફળતાપૂર્વક અદ્યતન કરવામાં આવી હતી.

en: VPN Service Details
gu: VPN સેવાની વિગતો

en: VPN Service associated with this connection
gu: VPN સેવા આ જોડાણ સાથે સંકળાયેલ છે

en: VPN Services
gu: VPN સેવાઓ

en: Valid integer greater than the DPD interval
gu: DPD અંતરાલ કરતાં મોટા માન્ય પૂર્ણાંક

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Value (Avg)
gu: મૂલ્ય (સરેરાશ)

en: Version
gu: વર્ઝન

en: View Container
gu: કન્ટેઈનર જુઓ

en: View Credentials
gu: ઓળખપત્ર દેખવું

en: View Details
gu: વિગતો જુઓ

en: View Extra Specs
gu: વધારાના સ્પેક્સ જુઓ

en: View Log
gu: લોગ જુઓ

en: View Usage
gu: વપરાશ જુઓ

en: Virtual Private Network
gu: વર્ચ્યુઅલ પ્રાઇવેટ નેટવર્ક

en: Volume
gu: વોલ્યુમ

en: Volume %(volume_name)s on instance %(instance_name)s
gu: વોલ્યુમ %(volume_name)s પર ઇન્સ્ટન્સ %(instance_name)s

en: Volume Backup
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ

en: Volume Backups
gu: વોલ્યુમ બેકઅપ

en: Volume Name
gu: વોલ્યુમનું નામ

en: Volume Size
gu: વોલ્યુમ માપ

en: Volume Snapshot
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ

en: Volume Snapshots
gu: વોલ્યુમ સ્નેપશોટ

en: Volume Source
gu: વોલ્યુમ સ્રોત

en: Volume Type Encryption Details
gu: વોલ્યુમ પ્રકાર એન્ક્રિપ્શન વિગતો

en: Volume Types
gu: વોલ્યુમના પ્રકાર

en: Volume cannot be extended to %(req)iGB as you only have %(avail)iGB of your quota available.
gu: તમારી પાસે માત્ર %(avail)igb તમારા ક્વોટા ઉપલબ્ધ હોય તો વોલ્યુમ વિસ્તારી %(req)iGB  શકાતા નથી.

en: Volume mount point (e.g. 'vda' mounts at '/dev/vda'). Leave this field blank to let the system choose a device name for you.
gu: વોલ્યુમ માઉન્ટ પોઈન્ટ (દા.ત. 'VDA' માઉન્ટોપર '/dev/VDA'). સિસ્ટમને તમારા માટે ઉપકરણ નામ પસંદ કરવા માટે ક્ષેત્ર ખાલી છોડી દો.

en: Volume size in gigabytes (integer value).
gu: ગીગાબાઇટ્સ માં વોલ્યુમના માપ (પૂર્ણાંક કિંમત).

en: Volume size must be equal to or greater than the image minimum disk size (%sGB)
gu: વોલ્યુમના માપ ઇમેજના ન્યુનત્તમ ડિસ્ક માપ  (%sGB) કરતા બરાબર અથવા વધારે હોવા જ જોઈએ

en: Volume size must be equal to or greater than the image size (%s)
gu: વોલ્યુમના માપ ઈમેજ'ના માપ (%s) કરતા બરાબર અથવા વધારે હોવા જ જોઈએ

en: Volume size must be equal to or greater than the origin volume size (%s)
gu: વોલ્યુમ માપ મૂળ વોલ્યુમના માપ કરતા(%s) બરાબર અથવા વધારે હોવા જ જોઈએ

en: Volume size must be equal to or greater than the snapshot size (%sGB)
gu: વોલ્યુમના માપ સ્નેપશોટના માપ  (%sGB) કરતા બરાબર અથવા વધારે હોવા જ જોઈએ

en: Volume size must be greater than 0
gu: વોલ્યુમ માપ 0 કરતાં મોટા હોવા જ જોઈએ

en: Volume source must be specified
gu: વોલ્યુમ સ્રોત સ્પષ્ટ કરેલ હોવા જ જોઈએ

en: Volumes
gu: વોલ્યુમો

en: Volumes per node
gu: નોડ દીઠ વોલ્યુમો

en: Volumes size (GB)
gu: વોલ્યુમોની સાઇઝ (GB)

en: Weight
gu: વજન

en: Which keypair to use for authentication.
gu: સત્તાધિકરણ માટે કઈ કીજોડનો ઉપયોગ કરવાનો છે.

en: Yes
gu: હા

en: You are already using all of your available floating IPs.
gu: તમે પહેલાથી જ તમારી પાસે ઉપલબ્ધ તમામ ફ્લોટિંગ IPs ઉપયોગ કરી રહ્યા છો.

en: You are already using all of your available volumes.
gu: જો તમે પહેલાથી જ તમારા તમામ ઉપલબ્ધ વોલ્યુમો ઉપયોગ કરી રહ્યા છો.

en: You cannot disable the user you are currently logged in as.
gu: તમે હાલમાં તરીકે પ્રવેશેલ હોઈ તમે વપરાશકર્તાને નિષ્ક્રિય કરી શકતા નથી.

en: You cannot revoke your administrative privileges from the domain you are currently logged into. Please switch to another domain with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
gu: તમે હાલમાં જે ડોમેનમા લૉગ ઇન છો તેમાંથી તમારા સંચાલક વિશેષાધિકારોને રદ કરી શકતા નથી. કૃપા કરીને સંચાલક વિશેષાધિકારો સાથે અન્ય ડોમેન પર સ્વિચ કરો અથવા CLI મારફતે જાતે જ વહીવટીય ભૂમિકા દૂર કરો.

en: You cannot revoke your administrative privileges from the project you are currently logged into. Please switch to another project with administrative privileges or remove the administrative role manually via the CLI.
gu: તમે હાલમાં લૉગ ઇન છો તે પ્રોજેક્ટ માંથી તમારા સંચાલક વિશેષાધિકારો રદ કરી શકતા નથી. કૃપા કરીને સંચાલક વિશેષાધિકારો સાથે અન્ય પ્રોજેક્ટ પર સ્વિચ કરો અથવા CLI મારફતે મેન્યુઅલી વહીવટી ભૂમિકા દૂર કરો.

en: You may have mistyped the address or the page may have moved.
gu: તમે સરનામાં ખોટાલખેલા હોઈ શકે છે અથવા પૃષ્ઠને ખસેડવામાં આવ્યા હોઈ શકે .

en: You must select a datastore type and version.
gu: તમને ડેટાસ્ટોરના પ્રકાર અને આવૃત્તિ પસંદ કરવી જ પડશે.

en: You must select a snapshot.
gu: તમને સ્નેપશોટ પસંદ કરવો જ જોઈએ.

en: You must select a volume.
gu: તમને વોલ્યુમ પસંદ કરવો જ જોઈએ.

en: You must select an image.
gu: તમારે ઈમેજ પસંદ કરવી જ પડશે.

en: You must set volume size
gu: તમારે વોલ્યુમ માપ સુયોજિત કરવા જ જોઈએ

en: You must specify a password if you create a user.
gu: જો તમે વપરાશકર્તા બનાવો તો તમને પાસવર્ડ સ્પષ્ટ કરવો જ પડશે.

en: You must specify a template via one of the available sources.
gu: તમને ઉપલબ્ધ સ્ત્રોતો પૈકી એક મારફતે ટેમ્પલેટ સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે.

en: You must specify at least one database if you create a user.
gu: જો તમે વપરાશકર્તા બનાવો તો તમે ઓછામાં ઓછો એક ડેટાબેઝ સ્પષ્ટ કરવો જ પડશે.

en: Your image %s has been queued for creation.
gu: તમારી ઈમેજ %s બનવા માટે કતારબદ્ધ છે.

en: Zone
gu: ઝોન

en: ah
gu: ah (એએચ)

en: ah-esp
gu: ah-esp (એએચ-ઈએસપી)

en: back-end
gu: પાશ્વ-ભાગ

en: bi-directional
gu: બંને-બાજુથી

[ctx: Both of front-end and back-end]
en: both
gu: બંને

en: clear
gu: સ્પષ્ટ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ

en: environment
gu: પર્યાવરણ

en: esp
gu: esp (ઇએસપી)

en: front-end
gu: અગ્ર-ભાગ

en: group14
gu: જૂથ14

en: group2
gu: જૂથ2

en: group5
gu: જૂથ5

en: hold
gu: હોલ્ડ

en: instance
gu: ઉદાહરણ

en: pseudo-folder
gu: સ્યુડો-ફોલ્ડર

en: response-only
gu: પ્રતિભાવ-માત્ર

en: restart
gu: પુનઃશરૂ

en: restart-by-peer
gu: પીઅર-દ્વારા-પુનઃશરૂ

en: seconds
gu: સેકન્ડો

en: template
gu: ટેમ્પલેટ

en: transport
gu: પરિવહન

en: tunnel
gu: ટનલ

en: undefined
gu: અવ્યાખ્યાયિત

en: unknown IP address
gu: અજ્ઞાત IP સરનામું
